-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนท่านเทพทั้งหลายด้วยครับ  (อ่าน 1352 ครั้ง)

bass_kj

• บุคคลทั่วไป
รบกวนท่านเทพทั้งหลายด้วยครับ
« เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 18:53:28 »

ครืออย่างที่บอกนะครับว่าจาปายเชียงใหม่อาทิตย์หน้า ก็เลยอยากรบกวนท่านเทพทั้งหลาย กรุณาบอกลายแทงเจ๋ง ๆ ให้ผมหน่อยครับ เอาที่สามารถแว็บได้ ไม่ไกลจากโลตัสปางสวนแก้วอ่ะ พอดีไปทำงานแถวนั้นแล้วมีเวลาประมาณ 2-3 ชั่วโมงในการแว็บ รบกวนด้วยนะครับ พอดีผมไม่สามารถนั่งอ่านการบ้านท่านเทพทั้งหลายได้ เพราะเด๋วแฟนจับได้ครับ รบกวนด้วยนะครับ

bass_kj

Re: รบกวนท่านเทพทั้งหลายด้วยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 18:54:07 »

อ้อ ลืมบอกไปครับผมว่างประมาณ เที่ยงถึงบ่าย 3 อ่ะครับ

Keijikung

Re: รบกวนท่านเทพทั้งหลายด้วยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 19:42:49 »

เอ้า !! เทพ นผบ มาตอบหน่อยครับ  /jhtdc /jhtdc

roonaldo

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2010, 21:23:14 »

เอออออออ ไม่รู้อะ

lampam

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 11:22:05 »

กัณหาเลยครับท่าน

1ideal

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 11:25:50 »

ปิ่นแก้วใกล้สุด หารายแทงที่ห้องนวดแผนโบราณได้เลย

bass_kj

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 12:41:45 »

ขอบคุณทั้งสองท่านที่ตอบมานะครับ ร้านปิ่นแก้ว ผมรู้พิกัดแล้ว แต่ร้านกัณหา ยังหาไม่เจอ ไงช่วยบอกพิกัดให้หน่อยได้ไหมครับ จะขอบคุณอย่างสูงเลย

kiti_27

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2010, 13:31:33 »

น้อง kop  boss

adidas1010

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2010, 06:33:02 »

อยากลองไปซักครั้งจังเชียงใหม่ gsdgdgs

chefbb

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 19:06:29 »

รอให้เเทพสายนี้มาตอบดีกว่า  ถ้าเป็น นกป กับอ่างพอจะบอกได้  สายนี้ไม่ใช่สายเราเหะ

paholkarn

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 19:31:19 »

ปิ่นแก้ว ใกล้ สุด หลัง TopSupermarket สาขาโชตนา

22 น้อง ก้อย ยุ 19 ม่ายขาว นวดดี

44 น้อง เดียร์ ยุ 19 มอยๆ ตัวเล็กเซ็กจัด คุยเก่ง

88 น้อง อ้อม ยุ 19 ขาว-อวบ งานดี

จบข่าว น้อง ชายฝากรายงาน  เขิน

porthai73

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ธันวาคม 2010, 21:27:34 »

โรงแรมข้างสถาณีรถไฟ
ค่านวด 270
ค่าตัวคุยเอาเอง
ห้องแอร์เย็นๆ เวลากลับหากกลับรถไฟ รอนานๆ เมื่อยก็เข้าไปได้เลย ชื่อ โรงแรมจำไม่ได้ แต่ มีโต๊ะสนุกนั้นแหละใช่เลย

bass_kj

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 19 ธันวาคม 2010, 11:22:45 »

ขอบคุณทุกท่านที่กรุณาตอบมานะครับ วันนี้ผมอยู่เชียงใหม่แล้ว อีกซักไม่เกินครึ่งชั่วโมงจาไปลองที่ปิ่นแก้วครับ

bass_kj

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2010, 19:18:52 »

ขอบคุณทุกท่านนะครับที่ให้ข้อมูลอันมีค่าแก่ผม สรุปแล้ววันนั้นผมไปลองตามลายแทงเลยครับ ที่ปิ่นแก้ว เบอร์ 44 น้องเดียร์ เข้าไปตอนแรกก็ยังงง ๆ อยู่ ตรงเคาว์เตอร์ถามว่ามีหมอประจำไหม ผมก็บอกว่าไม่มีหรอกครับ แต่เขาแนะนำมา เป็นเบอร์ 22 กะ เบอร์ 44 ปรากฎว่า เบอร์ 22 มีจอง ก็เลยโป๊ะเช๊ ที่เบอร์ 44 ตัดมาที่ห้องนวด ผมได้ห้องในสุด ส่วนตัวดีครับ บรรยากาศสบาย ๆ ผ่อนคลายดี นั่งรอซักพักน้องก็มาบอกให้ัเปลี่ยนชุด ใส่ไปแล้ว เสื้อคับจังเลยครับ (ผมตัวใหญ่มาก) ก็เลยถามน้องว่ามีเปลี่ยนไหม น้องบอกว่าไม่มี ผมก็เลยบอกว่า งั้นถอดเสื้อนวดนี่แหละ แล้วก็เริ่มนวดขาครับ สบายดี นวดไปคุยไป มีความสุข ระหว่างนวดน้องก็บอกว่า อยากได้แบบไหนบอกเลยนะ น้องยินดีจัดให้ทุกอย่าง ผมก็ยังเขิลๆ อยู่เพราะเป็นครั้งแรกที่มาแนวนี้ ก็เลยชวนคุยไปเรื่อยเปื่อย แต่พอน้องนวดมาถึงต้นขา เฉียดไปเฉียดมาก็น้องน้อยของผม (น้่อยจิง ๆ) น้องน้อยของผมก็ตื่นสิครับ เพราะตัวหมอทั้งนิ่มทั้งหอม ที่สำคัญตื่นอย่างเดียวไม่พอไปทิ่มหลังน้องเขาด้วย น้องก็บอกว่าน้องชายตื่นแล้วค่ะ ผมก็ไม่อะไร ปล่อย ๆ ไปก่อนเพราะกะลังสบายกะการนวดขา แล้วชนวนก็โดนจุดขึ้นจนได้ ไม่รู้เพราะน้องสงสารหรือรำคาญที่มานทิ่มหลัง น้องก็บอกว่า จัดการน้องชายก่อนดีไหมค่ะ เห็นแล้วสงสาร ผมก็ทำหน้าซื่อตาใส ถามกลับไปว่าจัดการยังไงเหรอ แต่ระหว่างพูด หมอนั่งยอง ๆ อยู่ที่ปลายเท้า ผมก็เลยอาวนิ้วโป้งเขี่ยไปที่เป้ากางเกงหมอ แค่นี้หมอก็ยิ้มแล้วก็บอกว่า "ไม่ได้ค่ะ ไฟแดง" ง่าาาาา uilo อด แต่หมอก็บอกว่าจะช่วยระดับ 1 ให้ ก็โอเคครับ ตกลงราคาเสด ก็จัดการซะ หมอก็จำน้องผมมาชักเป็นการใหญ่ แต่เวลาก็ผ่านไปเกือบหมดเวลา ก็ยังไม่เสด ผมก็แปลกใจตัวเองอยู่เหมือนกัลว่า ไมนานจังอ่ะ เพราะปกติ ไม่นานก็ปี้ดแล้ว  แต่วันนี้นานจัง ก็เลยต้องขอตัวช่วยหมอ ด้วยการเสริมแคลเซียม พอได้ตัวช่วยไม่นานก็ถึงจุดหมาย  สบายตัวปายทำงานต่อ สรุปแล้วก็ประทับใจนะครับ กับนผบ.ครั้งแรก เดือนหน้าต้องกลับไปทำงานที่เชียงใหม่อีกสองรอบ ก็หวังว่าผมคงได้ไปสุขกายสบายตัวที่เชียงใหม่อีกครับ ถ้ามีโอกาสคงได้เจอะเจอพูดคุยกับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ในเว็บนะครับ ขอบคุณครับ ;khhg ;khhg ;khhg

cosmixx

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2010, 01:22:43 »

เยี่ยมครับ ผมยังไม่ได้ลองกับ 44 เลย แล้วจะหาโอกาสไปลองคับ pongz