-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการผ้าหุ้มเบาะตัวการ์ตูนครับ  (อ่าน 1014 ครั้ง)

kobmoi

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

..  พอดีลูกมานบ้าตัวการ์ตูนนะครับ  บอกให้พ่อมาน หาผ้าหุ้มเบาะที่เป็นตัวการ์ตูน เช่น เสือทิ๊กเกอร์, หมีพู, กระรอก ซะ-ปะ-ทะตัวเลยที่ลูกมานจะเอาน่ะ.. ouiy
...  ผู้รู้ช่วยบอกลุงกบม่อยหน้อยล๊อก  ลุงหาซื้อบ่จ่างบ่ะ  .. /jhtdc
..  บอกชื่อร้านกับเบอร์โทรก๊อได้ เด๋วลุงจะติดต่อคนเดียว  ... dsgjsd

meaw2000

• ว๊องแมน
  • *
Re: ต้องการผ้าหุ้มเบาะตัวการ์ตูนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2011, 04:44:09 »

ที่แม่สาย แถวถนนสายลมจอยอ่ะครับ น่าจะถูกอยู่ฮะ เคยไปซื้อกรอบทะเบียนถูก.... fdgdfdf

Jarutxxx

• แอบจิต
  • **
Re: ต้องการผ้าหุ้มเบาะตัวการ์ตูนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2011, 02:11:36 »

ที่ร้านผมมีครับ อยู่สันติธรรม สี่เเยกป่าช้า โทรมาได้ครับผม 0884140427

แผนที่เเละสินค้าตามลิ้งค์เลยครับ
http://www.cm-club.com/vb/forumdisplay.php?f=643