-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> New <<< "ลีลา คาราโอเกะ" แหล่งท่องเที่ยวแห่งใหม่ในแบบเดียวกับ 99 คาราโอเกะ  (อ่าน 1526 ครั้ง)

lunaG

• บุคคลทั่วไป

โนเลีย แต่ไม่โนเมียใช่ป่ะ  kjhg

mommamman

ไปสำรวจกันไหม ตาโนเลีย

KIM  khjhgg

ถัดอีก 2 -3 ห้อง รู้สึกว่าจะเป็น His Club ใช่หรือป่าวท่าน ผมไม่แน่ใจ เห็นมัน มึดๆ

watbox

ความจริงร้านนี้เคยอยู่ติดถนนสายช้างคลานนะครับ ตรงหัวมุมทางโค้งถัดจากจุดลอดใต้สะพาน เท่าที่รู้ที่เชียงใหม่ มี 2 ร้านนะครับ แต่ก็ย้ายแล้วทั้ง 2 ร้าน ประมาณ 2 ปีก่อนผมเคยไปรับมาคนหนึ่งราคา 900 บาท ค้างคืน นะครับ
ผมแนะนำให้ไปรอตั้งแต่ ก่อนร้านเปิดเลยครับ เพราะแขกส่วนใหญ่จะเลือกไปค้างคืนหมด เด็กดีๆ หายไปหมดตั้งแต่บ่าย ใครไปช้าจะเหลือแต่เด็กไม่สวย แต่ราคาจะตกลงเหลือค้างคืนไม่ถึงพัน ตามประสบการณ์แล้วให้เลือกที่อายุดีกว่าครับ (แบบว่า รักเด็ก หน่ะ) และให้ทิปก่อนเลยจะดีกว่า
ข้อมูลเพิ่มเติมของท่านดีมากๆเลยครับ hgjhg ขอบคุณมากคร้าบบบบ ;khhg

lunaG

555+ เข้า his club ละฮาเลยทีเดียว  ,mnnb

LeeJK

ท่าน  LeeJK  ผมกะว่าไปสำรวจนะ  ไปด้วยกันเปล่า PM  นัดกันบ้างนะ   09876
ได้เลยท่าน Nick  ;kljj ;kljj ;kljj

Kim

ถัดไปเป็น His club น่ะครับ ทุกท่านระวังจะเข้าผิด

ตอนไปจอดรถ ไม่มีที่จอดเลยไปจอดบังร้านเค้านิดเดียวเอง

มี Re ของที่ร้านเดินมาเปิดประตูให้ด้วย  ghjk  กรูไม่เอา เว้ย  890

KIM  ;khhg

mommamman

ถัดไปเป็น His club น่ะครับ ทุกท่านระวังจะเข้าผิด

ตอนไปจอดรถ ไม่มีที่จอดเลยไปจอดบังร้านเค้านิดเดียวเอง

มี Re ของที่ร้านเดินมาเปิดประตูให้ด้วย  ghjk  กรูไม่เอา เว้ย  890

KIM  ;khhg

เมาไปล่ะยุ่งตายเลย งานนี้มีเปิดบริสุทธิ์แน่ๆ

cmman573

อาจจาเกิดการแปลงกายเป็นยอดชาย ตอนท่านสร่างสุราอ่ะค้าบบบบ

Ninja

KIM  ;khhg

คิดแล้วสยองจริงๆ  ghjk ghjk ghjk

pass07

น่าลองครับ 1000 เดียวต่อรอบใช่ไหมครับ