-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยไปนั่งร้านAbsotutข้างๆท่าช้างหรือยังครับผม ไปมาแว้ว.....................  (อ่าน 1027 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

khjhggสวัสดีครับมีท่านไหนเคยไปนั่งร้านAbsolutหรือยังครับ คือวันก่อนผมไปนั่งมากับ Boss ผมว่าดนตรีเขาแปลกๆไปนะครับฟังไม่รู้เรื่องเลย ท่านที่เคยไปนั่งมีความเห็นยังไงบ้างครับเกี่ยวกับเรื่องนี้ พอดีได้ยินว่าเขาจะเปิดลองไฟแค่ 1 เดือนนะ พอดีผมรู้จักกับเจ้าของที่ดูแลร้านนี้ 1 ท่าน (ขออนุญาติไม่ออกนาม)แต่แสงสีโอเคนะครับแต่พนักงานดูแลไม่ค่อยประทับใจเท่าไร อาหารก็ค่อนข้างแพงอะ ขอความคิดเห็นด้วยนะครับยิ่งถ้ารู้ว่าเป็นดนตรีแนวไหนยิ่งดี ;khhg

vrc

ยังไม่เคยไปอ่ะ ร้านนี้  ,mnnb

ลองไปฟังดูครับว่ามันส์หรือเปล่า piuyty

a_matthayomchan

เคยเดินผ่าน แต่ดูแล้วนึกว่ามาเปิดบูธงานไรชั่วคราวอ่ะ แนวๆๆ ก็แปลกๆๆ ดี แต่ก็ยังไม่ค่อยโดนเท่าไหร่  เดด เดด

roonaldo

ดนตรีเปน trance ครับบ จริงๆดนตรีแนวนี้ต้องอยู่ในห้องปิดถึงจะเพราะไม่เหมาะมาเล่นสดเท่าไร

NUDT

ไม่เคยลองนั่งเลย เพราะไปถึงเจอสาวๆท่าช้างก็จะพุ่งเข้าไปเลยครับ  jljhl

ดนตรีเปน trance ครับบ จริงๆดนตรีแนวนี้ต้องอยู่ในห้องปิดถึงจะเพราะไม่เหมาะมาเล่นสดเท่าไร

กูรูมาตอบแล้วใช่จริงๆด้วย ต้องมีขนม น้ำ น้ำแข็งด้วยหรือป่าวครับนี่ dsgjsd