-->

ผู้เขียน หัวข้อ: >>> New <<< "ลีลา คาราโอเกะ" แหล่งท่องเที่ยวแห่งใหม่ในแบบเดียวกับ 99 คาราโอเกะ  (อ่าน 1548 ครั้ง)

mommamman

• บุคคลทั่วไป

มีโอกาสได้นั่งดื่มกับเพื่อนและรุ่นพี่ แล้วก็มีคนมาเพิ่มในวงเหล้ามากขึ้น คุยกันไปมาก็ได้รับข้อมูลสุดยอดเอามาฝากเพื่อนๆ สมาชิกในบอร์ดครับ

"ร้านลีลา คาราโอกเะ"

ซอยร้านทะเลเผา เชียงใหม่แลนด์

มีน้องบริการแบบเดียวกับ 99 (มาดูตัวแล้วเลือกออกไปเลย)

เปิดมานานมากแล้ว เจ้าของบอกว่า 10 ปีแล้ว

เมื่อก่อนรับแต่แขกต่างชาติ แต่ปัจจุบันรับแขกทั่วๆไปด้วยครับ

ร้านเปิด 16.00 - 03.00 น.

ราคา 1000 รวมห้อง สถานที่ปฎิบัติภาระกิจคือ "AMADA HOTEL" ในเชียงใหม่แลนด์

http://www.cmxseed.com/cmxseedforumn/index.php?topic=3463.0

ค้างคืนได้ด้วย 1500-2000 บาท รับน้องได้ที่เวลา 18.00น.จนถึง เอาน้องมาส่ง 06.00น. (หรือให้กลับเองได้)

ติดต่อก่อนล่วงหน้าได้ที่ 053-204328

089-1910326 (พี่ปาน) ครับ                               

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 กรกฎาคม 2008, 17:13:26 โดย mommamman »

Nick2005

:o  มีอีกหรอน่าไปลองครับกลิ่นใหม่ๆ    ;khhg

sonor

ขอบคุณสำหรับข้อมูลใหม่ๆ ufdj ufdj

mommamman

ใครไปลองแล้วส่งการบ้านให้เพื่อนๆ ด้วยนะครับ

watbox

ที่นี่เป็นความรู้ใหม่เลยนะครับเนี่ย khjhgg  ขอบคุณมากครับ ใครไปแล้วขอการบ้านด่วน fhgj

watbox

แล้วเค้าให้เวลาเท่าไหร่อ่ะครับ เท่าที่99 คือ 1 ชม หรือว่า 1.5 ชม. อ่ะครับ

mormor1973

ทราบแล้วเปลี่ยน kjhg

Aozz

:) มีค้างคืนด้วย....... dgd

อีโต้

1.5 ทั้งคืนเลย  เขิน

Nick2005

1,500  เด็กเป็นยังไงบ้างครับ  ท่าน  mommamman   :-\    บัตรสมาชิกได้ลดหรือเปล่าครับ  pongz 

nan_2

:(bเจ๋งครับบบบ ขอบคุณมากครับ

ใครไปแล้วช่วยรบกวนส่งการบ้านไว้ศึกษาด้วยนะครับบบบ

watbox

กระทู้นี้ร้อนฉ่าแน่นอน เหมาทั้งคืน 1500-2000 คุ้มมากๆ ;kljj

manspringer

พี่บอลครับ  คืนนี้เราไปกันมั้ย  เสี่ยเค้าขอบาย

MusicLover

ต้องหาข้อมูลดี ๆ นะครับพี่น้อง มีใครจะไปเป็นหน่วยกล้าตายไม๊เนี่ย แล้วน้องเป็นชาวเขาหรือชาวเรา

----------------
Now playing: Etc. - อย่าถาม
via FoxyTunes

mommamman

1,500  เด็กเป็นยังไงบ้างครับ  ท่าน  mommamman   :-\    บัตรสมาชิกได้ลดหรือเปล่าครับ  pongz 

พึ่งเจอเจ้าของเมื่อคืน ราคานี้บอกเขาไปแล้วว่าให้เฉพาะคนในเว็บนะครับ

mommamman

ต้องหาข้อมูลดี ๆ นะครับพี่น้อง มีใครจะไปเป็นหน่วยกล้าตายไม๊เนี่ย แล้วน้องเป็นชาวเขาหรือชาวเรา

----------------
Now playing: Etc. - อย่าถาม
via FoxyTunes

อันนี้ตอบแทนไม่ได้ คงต้องไปสำรวจกันดูนะครับ แล้วมาบอกกันด้วยนะ น้องมี 20 กว่าคนเน้อ

kimpoodong

อัพเดท ลายแทง แล้ว ทราบแล้วเปลี่ยน hjhk

azka_ws

น่าสนใจเป็นอย่างมากครับ  :(อย่างนี้ต้องมีการโชว์บัตรของชาวเวป อ่ะสิ dsgjsd  สิทธิพิเศษสุดยอดจริงๆครับ ;kljj

mommamman

น่าสนใจเป็นอย่างมากครับ  :(อย่างนี้ต้องมีการโชว์บัตรของชาวเวป อ่ะสิ dsgjsd  สิทธิพิเศษสุดยอดจริงๆครับ ;kljj

แค่บอกว่ามาจากเว็บ แค่นี้ก็ได้ราคาพิเศษแล้วครับ  dsgjsd

dvd6699

คุ้นๆ เหมือนนานมาแล้วมีสมาชิกเคยส่งการบ้านนะครับ แต่ไม่ได้บอกว่าชื่ออะไรเพียงแต่บอกว่าอยู่แถววัดป่าพร้าวนอก  และพาน้องไปค้างคืน

ขอบคุณป๋ามอมครับที่แนะนำสถานที่ผ่อนคลายให้มวลสมาชิกอีกหนึ่งแห่ง อิ อิ  jljhl

j007

ขอบคุงครับ งานนี้มี pm แน่นอน แต่รบกวนเหล่าทวยเทพช่วย update พิกัดลง แผนที่ web ด้วย ขอรับ
งานนี้มี
 kick

ดีใจจังมีที่ใหม่แย้ว พอดี 99 เข้าค่อนข้างยาก คราวก่อนติดน้องเขาเอาไว้กลัวจ่ายกันไป จ่ายกันมา ติดกันงอมแงมแย้วจายุ่ง
 fdgdfdf

tos77

ขอบคุณป๋ามอมที่คอยแนะนำสิ่งดีๆกันเสมอมาครับ  ;khhg เอ้าพวกเราลุยยยยย .... dgd

Kim

เคยไปมาหน หนึงครับ แต่ไม่ได้ส่งการบ้าน ครับ ประมาณ เกือบปีที่แล้ว

น้องๆ ก็ ธรรมดาครับส่วนมากเป็น ชาวเขา และชาวเรา ( ชอบคำนี้จังแฮะ )

ตอนนี้ ไม่ถึงพันครับท่าน เข้าไปดูตัวและเลือกออกมาเลย ที่นี่เหมาะจะค้างคืนครับ ท่าน

เพราะว่า มาตารฐานการบริการถือว่า ค่อนข้างจะเร่งรอบถ้าท่านรับตัวน้องๆ เค้าไปเช้าหน่อย

แนะนำครับให้ค้างคืนไปเลยครับคุ้มกว่าและคุ้มที่สุด ถ้า ราคา พันนึงได้รอบเดียวเพิ่มอีกนิด

เล่นเส้นข้างไปเรยครับ จ้าว นาย...........

KIM

kity

:-\  แล้วเส้นข้างประมานกี่ตั้งคับ มีโอกาสจะได้จัดงบไป   hjhk

chon

ปักหมุดด้วยจิป๋ามอม  /jhtdc ;khhg 09876 kjhg hgjhg dsgtk

LeeJK

ถ้าค้างคืนนี้ค่าโรงแรมรวมอยู่ใน1500อ่ะป่าว?

Nick2005

ss  ผมลองสืบมาแล้วครับ ว่า  1,500.-  ไม่รวมค่าห้อง ท่าน LeeJK   แต่เพิ่มอีกนิดก็โอนะ   dsgjsd 

ALONE

เคยไปมาเมื่อปีที่แล้วคับ :-[
  เป็นเด็กบ้าน เด็กขายข้าวต้ม ฯลฯ แถว ๆ นั้นอะคับ :o
     พันห้า ค้างคืนได้จิง ๆ ใครมาก่อน ได้ก่อนคับผม dgd

lunaG

เป็นเด็กบ้าน เด็กขายข้าวต้ม ฯลฯ แถว ๆ นั้นอะคับ :o

หาเด็กกันง่ายเลยนะเนี๊ยะ   lhgfr

DjMuscle

อย่างนี้ต้องไปสำรวจซะหน่อย อิอิ jhkll

Kim

ลายแทงใหม่ พันห้าค้างคืน คุ้มๆ ครับ

KIM  ;khhg

cvsunny

ขอบคุณครับ  ;khhg ป๋าที่แนะนำสถานที่ท่องเทียว hjghแล้วจดรีบไป hfh

mommamman

ss  ผมลองสืบมาแล้วครับ ว่า  1,500.-  ไม่รวมค่าห้อง ท่าน LeeJK   แต่เพิ่มอีกนิดก็โอนะ   dsgjsd 

ชั่วคราว 1000 นะครับ แต่ต้องบอกว่าได้ข้อมูลมาจากเว็บนะครับท่าน (คุยกับเจ้าของแล้วนะครับ พี่ปาน)

Nick2005

ท่าน mommamman  098kj  แล้ว 1,500.-  ค้างคืนรวมค่าห้องหรือเปล่า  หรือว่าต้องจ่ายเพิ่มครับ   .,mn

mommamman

ท่าน mommamman  098kj  แล้ว 1,500.-  ค้างคืนรวมค่าห้องหรือเปล่า  หรือว่าต้องจ่ายเพิ่มครับ   .,mn

ค้างคืนออกค่าห้องเองนะครับ น้องจะค้างกับเราถึง 6.00 โมงเช้าอ่ะครับ ให้กลับเองเลย แล้วเราก็นอนเอาแรงต่อไปอีก

Nick2005

hjgh   ค้างคืน  1,500.-  +  ค่าห้อง  ถึง 6.00 โมงเช้า  คุ้มจริงๆ   hgjhg

mommamman

ผมก็ยังไม่ได้ลองทดสอบเลยนะครับ (คงต้องลองซักวัน) ยังไงไปทดสอบมาแล้ว ส่งการบ้านด้วยนะครับ

watbox

ถ้าเมียไม่อยู่ต้องไปเอามานอนด้วยซักคนดีกว่า แก้หนาว dgd

LeeJK

แต๊งท่านNick แล้วท่านลองยังเนี่ย เหอๆๆ

kobmoi

มีแบบค้างคืนตวยก๊า... น่าสนใจ๋เน้อ.... :o 8)

kaze

สุดยอดจริงครับท่าน แล้วอย่าลือส่งการบ้านมาให้ชมบ้างน่ะครับ  dgd

kimpoodong

ความจริงร้านนี้เคยอยู่ติดถนนสายช้างคลานนะครับ ตรงหัวมุมทางโค้งถัดจากจุดลอดใต้สะพาน เท่าที่รู้ที่เชียงใหม่ มี 2 ร้านนะครับ แต่ก็ย้ายแล้วทั้ง 2 ร้าน ประมาณ 2 ปีก่อนผมเคยไปรับมาคนหนึ่งราคา 900 บาท ค้างคืน นะครับ
ผมแนะนำให้ไปรอตั้งแต่ ก่อนร้านเปิดเลยครับ เพราะแขกส่วนใหญ่จะเลือกไปค้างคืนหมด เด็กดีๆ หายไปหมดตั้งแต่บ่าย ใครไปช้าจะเหลือแต่เด็กไม่สวย แต่ราคาจะตกลงเหลือค้างคืนไม่ถึงพัน ตามประสบการณ์แล้วให้เลือกที่อายุดีกว่าครับ (แบบว่า รักเด็ก หน่ะ) และให้ทิปก่อนเลยจะดีกว่า

mommamman

ความจริงร้านนี้เคยอยู่ติดถนนสายช้างคลานนะครับ ตรงหัวมุมทางโค้งถัดจากจุดลอดใต้สะพาน เท่าที่รู้ที่เชียงใหม่ มี 2 ร้านนะครับ แต่ก็ย้ายแล้วทั้ง 2 ร้าน ประมาณ 2 ปีก่อนผมเคยไปรับมาคนหนึ่งราคา 900 บาท ค้างคืน นะครับ
ผมแนะนำให้ไปรอตั้งแต่ ก่อนร้านเปิดเลยครับ เพราะแขกส่วนใหญ่จะเลือกไปค้างคืนหมด เด็กดีๆ หายไปหมดตั้งแต่บ่าย ใครไปช้าจะเหลือแต่เด็กไม่สวย แต่ราคาจะตกลงเหลือค้างคืนไม่ถึงพัน ตามประสบการณ์แล้วให้เลือกที่อายุดีกว่าครับ (แบบว่า รักเด็ก หน่ะ) และให้ทิปก่อนเลยจะดีกว่า

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ

Nick2005

ท่าน  LeeJK  ผมกะว่าไปสำรวจนะ  ไปด้วยกันเปล่า PM  นัดกันบ้างนะ   09876

pete99

ขอบคุณสำหรับข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ

โห ข้อมูล   ท่านเทพทั้งหลาย ที่มาร่วมแชร์ คับ พี่น้องงงงงงงงงง

notear

น่าลองเหมือนกันครับ kjhg

Kim

ไปสำรวจกันไหม ตาโนเลีย

KIM  khjhgg

notear

KIM  khjhgg

จะไปเมื่อไหร่ดีคับเฮีย โทรบอกล่วงหน้าด้วย kjhg

Sylar

chon

KIM  khjhgg

จะไปเมื่อไหร่ดีคับเฮีย โทรบอกล่วงหน้าด้วย kjhg

โนเลีย คือมันไม่เลียน่ะ สาวๆจะชอบเหรอฟะ ใครไปอย่าลืมคนแก่ด้วยยยย ยิ่ง งกๆ เงี......ๆ อยู่