-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้าน นกป.ในดวงใจ  (อ่าน 1518 ครั้ง)

a-sarapee

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ร้าน นกป.ในดวงใจ
« เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2011, 20:05:27 »

หลังจากตะเวนเที่ยวมานับปี ทั้งร้านเก่าร้านใหม่ ขอให้ข้อมูลเพื่อนๆสมาชิกที่อยากจะเปลี่ยนแนวเที่ยว มาเที่ยวสายนี้บ้าง เป็นข้อมูลและความเห็นของผมเองที่ไปเที่ยวมา เพื่อนๆท่านไหนไปมาแล้วอยากจะเสริมข้อมูล ก็ยิ่งดีครับ สำหรับร้าน นกป. ในดวงใจขอเรียงตามอันดับที่ชื่นชอบเลยครับ
อันดับ 1   fang-vipmemberclub 
ที่ให้บ้านฟ่างเป็นอันดับ 1 เพราะการทำงานพร้อมทุกเวลา แบบเวลาทำงานแล้วโทรไปตอนใหนก็มีเด็ก และมีเด็กให้เลือกเยอะ อาจจะมีบางบ้านที่เด็กสวยกว่าบ้านฟ่าง แต่ผมก็เลือกเอาที่ถูกใจ ที่ไม่สวยไม่ถูกใจก็ไม่เลือก ก็อย่างที่บอกเค้ามีให้เลือกเยอะหลายคน ที่ผมเน้นเลยคือความคุ้มค่าเมื่อจ่ายไปแล้วได้กลับมา บ้านฟ่างคุ้มที่สุด จ่ายไปแต่ละครั้งเพียง 1000-1500 รวมค่าขนม แต่สิ่งที่ได้เช่น ท่านวด ท่าสัมผัสเกินร้อย ที่สำคัญมี B2B Specsial  นี้ไปลองมาแล้วสุดยอด ชอบตรงเสร็จ 2 รอบ
สถานที่
เป็นบ้านเดี่ยวหลังเดียว 2 ชั้น แต่มีห้อง 8 ห้อง ไปมาหลายครั้งบ่อยกว่าทุกที่ ความสะอาดพอใช้ได้(พอรับได้) การต้อนรับเป็นกันเอง มากเกินไปด้วยซ๊ำ อิอิ...ที่จอดรถอาจจะแออัดไปนิด แต่ก็ไม่ถึงกับไม่มีที่จอด พอรับได้ครับ
อันดับ 2  RICHY CLUB
ไปลองมา เน้นอันดับแรกเช่นเคย ราคาค่าเสียหายประมาณ 1300-1800 รวมค่าขนม คุ้มกว่าที่อื่นๆตรงไม่มีออฟชั่นให้กวนใจ น้องที่ไปนวดมา ท่านวดถือว่าใช้ได้ อาจจะน้อยกว่าบ้านฟ่างเยอะอยู่ แต่เอาใจเก่งมากครับ หน้าตาถือว่าผ่านน๊ะครับเทียบกับที่อื่นคงไม่เป็นลองใคร แต่อาจจะมีปัญหาช่วงนี้น้องๆดูแล้วจะไม่ค่อยมี ไม่เหมือนตอนเปิดใหม่ๆ 
สถานที่
เป็นอาคารพาณิชย์ห้องเดียว แบ่งเป็น ชั้น 2 มี 3 ห้อง  ชั้น 3 มี 2 ห้อง ห้องสะอาดมาก ใหม่เอี่ยม แต่เสียอย่างเดียวปัญหาที่จอดรถ ผมเคยไปจอดอีกซอยแล้วเดินมา กลัวรถโดนขูดสีอยู่ ที่จอดหน้าร้านดูกันให้ดีน๊ะครับ มีวันคู่วันคี่ด้วย ออกมาโดนใบสั่งได้ง่ายๆ เนาะนำไปกลางวันยังพอหาที่จอดได้บ้าง ผมเคยไปกลางคืนอยู่วันหนึ่ง ทั้ง 2 ฝั่งหน้าร้าน เต็มไปหมดครับ สุดท้ายก็ไม่มีที่จอด ต้องไปเที่ยวที่อื่นแทนตามระเบียบ
อันดับ 3  Pretty Clup & Spa
อยากที่บอกผมเน้นค่าเสียหาย น้องๆที่นี้ผมโหวตให้เลยว่าหน้าตาดีที่สุด กว่าทุกสถานที่ที่เคยไปมา ค่าเสียหายหากไปแค่นวดลองดูเล่นๆ ก็ 1000-1300 บาท(ไม่ถอดล่าง) แต่หากจะให้ครบถ้วนเหมือนๆที่อื่นจะอยู่ในช่วง 1700-2000 เอาเรื่องพอสมควร ไปทีไรคิดถึง ซายูริทุกที 555 (เบอร์ M ) ว่าไปที่ใหนดี แต่ถ้านักเที่ยวไปคิดอะไรมากแบบผม ก็ถือว่าดีมากคับที่นี้ น้องๆน่ารักหลายคน การนวดเทียบกับ RICHY CLUB พอๆกัน
สถานที่
เป็นซอยตันเข้าไปข้างในสุดซอย ที่จอดรถสะดวก สบาย จอดได้หลายคัน ห้องเป็นแบบรีสอร์ทเป็นหลังๆ 5 ห้อง ภายในห้องสะอาดใช้ได้ครับ
อันดับ 4  The Best Relax massage & spa   
จริงๆแล้วอยากจะให้อันดับ 2 ด้วยซ๊ำไป สำหรับที่นี้ เพราะอย่างที่บอกตั้งแต่แรก เน้นความคุ้มค่าที่จ่ายไป เสียตรงที่นี้ หน้าตาเด็กจะสู้ที่อื่นยังไม่ได้ การนวดของที่นี้ นวดดีอยู่คนเดียวคือ น้องเนย(เจ้าของร้าน) นวดได้ครบสูตร น้องๆที่นี้ยังนวดไม่เก่งนัก ถ่ายทอดมาจากน้องเนยไม่ถึง 50% มั้ง  แต่เสน่ห์ของที่นี้ตรง น้องๆที่นี้ยอมตามใจพี่ๆทุกอย่าง ไม่งอแง อัตตราค่าเสียหายเทียบเท่าบ้านฟ่าง 1000-1500 รวมค่าขนม
สถานที่
เป็นอาคารพาณิชย์ 2 ห้อง 2 ชั้น มี 4 ห้อง ภายในห้องแต่งแบบพื้นๆไปชัดนิด ความสะอาดถือว่าพอใช้ ที่จอดรถหน้าร้านยังแคบอยู่ แต่ไปจอดด้านหลังได้หลายคัน
อันดับ 5  COZY SPA
ลักษณะรูปแบบการเรียกออฟชั่น เหมือน Pretty Clup & Spa แทบทุกอย่าง มีอยู่ช่วงที่มีโปรฟรีถอดช่วงล่าง ผมไปลองมา แบบต้องเอาเชือกไปด้วย มัดแขนใว้เพราะน้องถอดจริง ได้แต่ดูอย่างเดียวน๊ะ ห้ามจับ นอกจากใช้บริการ FULL ออฟชั่น  1700 บาท แต่ถ้าเทียบความพร้อมในการทำงาน จำนวนเด็ก และความสวยของน้องๆ ยังสู้ Pretty Clup & Spa ไม่ได้  เทียบความสวยโดยรวม ประมาณบ้านฟ่าง หรือ RICHY CLUB การนวดของน้องๆ ไป 2 ครั้ง แบบนวดคนละแนว ไม่มีสูตร ท่าเหมือนที่ไปมา คิดว่าคงฟรีสไลท์ แค่พอใช้ได้
สถานที่
เป็นอาคารพาณิชย์ 2 ห้อง มีห้องนวด ไม่แน่ใจน๊ะ ถามน้องแล้วน่าจะ 5-6 ห้อง แต่ห้องใหญ่ ความสะอาด พอใช้ได้ สถานที่จอดรถ แถวหน้าร้านก็มีที่จอดได้สบายอยู่ครับ
ความคุ่มค่าราคาที่จ่ายไป                 บ้านฟ่าง
ความสวยของเด็ก                            Pretty Clup & Spa
ท่านวดและการบริการ                     บ้านฟ่าง
ความสะอาดของห้องนวด            RICHY CLUB
สถานที่จอดรถสะดวก                     Pretty Clup & Spa           

tonzaa

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: ร้าน นกป.ในดวงใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 01:19:03 »

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆครับ

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 16 พฤษภาคม 2011, 21:39:22 »

review ได้ดี แล้วก็เห็นด้วยตามนั้นครับ
ยังไงซะ ราคาก็มาก่อนเป็นอันดับแรกแหละครับ คือ ถ้าเกิน 1,500 ไปลงอ่างเลยดีกว่า

Love me - Love my cock! ✌

XXX_MAAJAIDUM_XXX

• Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤษภาคม 2011, 09:57:49 »

;kljj ;kljj

เล่าซะเห็นภาพเลยท่าน หุหุหุหุหุหุ

gluayhom

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 10:37:44 »

แล้วร้าน ลลิล กับ ร้านkim ไม่มีความคิดเห็นหรือครับ
ส่วนที่เล่ามาผมเห็นด้วยเกือบทุกข้อ ขอเสริมหน่อยเดียวครับ ผมว่าที่best relax น้องๆจะตามใจพวกเรามากกว่าที่ fang นะ น้องเนยคงจะเทรนไว้ดีครับ

Seedman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 21:46:20 »

เข้ามาเก็บข้อมูลคับ /jhtdc

kimkong

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 23:25:37 »

เก็บข้อมูลเหมือนกาน คับ ghjk

Test29

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2011, 20:14:20 »

ส่วนตัวพักหลังประทับใจที่ โคซี่ครับ
สงสัยอาจจะต้องลองทีอื่นบ้างล่ะ  .,mn

teeturbo

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 14:10:52 »

แต่โดยส่วนตัวแล้วชอบที่ RICHY CLUB นะครับ ภายในห้องสะอาดสะอ้านดี

teeturbo

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2011, 16:03:12 »

แต่โดยส่วนตัวแล้วชอบที่ RICHY CLUB นะครับ ภายในห้องสะอาดสะอ้านดี