-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายแทงที่ฝางหน่อยครับ  (อ่าน 2355 ครั้ง)

InDyCorporation

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ขอลายแทงที่ฝางหน่อยครับ
« เมื่อ: 10 เมษายน 2011, 05:28:25 »

พอดีต้องขึ้นไปทำธุระที่เชียงใหม่ จะอยู่ที่ตัวเมืองสัก 1 อาทิตย์ แล้วจะขึ้นไปธุระที่ฝางต่ออีก 2 อาทิตย์ ขอลายแทงด้วยครับ เอาแบบสบายๆกระเป๋าหน่อยก็ดีครับ เพราะคาดว่าต้องได้เข้าหลายที่แน่เลย อิอิ

ขอบคุณมากครับ

potface_6969

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ขอลายแทงที่ฝางหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 เมษายน 2011, 15:11:41 »

ช่างไกลเหลือเกิน  zad

ถ้าหากว่าได้ไปจะไปสำรวจใหนนะคับ
 kick

XXX_MAAJAIDUM_XXX

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: 00
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 เมษายน 2011, 14:19:22 »

อ้าาาาา พอดีเลย pm มาหาผมแระกันนะครับ คนฝาง แนวเดียวกัน  มีดีมาแนะนำครับโผ้มมม .,mn .,mn .,mn

riviara

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 12 เมษายน 2011, 11:08:47 »

เจ้าถิ่นเข้ามาให้ข้อมูลเอง
คงมีอะไรๆ ได้เสียวบ้างนะ

Jcjc

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 เมษายน 2011, 20:47:20 »

มารอข้อมูลด้วยคนครับ มาเที่ยวฝางสองสามวันเหมือนกัน คงได้นวดแบบหวิว ๆ บ้างนะครับ เขิน

bestxman

• ¤ Ħ ї Ð € { X } ¤
  • เด็กหัดเสียว
  • **
    • • X-Japan •
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 15 เมษายน 2011, 03:28:17 »

คนฝางเหมือนกันคับ อยากรู้ข้อมูลด้วยคนอิ อิ

rabbit

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 เมษายน 2011, 23:49:59 »

น่าสนนื เคยไปฝางหลายครั้งแต่ไม่รู้อะไรเลย

shava.tommy

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 18 เมษายน 2011, 19:07:16 »

อีกหน่อยก็ จะเป็น จังหวัด แล้ว น่าจะมีอะไรดีๆ อยู่ น่าาาา  uiuo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 16:11:03 »

zad zad zad zad

เอาคร่าวๆละกันครับร้านนวดทุกร้านที่เป็น นผบ มีถึงระดับ3หมด เรื่องราคาแล้วแต่จะตกลงกับหมอเอาเอง อัตราค่านวดทั่วไปครับ ทุกร้านจะนวดที่ราคา ชั่วโมงละ100บาท ไม่งั้นก้อไม่เพิ่มจากนี้เยอะแล้วแต่คุณจะเป็นไก่อ่อนป๊ะ

ผมจะเสนอเป็รรายร้านไปครับ

ร้านเพื่อน(ร้านที่1)
ตั้งอยู่ ข้างๆครัวหลวงผับ ซอยหลังวัดเทพอำนวย ร้านนี้คงจะเป็นร้านเดียวที่นวดดี สาวส่วนใหญ่เป็นไทยใหญ่ ร้านนี้มีดาวคือน้องเหมย(ไทยใหญ่)นวดไม่ดีแต่อย่างอื่นหนึบ อีกคนนวดพอได้หุ่นดีแต่หน้าตางั้นๆ(น้องแขก)ร้านนี้ชั่วโมง100บาท ห้องวี ชั่วโมง200...ระดับ3 ส่วนใหญ่จะอยู่ที่หลัก1000.....แต่ถ้าคุณมาแบบสุภาพๆอาจจะ4-5ร้อยก้อได้ครับ

ร้านนิวขนุน
ตั้งอยู่ที่ต้นหนุน  ก่อนข้ามสะพานน้ำใจ อยู่ฝั่งซ้ายมือ  ร้านนี้สาวนวดจริงๆไม่ค่อยมีครับ ส่วนใหญ่เน้นไปทางระดัีบ3 ราคา สนนคือ1พันขึ้นไป ดาวที่นี่คือน้องเปรี้ยว กันชนบิ๊กๆ ช่วงล่างหนึบๆ ย้ำ ร้านนี้ ไม่ค่อยจะนวด ถ้าเข้าไปแล้ว ถ้าไม่เจอน้องเปรี้ยว แนะนำให้ถอยจร้า สาวๆรายอื่นใช้ได้แต่ไม่เวิร์ค

ร้านคุณปู่
ตั้งอยู่สี่แยกต้นหนุน  ร้านนี้สาวที่ราบสูง90เปอร์เซนต์ สภาพร้าน ไม่น่ามอง แต่หน้าตาใช้ได้ เรื่องนวดไม่เท่าไหร่ แต่ใจอยู่ที่ระดับ3 ร้านหมอเข้าๆออกๆ จึงไม่ปรากฏดาวให้จดจำ

ร้านเพ็ญบาร์เบียร์
อยู่เยื้องๆกับร้านคุณปู่ ทั้งร้านสวยอยู่คนเดียว นมใหญ่อยู่คนเดียว ผมจำชื่อไม่ได้ แต่ราคาจะสูงกว่าร้านที่เคยกล่าวไปแล้ว

........รีบๆๆๆๆเดียวถ้าว่างจะมาต่อน๊ะจ๊ะ ใครสนใจ Pmมาครับ

n13th

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 19 เมษายน 2011, 18:54:30 »

นผบ ที่ฝางข้างครัวหลวง เคยลองแล้ว หล่นอย่างแรง

สงสัยต่างกรรมต่างวาระ
 uilo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 เมษายน 2011, 18:41:56 »

เขิน เขิน เขิน เขิน

ต่างถิ่นไงครับ เอางี้คราวหน้าโทรมาก่อนตามเบอร์ที่ผมข้อความให้น๊ะ แล้วจะจัดให้อย่างงาม

amfine

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2011, 12:02:22 »

อยากไปสำรวจแถวรอบนอกดูเหมือนกัน แต่ยังขาดแต่ข้อมูล ขอบคุณครับ

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2011, 19:59:26 »

ถ้าจะมาฝางก้อ PM มาบอกเด้อ เดียวจัดให้

likeman

• เทพทะลุเป้าดับเบิ้ลแฮตทริก
  • แอบหื่น
    • Mr.Likeman's Twitter
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 17:44:12 »

อยากทราบหลาย ๆ ที่อะครับ   vbnn

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 09:59:04 »

ที่ฝางนิมีไม่กี่ที่หรอกครับพี่น้องที่พอทำเนาอ่านะ เดียวว่างๆจะไปทำลายแทงฉบับสังคายนามาให้น๊ะจ๊ะ รอหน่อยแระกันน๊ะ

devilbelta

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 12:39:50 »

ss ss ขอบคุณคราบ
รับจัดนำเที่ยวทั้งในประเทศและต่างประเทศ
รับจองตั๋วเครื่องบินทุกสายการบิน ทุกเส้นทางการบิน
รับจองที่พัก ร้านอาหาร สปา กลอฟ
ยินดีให้คำปรึกษาด้านวีซ่าทุกประเทศ

likeman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 11:24:19 »

ที่ฝางนิมีไม่กี่ที่หรอกครับพี่น้องที่พอทำเนาอ่านะ เดียวว่างๆจะไปทำลายแทงฉบับสังคายนามาให้น๊ะจ๊ะ รอหน่อยแระกันน๊ะ

สวดยอดครับ ขอบคุณมากมาย  uiuo uiuo uiuo uiuo

meaw2000

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 02:51:20 »

รอลายแทงด้วยคน...

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 09:04:03 »

สังคายนาลายแทง นผบ ในฝาง
จะไล่ตั้งแต่เหนือสุดลงใต้สุด

1.ร้านไอยรานวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้ง บ้านป่าบง อยู่ข้างๆคลีนิคหมอประทีป ลักษณะร้าน เป็นอาคารพาณิชย์เก่าๆ(ไม้)ทาสีขาว2ชั้น บรรยากาศในร้าน ออกแนวกลิ่นไอที่ราบสูง(555+) หมอในร้านไม่ค่อยน่าประทับใจ ทุกคนเป็นชนที่ราบสูง อายุ25อั๊พ รับระดับ3ทุกคนแม้แต่ เจ้าของบ้าน ค่าเสียหายระดับ1 ชั่วโมงละ100 แต่หมอมันชอบอ้อนเอาออฟชั่นตลอด ระดับ1 ส่วนใหญ่เรียกร้องที่ 1000 **ปล.ร้านนี้ไม่แนะนำ แต่เอามาให้ทราบกัน เพราะกลัวหล่น+หัวแตก ด้วยความเป็นห่วงจากใจจริง

2.ร้านเดอะด๊องก์
สถานที่ตั้ง หมู่บ้านป่าบง อยู่เยื้องๆคลีนิคหมอประทีป ลักษณะร้าน เป็นร้านนั่งดริ้ง+คาราโอเกะ สนิทเจ้าของร้านนี้ดีครับ ร้านเน้นไปในด้าน คาราโอเกะมากกว่า แต่ถ้าจะนวดก้อย่อมได้ สนนราคาชั่วโมงละ120-150(ราคามันแล้วแต่อารมณ์เฮีย5555+) ระดับ3 ไม่ค่อยจะรับกัน รับก้อแพง1500+
แต่ร้านนี้มีดีที่เด็กในร้านค่อนข้างจะเป็นวัยกระเต๊าะเอ๊าะๆ และเป็นคนพื้นราบ หรือคนท้องถิ่น เลยไม่ค่อยมีสิ่งแปลกปลอมเท่าไหร่ ***แต่ ร้านนี้ถ้าเข้าไปนั่งดริ้งละก้อหัวแตกกระจาย 5555++เตือนด้วยความหวังดี แต่ถ้าเป๋าหนักละก้อเชิญครับ

3.ร้านเพื่อนนวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้ง หมู่บ้านป่าบง อยู่ข้างๆผับครัวหลวง ลักษณะร้านเป็นอาคารพานิชย์3ชั้น บรรยากาศสะอาด ใช้ได้ เด็กในร้านมีทุกประเทศ(นานาชาติ) อายุเริ่มต้นที่ 23 และก้อทิ้งระยะไปที่28เลย555+ หมอที่นี่หน้าตาดีคนเดียวชื่อน้องเหมย(ดาวร้าน) แต่มาทำงานมั่งไม่มามั่ง แล้วแต่อารมณ์เจ้าหล่อน เออ ลืมบอกไปว่าหมอนวดที่อ.ฝางทุกคนส่วนใหญ่จะมีลูกหมดละ ที่นี่ชั่วโมงละ100 ห้องรวม  ถ้าจะห้องวีไอพี ก้อชั่วโมง200+ค่าหมออีก100  ร้านนี้นวดดีที่สุดในฝางละเท่าทีมีนะ แต่อย่าเดินเป็นไก่อ่อนเข้าไปหละ โดนดีดแน่ อาจจะหัวแตกออกมาได้ ฉะนั้น อย่าแสดงอาการหื่นให้มาก ระดับ3ที่นี่สนนที่1000+ แล้วแต่จะตกลงหมอเอง(ที่ฝางไม่มีราคาตายตัวหรอก ส่วนใหญ่ต้องคุยกันเองกับหมอ)

พักยกถ้าว่างเดียวเข้ามาต่อให้ครับ mbvc mbvc mbvc

sanookman

• **
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 09:55:45 »

เจ้าถิ่นข้อมูล แน่นมาก  pongz

likeman

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 10:36:00 »

สังคายนาลายแทง นผบ ในฝาง
จะไล่ตั้งแต่เหนือสุดลงใต้สุด

1.ร้านไอยรานวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้ง บ้านป่าบง อยู่ข้างๆคลีนิคหมอประทีป ลักษณะร้าน เป็นอาคารพาณิชย์เก่าๆ(ไม้)ทาสีขาว2ชั้น บรรยากาศในร้าน ออกแนวกลิ่นไอที่ราบสูง(555+) หมอในร้านไม่ค่อยน่าประทับใจ ทุกคนเป็นชนที่ราบสูง อายุ25อั๊พ รับระดับ3ทุกคนแม้แต่ เจ้าของบ้าน ค่าเสียหายระดับ1 ชั่วโมงละ100 แต่หมอมันชอบอ้อนเอาออฟชั่นตลอด ระดับ1 ส่วนใหญ่เรียกร้องที่ 1000 **ปล.ร้านนี้ไม่แนะนำ แต่เอามาให้ทราบกัน เพราะกลัวหล่น+หัวแตก ด้วยความเป็นห่วงจากใจจริง

2.ร้านเดอะด๊องก์
สถานที่ตั้ง หมู่บ้านป่าบง อยู่เยื้องๆคลีนิคหมอประทีป ลักษณะร้าน เป็นร้านนั่งดริ้ง+คาราโอเกะ สนิทเจ้าของร้านนี้ดีครับ ร้านเน้นไปในด้าน คาราโอเกะมากกว่า แต่ถ้าจะนวดก้อย่อมได้ สนนราคาชั่วโมงละ120-150(ราคามันแล้วแต่อารมณ์เฮีย5555+) ระดับ3 ไม่ค่อยจะรับกัน รับก้อแพง1500+
แต่ร้านนี้มีดีที่เด็กในร้านค่อนข้างจะเป็นวัยกระเต๊าะเอ๊าะๆ และเป็นคนพื้นราบ หรือคนท้องถิ่น เลยไม่ค่อยมีสิ่งแปลกปลอมเท่าไหร่ ***แต่ ร้านนี้ถ้าเข้าไปนั่งดริ้งละก้อหัวแตกกระจาย 5555++เตือนด้วยความหวังดี แต่ถ้าเป๋าหนักละก้อเชิญครับ

3.ร้านเพื่อนนวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้ง หมู่บ้านป่าบง อยู่ข้างๆผับครัวหลวง ลักษณะร้านเป็นอาคารพานิชย์3ชั้น บรรยากาศสะอาด ใช้ได้ เด็กในร้านมีทุกประเทศ(นานาชาติ) อายุเริ่มต้นที่ 23 และก้อทิ้งระยะไปที่28เลย555+ หมอที่นี่หน้าตาดีคนเดียวชื่อน้องเหมย(ดาวร้าน) แต่มาทำงานมั่งไม่มามั่ง แล้วแต่อารมณ์เจ้าหล่อน เออ ลืมบอกไปว่าหมอนวดที่อ.ฝางทุกคนส่วนใหญ่จะมีลูกหมดละ ที่นี่ชั่วโมงละ100 ห้องรวม  ถ้าจะห้องวีไอพี ก้อชั่วโมง200+ค่าหมออีก100  ร้านนี้นวดดีที่สุดในฝางละเท่าทีมีนะ แต่อย่าเดินเป็นไก่อ่อนเข้าไปหละ โดนดีดแน่ อาจจะหัวแตกออกมาได้ ฉะนั้น อย่าแสดงอาการหื่นให้มาก ระดับ3ที่นี่สนนที่1000+ แล้วแต่จะตกลงหมอเอง(ที่ฝางไม่มีราคาตายตัวหรอก ส่วนใหญ่ต้องคุยกันเองกับหมอ)

พักยกถ้าว่างเดียวเข้ามาต่อให้ครับ mbvc mbvc mbvc

เมพจริง ๆ ข้อมูลแน่เปรี๊ยะเลยทีเดียว !  dsgjsd

nop_cm

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 23 พฤษภาคม 2011, 21:15:07 »

ครบจริง ๆ

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 08:46:31 »

มาๆๆๆๆ ต่อๆๆๆ อย่าเสียเวลา dgd dgd
สังคายนาลายแทง นผบ ในฝาง2
4.ร้านนิวขนุนนวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้ง หมู่บ้านต้นหนุน อยู่ติดกับที่ตั้งสำนักงาน ห้าดาวเคเบิล ลักษณะเป็นอาคารพาณิชย์3ชั้น ชั้นล่างจะทำเป็นที่รับแขก จะมี เชียร์เป็นผู้ชายตาเหล่ข้างหนึ่ง บรรยากาศในร้าน ชั้นล่างจำทำเป็นที่กินเหล้ารอ แต่ชั้นรับแขกจะเป็นผ้าม่านกั้น หมอส่วนใหญ่จะเป็น ไทยใหญ่+ที่ราบสูง ร้านนี้หมอจะลีลามากนิดหน่อย(บอกตรงๆไม่ค่อยประทับใจ)ร้านนี้ดาวชื่อน้องเปรี้ยว ไม่เน้นนวดทั้งร้าน ส่วนใหญ่จะเน้นไปทางระดับ3 สนนราคาสูงมากไม่ค่อยจะสมกับหน้าตาเจ้าหล่อน เอาเป็นว่าถ้าใครไปเก็บหรือโฉบที่ไหนไม่ได้แล้วแนะนำที่นี่ให้เป็นตัวเลือกสุดท้ายน๊ะ ราคาระดับ1ชั่วโมงละ100 ระดับ3 ค่อนข้างจะไปทาง1000

5.ร้านคุณปู่นวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้งร้าน สี่แยกหมู่บ้านต้นหนุนติดกับร้านยางรถยนต์(พี่เอส) ร้านนี้บรรยากาศที่ราบสูงครับ แต่ในร้านส่วนใหญ่หมอจะสวยแต่พูดไทยไม่ชัดสักคน อายุประมาณ 20ต้นๆ-30ต้นๆ บรรยากาศเป็นร้านผีสิง fdgdfdf fdgdfdfแต่..........ย้ำหมอหน้าตาดี เป็นอาคารไม้2ชั้น ชั้นล่างรับแขกนั่งดริ้ง ชั้นบนเป็นเตียงเรียงเป็นตับ ผ้ากั้น ระดับ1 สนนราคาที่100/ชั่วโมง  ระดับ3 แล้วแต่อารมณ์หมอ ถ้าคุณตามใจหมอหรือคุยเก่งเผลอๆมีฟรี(555+)แต่จะราวๆ500-1500 มันอยู่ที่ความสามารถเฉพาะตัวจร้า

6.ร้านเพ็ญบาร์เบียร์
สถานที่ตั้ง อยู่เข้าไปในซอยนิดหน่อย ถัดๆไปจากร้านคุณปู่นั่นหละ จะมีป้ายจอนนี่วอล์กเกอร์เด่นชัด ร้านนนี้บรรยากาศน่ารื่นเริงที่สุดในบรรดาร้าน นผบ ฝาง หมอนวด ก้อมีให้เลือกเพียบ ดาวที่นี้จำชื่อไม่ได้ แต่กันชนนี่ บิ๊กๆ หมอที่นี่สว่นใหญ่เป็นเด็กพื้นที่ส่วนใหญ่ ถ้าไปนั่งดริ้งระวังหัวแตกน๊ะ แต่ถ้ามุ่งไปนวดละก้อมีแทนกระจาย ร้านนี้ไปติดต่อแล้วถามหาเชียร์ชื่อเจมส์(ผู้หญิงเพื่อนผมเนี่ยหละ)บอกมันว่าจัดหมอตามที่ท่านต้องการ มีทุกระดับทุกราคา(ย้ำ!!!หน้าตาตามราคา) ห้องก้อแยกเป็นสัดส่วนชัดเจน สนนราคาระดับ1ที่120/ชั่วโมง  ระดับ3แล้วแต่คารมณ์ เริ่มต้นที่ฟรี-2000(ตาไม่ฝาดครับบางครั้งมีฟรีจริงๆ)

เอาละเดียวถ้าว่างจะมาต่อให้ครับ....มีอีกเยอะมากเหลืออีก4-5ร้าน

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 14:28:48 »

uiuo หวังว่าจะได้มีโอกาสไปฝางบ้างครับ

khmanoon

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 14:29:14 »

uiuo หวังว่าจะได้มีโอกาสไปฝางบ้างครับ

รอท่านมาต่อครับข้อมูลแน่นจริงๆครับ

toshibuta

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 26 พฤษภาคม 2011, 21:28:29 »

แล้วร้านนวดภูคำอ่ะครับ เป็นไงมั้งเหรอคับ

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2011, 10:05:34 »

ต่อๆกันครับ ตอนนี้ออกนอกเมืองไปก่อนน๊ะครับ เดียวจะมาต่อ แถวสวนดอก+ภูคำให้ทราบในกระทู้ต่อๆไปครับ

ร้าน99นวดแผนโบราณ
สถานที่ตั้ง อยู่เยื้องๆโรงเรียนสันทราย(หลวง) หมูบ้าน สันทรายท่ากว้าง ลักษณะร้าน เป็นอาคารพาณิชย์3ชั้น ส่วนนวดจะอยู่ชั้น3 ร้านนี้เปลี่ยนหมอบ่อยมาก หมอ100เปอร์เซนต์เป็นชนที่ราบสูง รับแต่ระดับ3 สนนราคาอยู่ที่ชั่วโมงละ300-500(500นี่คืออ๊อฟชั่นจร้า เช่นขึ้นบน ลีลา อะไรประมาณนี้นะ) ส่วนข้างล่างเอาไว้รับแขกดิ้ง **ฟังไม่ผิดครับ ที่นี่รับแต่ระดับ3 ถ้าระดับ1 เค้าไม่รับเพราะมันเสียเวลา เจ้าของร้านนั่งขายเหล้าตองที่ซุ้มน้ำโค๊กบริเวณลานจอดรถนั่นหละ คริๆ บอกไรอย่างน๊ะ เจ๊แกออกแนวเถื่อนๆหน่อย แต่ถ้ายอดีๆแกแนะนำดีครับ เอาเป็นว่าสรุปใครชอบระดับ3ราคาถูกๆก้อที่นี่เลย ไม่เน้นหน้าตา ไม่เน้นลีลา เน้นแต่รีดน้ำพอคริๆ ถือซะว่าดีกว่าสไลด์หนอน

ร้านน้องหญิงคาราโอเกะ
อยู่ติดกับร้าน99นวดแผนโบราณเนี่ยหละ เป็นอาคารติดกันลักษณะร้านเหมือนกัน แต่....หมอที่นี่จะเป็นหมอต่างประเทศ เอ๊อะๆ รับหมดระดับ1-3 ระดับ1 ชั่วโมง100 ระดับ3แล้วแต่จะตกลง บรรยากาศในร้านไม่เอื้ออำนวยครับ แต่ถ้าใครชอบความตื่นเต้นแบบ โชว์ตูดใสๆละก้อเชิญ ร้านนี้เปลี่ยนหมอบ่อยเช่นกันครับ เพราะถ้าเก่งจากร้านนี้แล้วมักจะอัพตัวเองไปอยู่แถวๆในตัวอำเภอเมืองเชียงใหม่(ระวังด้วยละกันครับท่านเทพทั้งหลายอาจจะโดนขี้ซากเมืองฝากเต็มๆ คริๆ) หมอที่นี่ส่วนใหญ่เน้นหุ่น+หน้าตานิดนึง หมดจะออกแนวสุภาพๆนิดๆ ไม่ได้เชียร์นะ แต่มันจริงๆนิ ใบ้นิดๆระดับ3 อยู่ราวๆ1000-1500ครับ ไม่เร่งครับลีลาดี การันต์ตีความเสียวคริๆ

ร้านบอสนวดแผนโบราณ(คาราโอเกะ)
ที่ตั้ง ปากทางเข้าบ่อน้ำมันฝาง ลักษณะอาคารเป็นอาคารพาณิชย์3ชั้น บรรยากาศในร้าน ไม่ค่อยน่านั่งหรอก แต่ไม่รู้ทำไมพวก ลูกค้าเยอะจิงๆ สงสัยมีดีที่หมอ ผมก้อลองลงกับหมอทุกคนละนะ ไม่ค่อยนวดหรอก จะอ้อนให้ระดับ3เท่านั้น แต่ราคาถูกมหันต์จนน่ากลัวครับท่าน 300/ครั้ง ลีลาก้องั้นๆส่วนใหญ่เน้นไปการทำยอดลูกค้า แต่ผมรู้จักเจ้าของร้านเค้าดีหมอเลยจำใจต้องบริการผมดีหน่อยถ้าไม่ดีผมประจานในวงเพื่อนๆละก้อ ร้านแกดับแน่ คริๆ(ไม่ได้ขู่แต่เอาจริงๆน๊ะจ๊ะ อิอิอิอำนาจมืด) ถ้าเน้นไปเอาน้ำออก เชิญเลยจร้า แต่ถ้าไปบิ้วอารมณ์ด้วยเชิญในตัวเวียงจร้า

สรุป...ร้านนอกเวียงส่วนใหญ่ราคาไม่แพง แต่ไม่มีลีลา และอารมณ์ร่วมเท่าไหร่ ถ้าจะไปเที่ยวจริงๆ เอาเงินโยนใส่หลังมุ้ง นอนสไลด์หนอนดีกว่า คริๆ เตือนแล้วนะ แต่ถ้าจะไปก้อไม่ว่ากันจร้า
 เดด เดด เดด เดด

arpa_che

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 21:41:49 »

ข้อมูลแน่นจริงๆครับ...ยังไงจัดเพิ่มด้วยน่ะครับ
จะได้ตามไปลอกการบ้านถูกครับ ;kljj

Blackkite

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2011, 23:14:02 »

สวดยอดครับ อิอิ  ;kljj ;kljj

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 02:24:38 »

hgjhg dsgjsdเข้าใจครับ ทีนี้ไปท่าตอนก็คงไม่หลง hgjhg

tao-hoo

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2011, 05:13:13 »

คุณXXX_MAAJAIDUM_XXXข้อมูลคุณนี่แน่นมากเลยครับ ขอบคุณจากใจเลยครับ ส่วนผมนั้นยังไม่เคยไปฝางครับ แต่ถ้ามีโอกาสได้ไป จะลองตามลายแทงดูนะครับ

เหล่านั้งเคียวห่วย

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2011, 09:04:17 »

แอบเข้ามาเก็บข้อมูลแบเงียบๆครับ คงไม่เห็นผมนะ อิอิ
คาถาหลบเมีย....

ทำก็อย่าให้รู้    รู้ก็อย่าให้เห็น
เห็นก็อย่าให้จับได้    ถึงจับได้ ก็อย่าไปรับ
รับก็ให้รับครึ่งเดียว    ครึ่งเดียว โดนน้อยหน่อย

phanom

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 28 สิงหาคม 2011, 20:49:09 »

เป็นแผนที่รายแทงที่สุดยอดจิงๆคับ นับถือๆ