-->

ผู้เขียน หัวข้อ: พระเจ้าช่วย กล้วยปิ้ง  (อ่าน 798 ครั้ง)

faifai

• บุคคลทั่วไป
พระเจ้าช่วย กล้วยปิ้ง
« เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 13:41:38 »

ผมจะบอกอะไรให้นะครับ ว่า "ผู้หญิงขับรถ"เนี่ย เป็นอะไรที่"น่าสยอง"มาก. เมื่อเช้านี้ อีตอนที่ผมขับรถอยู่บนทางด่วนเพื่อที่จะไปทำงาน ผมเหลือบตามองดูทางซ้าย ก็มีผู้หญิงคนหนึ่ง เธอกำลังห้อเจ้ามัสแตงสีแดง ด้วยความเร็วแรงแซงทะลุนรก 80 ไมล์/ช.ม. เธอนั้น ขับรถไปด้วย แล้วก็เขย่งก้นขึ้นมาชะโงกหน้าดูกระจกเพื่อแต่งหน้าเขียนตาไปด้วย..อึ๋ย!!!

ผมหันหน้ากลับมามองทางแป๊บนึง พอหันกลับไป โอ้! พระเจ้าช่วย กล้วยปิ้ง ปรากฎว่า รถของเธอนั้น ได้เป๋กินเลนเข้ามาในเลนของผมถึงครึ่งเลนแล้ว..จ๊ากสสส!!!.

ผมตกใจสุดขีด จนเครื่องโกนหนวดหลุดจากมือ หล่น"ต๋อม"ลงไปในถ้วยกาแฟ กระฉอกขึ้นมาโดนโทรศัพท์มือถือจนเปียกเลอะเทอะไปหมด..จ๊ากสสส!!!

kier3

Re: พระเจ้าช่วย กล้วยปิ้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 กันยายน 2010, 15:00:38 »

ไม่ดูตัวเองเลย  มึงงะ 5 กระโหลก   ghjk

riviara

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 29 กันยายน 2010, 10:41:48 »

พอๆ กัน

art111

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2010, 13:52:35 »

ขิงก็รา ข่าก็แรง