-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามเรื่องการติดตั้งจานแดง UBC หน่อยครับ  (อ่าน 1140 ครั้ง)

1ideal

• บุคคลทั่วไป

ตอนนี้ผมกำลังขอติดตั้งจานแดง โดยการใช้ซิม TRUE  รายเดือน 300 บาท

แต่อยากทราบการติดตั้งจุดเสริม เพราะมีทีวีอยู่หลายห้อง อยากทราบวิธีที่ประหยัดที่สุด

ในการติดตั้งจุดเสริม จากผู้รู้หน่อยครับ  ขอคำแนะนำด้วย ;khhg ;khhg ;khhg

deztiny

Re: ขอสอบถามเรื่องการติดตั้งจานแดง UBC หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 14:04:09 »

ถ้าบ้านพี่หนึ่งมีเน็ตด้วยแนะนำดรีมบล็อคด้วยเลยพี่ดูบอลครบครับผม  pongz

1ideal

Re: ขอสอบถามเรื่องการติดตั้งจานแดง UBC หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2010, 15:11:39 »

ถ้าบ้านพี่หนึ่งมีเน็ตด้วยแนะนำดรีมบล็อคด้วยเลยพี่ดูบอลครบครับผม  pongz

คอนเซ็ปไม่ดูบอล บอลบ้านครับ ข้างนอก only  ถ้าติดดูบอลบ้านได้ ก็หมดสิทธิ์แฮ่น   อ่ะก่า kjhg kjhg kjhg kjhg