-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ สถานที่นวดดีดี ในเชียงรายให้หน่อยครับ  (อ่าน 1566 ครั้ง)

urnuii

• บุคคลทั่วไป

พอดีผมเป็นมือใหม่ อายุ 20 ต้น ๆ อยากทราบรายละเอียดเกี่ยวกับ หมอนวดเชียงรายนะครับ

ขอเกริ่นไว้ก่อนว่าผมมือใหม่ ถ้าท่านมีอะไรดีดีขอให้แนะนำหน่อยนะครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบด้วยนะครับ คำถามมีดังนี้

1.อายุแบบผม 20 ต้น ๆ เหมาะกับหมอนวดแบบนี้รึป่าว ครับ เค้าจะนวดให้ไหม

2.ปกติแล้ว...ราคาจะอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่

3.แนะนำสถานที่ดีดี หมอนวด หน้าตาดี ฝีมือดี แล้วทำอย่างอื่นด้วย(อย่างว่านะครับ) มีที่ไหนบ้าง

4.บ่อน้ำพุร้อนเห็นว่ามีนวดแผนโบราณอยุ๋หลายที่ในเชียงราย อยากทราบว่า มีที่ไหนที่หมอนวด สามารถไปอาบน้ำแร่กับเราได้บ้าง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 พฤศจิกายน 2010, 04:33:51 โดย urnuii »

urnuii

Re: แนะนำ สถานที่นวดดีดี ในเชียงรายให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2010, 08:47:16 »

ไม่มีคนตอบเลยแฮะ

dog_seed

Re: แนะนำ สถานที่นวดดีดี ในเชียงรายให้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2011, 21:09:30 »

jljhlต้องที่นี่เลยร้าน Absolute เชียงรายร้านนวดกระปู๋เปิดใหม่แห่งแรก ราคาค่าบริการก็ไม่แพงแถมน้องๆที่นี่ยังบริการดีเหมือนคนรู้ใจของคุณอีกด้วยสำหรับฝีมือการนวดขอบอกว่าไมน้อยหน้าร้านไหนแน่นอนร้านของเราจะอยู่ชั้นสามข้างล่างชั้นสองจะเปิดเป็นนวดฝ่าเท้าและนวดผ่อนคลายด้วยปลา รับรองว่าไม่ต้องห่วงเรื่องภาพลักษณ์แน่นอน ถ้าเกิดเข้าไปก็ติดต่อที่พีอาร์ได้เลยคะ น้องๆยินดีให้คำแนะนำนะคะ หรือสนใจสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ 089-1914383  หรือจะจองน้องๆไว้ก่อนก็เบอร์นี้เลยคะ

focus22

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มกราคม 2011, 11:08:28 »

ไม่มีคนตอบเลยแฮะ
แถวโรงแรมวังคำก็น่าจะมีเยอะนะคับ
ลองดูกะทู้เก่าๆ สิคับ