-->

ผู้เขียน หัวข้อ: home work นวดแผนโบราน  (อ่าน 3758 ครั้ง)

alex_cmi

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
home work นวดแผนโบราน
« เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 21:22:51 »

-วันนีกะจะไปลอกการบ้าน ของเทพ(จำชื่อไม่ได้) ท่ช้างแดง  ขับรถเข้าไป บรรยากาศ วังเวงมาก.... ....เข้าไปเจอคุรพี่ที่อยู่เค้าน์เตอร์ถาม มานวดอะไรค่ะ....ผมก็เลยบอกว่าผมปวดหลัง มีเบอร์ประจำป่าว.....ไม่มีครับ...มีคอสไหนบ้าง ..
1. นวดอโรม่า 2 ชม. 600 2.น้ำมัน 2ชม.300- 3. นวดเท้า ชั่วโมงละ 150-.
ผมมีเวลา 1 ชม. นี่มีคอสไหนแนะนำบ้างครับ.....อืมไม่มีค่ะ มันต้องสอง ชม. หมอจะได้ไล่เส้นถูก........อืม งั้นไม่เป็นไรครับ..เดี๋ยวพรุ่งนี้ค่อยมาใหม่......

ขับรถออกมา เอาไงดี ไป cozy เลยดีไหม....ขับรถผ่านมองดูมันก็เงียบๆๆ เฮ้อ สงสัย วันนี้พลาด อย่า่งแรง.....ก็เลยขับรถกลับ อออฟฟิด รอผบ.เลิกงาน....ว่างๆ ไม่รู้ทำอะไร ไป 7-11 (98หนองหอย เล่นๆๆ) ขับรถไปจอด แวบเห็น ไม่แน่ใจจำชื่อร้านไม่ได้...นวดแผนไทย ชม.ละ 150  ลองดูว่ะ..
 ตัดมาห้องนวด เป็นผ้ากั้น สีออกทึบๆๆ นอนคนเดียวก็มีคุณป้าเข้ามานวดให้.....โอ้ย....โอ้ย...เบากว่านี้ได้ไหมครับ.......โอ้ย....(เริ่มนวด 19.15--นวดไป 20.00 น.) พี่ครับพอละครับ ผมมีธุระ.......

สรุป.... นวดแผนไทยนี่  ทำไมเจ็บจัง ตอนแรกนึกว่าเหมือนที่ ผบ นวดให้..เบาๆๆ...  ที่ไหนได้ออกมาเจ็บหลัง+คอ มากๆๆ.....โอ้วมายก๊อด..........ผมจะไม่ไป ซ้ำแน่นอน.......

ปล.ขากลับ ว่างๆๆ ก็มานวด อโรม่านะ เบาๆๆดี.....(ตอนอยู่ข้างในได้ยินเสียงหมอ สาวๆๆ หลายคนนะครับ)..... ljhgf ljhgf

kadook

• เด็กหัดเสียว
  • **
Re: home work นวดแผนโบราน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 21:34:07 »

สงสัยเจอนวด.....จริงๆครับท่าน  ฮิๆๆ pongz

comerin

• ArTiOzA
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 เมษายน 2011, 21:53:10 »

สิ่งนี้ล่ะที่กลัว ghjk แต่ไม่ลองก็ไม่รู้ ขอบคุณครับจาได้ไม่เฉียด..... ;khhg
สถานะ-นักบินฝึกหัด

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 11:10:50 »

เจอนวดจริงๆ ตามสูตร
ผมก็ร้องครงตลอด (เจ็บ.. อิ อิ)

livestoned

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 11:18:10 »

แก้ไขให้นิดนึงนะคับ ไม่ใช่98 อ่ะแถวนั้นชื่อ89 พลาซ่า  09876
หมอสาวๆก็มีคับที่นั้น

magic

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 11:23:36 »

คิดว่าป้าแกคงเน้นนวดคลายเส้น เนื่องจากไม่เคยนวดมาก่อนเลยจะค่อนข้างเจ็บ เพราะเส้นมันยึด
ถ้าไม่ชอบคลายเส้นก็บอกป้าแกให้นวดเบาได้ครับ  คนนวดเค้าก็โอเคเอง เพราะไม่ต้องใช้แรงเยอะ

สำหรับคนไม่เคบนวด ถ้ากลัวเจ็บเลยหันไปเน้นด้านนวดน้ำมันหรืออโรม่าจะดีกว่า คือเรียกว่าไม่เจ็บเลยจะถูกที่สุด เน้นลูบไล้เบาๆให้เราสบายตัวเท่านั้น แต่เอาเถอะ ร้านนวดมีทั่วเมือง ไม่พอใจร้านไหนก็ไม่ต้องเข้า แต่ถ้าอยากลองอีกก็บอกเค้าก่อนก้ได้ว่าขอแบบเบาหน่อย ไม่ต้องนวดเน้น แค่นั้นแหละ ถ้าไปนวดบ่อยๆ หลังจากนั้นคุณอาจจะทนมือทนตีนขึ้นเองก็ได้ jljhl jljhl

inoxpa500

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 12:30:48 »

ทีหลังบอกหมอก็ได้ครับว่าเบาๆหน่อยๆ 09876

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 เมษายน 2011, 12:54:04 »

.,mn สงสัยจะเจอนวดจับเส้นของจริง  jljhl

วันหลังไปลองร้านอื่นให้สาว ๆ เขาจองจับเ้ส้น (เอ็น) ดูใหม่ นะครับ  ;kljj

J.sombunchai

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 17:03:57 »

แบบนี้มันนวดของจริง
คงไม่มีอย่างอื่นที่พิเศษๆอยู่ด้วย

OvO

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 07 เมษายน 2011, 20:35:03 »

ดีใจด้วยนะครับ  ที่รอดกลับมา   hssd

yimgy

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 10:27:00 »

นวดฝีมือก้อคงต้องระบมกันบ้างนะครับ

jojoman

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 18:33:16 »

สงสัยต้องบอกด้วยมั้งครับว่าขอหมอมือเบาๆ

alex_cmi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 22:14:42 »

วันนี้ได้มีโอกาศไป ช้างแดง......เลยขอส่งการบ้านในนี้เลย(ไม่ไปอีกแล้วนวดแผนโบราณ)
เดินเข้าไป เจ้ที่เค้าเตอร์ มานวดเหรอค่ะ ครับ  นวดหนัก นวดเบา (เคยมีเทพคนหนึ่งส่งการบ้านนวดน้ำมันแล้วได้ทอน) ผม..น้ำมันครับ...เท่าไหร่ 600.- จ่ายเลยที่เค้านืเตอร์
 ตัดไปที่ห้อง นั่งรอ สักพักมีหมอมา ก๊อกๆ  ป้ามาเลยครับ พี่น้อง......(วันนี้อดแน่ๆ) ก็เลยถามว่าต้องทำอย่างไร ป้าแกบอก นวดน้ำมันต้องถอดหมด...ผมก็ถอด โชว์ช้างน้อยให้ป้าแกดูซะเลย(โทษฐานใส่เสื้อคอวี...ลึก+โนบราอีกต่ะหาก ....5555  .... ก็นวดไป ไม่ค่อยชวนพูดนวดอย่างเดียว มีแวะเวียนมาแถวช้างน้อย (แต่แอบส่องดูนมตัวเองว่า หกป่าว...(ไม่เห็นอยากดุเลย หย่อนหลอดดำ อีกต่ะหาก) ช้างน้อยเลยหลับไม่รู้ตื่น....นวดไปสักพัก เดี๋ยวขอตัวไปเข้าห้องน้ำแป๊บ.........กลับมา โอ้วแม่จ้าว....ป้ากลับมาใส่บรา(ขนาดไม่ใส่ยังแทบไม่มีอารมณ์)....หมดเลยครับ..ผมหลับตาอย่างเดียว สักพัก พอดีมีพี่ที่ทำงานโทมาช่วยชีวิต.....พี่ครับ..ๆ พอละครับ ผมมีธุระ..ด่วน...ช่วยเช็ดน้ำมันให้ผมหน่อย.......แกก็เช็ดแบบประชดเลย ถูๆๆ เก็บเสื้อผ้า(ชุดคลุม) เดินออกไปดื้อๆๆ....ผม ..งง..แดก...กะจะให้ถีบ สัก 40 ....ดีไม่เสียตัง.....

สรุป.....หล่นอย่างแรง(ก็ว่าผมจืน...) ผมขอลานะครับ สายนี้  ไม่เอาแล้ว.... vbnn vbnn

darkloard99

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 08 เมษายน 2011, 22:29:40 »

วันนี้ได้มีโอกาศไป ช้างแดง......เลยขอส่งการบ้านในนี้เลย(ไม่ไปอีกแล้วนวดแผนโบราณ)
เดินเข้าไป เจ้ที่เค้าเตอร์ มานวดเหรอค่ะ ครับ  นวดหนัก นวดเบา (เคยมีเทพคนหนึ่งส่งการบ้านนวดน้ำมันแล้วได้ทอน) ผม..น้ำมันครับ...เท่าไหร่ 600.- จ่ายเลยที่เค้านืเตอร์
 ตัดไปที่ห้อง นั่งรอ สักพักมีหมอมา ก๊อกๆ  ป้ามาเลยครับ พี่น้อง......(วันนี้อดแน่ๆ) ก็เลยถามว่าต้องทำอย่างไร ป้าแกบอก นวดน้ำมันต้องถอดหมด...ผมก็ถอด โชว์ช้างน้อยให้ป้าแกดูซะเลย(โทษฐานใส่เสื้อคอวี...ลึก+โนบราอีกต่ะหาก ....5555  .... ก็นวดไป ไม่ค่อยชวนพูดนวดอย่างเดียว มีแวะเวียนมาแถวช้างน้อย (แต่แอบส่องดูนมตัวเองว่า หกป่าว...(ไม่เห็นอยากดุเลย หย่อนหลอดดำ อีกต่ะหาก) ช้างน้อยเลยหลับไม่รู้ตื่น....นวดไปสักพัก เดี๋ยวขอตัวไปเข้าห้องน้ำแป๊บ.........กลับมา โอ้วแม่จ้าว....ป้ากลับมาใส่บรา(ขนาดไม่ใส่ยังแทบไม่มีอารมณ์)....หมดเลยครับ..ผมหลับตาอย่างเดียว สักพัก พอดีมีพี่ที่ทำงานโทมาช่วยชีวิต.....พี่ครับ..ๆ พอละครับ ผมมีธุระ..ด่วน...ช่วยเช็ดน้ำมันให้ผมหน่อย.......แกก็เช็ดแบบประชดเลย ถูๆๆ เก็บเสื้อผ้า(ชุดคลุม) เดินออกไปดื้อๆๆ....ผม ..งง..แดก...กะจะให้ถีบ สัก 40 ....ดีไม่เสียตัง.....

สรุป.....หล่นอย่างแรง(ก็ว่าผมจืน...) ผมขอลานะครับ สายนี้  ไม่เอาแล้ว.... vbnn vbnn
ไปสาย นวดกะปู๋ ดีกั่วครับ ไม่ตกไม่หล่น

alex_cmi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 09:14:34 »

ซวยซ้ำซวยซ้อน...นอกจากหล่นอย่างแรงแล้ว...ขากลับ เจอป้าแถวบ้าน..มัก  น้อง....... หันไปอ่าว ป้า..... (T.T) ตายแน่ๆๆ ghjk

inoxpa500

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 09 เมษายน 2011, 09:52:02 »

น่าเหนใจคับ เป็นกำลังใจให้ละกันครับ คราวหน้าก้อลองสายอื่นบ้างละกัน  pongz

tumgio

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 11:24:31 »

โดนนวดฝีมือ จิง จิง เลย  kjhg kjhg

boonmee999

• If U like them smile to u u should smile to them first.
  • **
  • Country: th
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 เมษายน 2011, 14:53:52 »

ต้องทำการบ้านให้แน่นก่อนครับ
มีหลายที่เราเลือกหมอได้
เช่นออริจินอล โอวตี่เก่า กับที่บอสครับ dsgjsd

alex_cmi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 25 เมษายน 2011, 09:50:19 »

ค่าเสียหายที่โอตี๋/บอส....เป็นไงบ้างครับ ใครพอมีโบชัวร์ ก่อ..... zad

livestoned

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 25 เมษายน 2011, 17:48:50 »

โอตี๋ 2 ชม 300 บอส 2 ชม 240 คับ

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 26 เมษายน 2011, 14:01:00 »

.,mnโชค ดีทีไม่ พิการกลับบ้าน บางทีเดิน กระเพกๆๆๆ กลับก็มีเรา 555+