-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ก่อนแต่งงาน  (อ่าน 1433 ครั้ง)

HOT-ROD

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ก่อนแต่งงาน
« เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 02:02:15 »

ก่อนแต่งงาน

ชาย : “ใช่เลย! ในที่สุดก็ถึงเวลาสักที ผมรอไม่ไหวแล้ว”
หญิง : “เธอคิดจะเลิกกับฉันมั้ย”
ชาย : “ไม่แน่นอน อย่าแม้แต่เพียงแค่คิด”
หญิง : “เธอยังรักฉันอยู่หรือเปล่า”
ชาย : “แน่นอน!”
หญิง : “เธอเคยคิดจะเอาเปรียบฉันบ้างหรือเปล่า”
ชาย : “ไม่มีทาง ทำไมเธอถึงถามอย่างนั้น”
หญิง : “เธอจะจูบฉันมั้ย”
ชาย : “ได้สิ”
หญิง : “เธอจะทำร้ายฉันมั้ย”
ชาย : “ไม่มีทางฉันไม่ใช่คนแบบนั้น”
หญิง : “ฉันไว้ใจคุณได้”

หลังจากแต่งงาน
v
v
v
ให้อ่านจากบรรทัดล่างสุด  ขึ้นบน  kjhg kjhg
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงจากเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: ก่อนแต่งงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มีนาคม 2011, 09:36:38 »

เข้าใจเรียบเรียงแฮะ
ชอบ

jobza

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 14:51:08 »

คิดได้ไง ;kljj

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2011, 06:28:29 »

เข้าใจคิดดี