ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านครั้งแรกกับน้องเฟริส์ At คิมคลับ  (อ่าน 4084 ครั้ง)

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

18/05 หลังจากได้ยินชื่อเสียงมานาน ก็สบโอกาสได้ไปลองกับเค้าซักที   ;khhg ก่อนไปโทรเช็คน้องเค้กก่อน เสียงปลายสายน่ารักจิง ๆ ๆ “น้องเค้กจ๋า วันนี้ลูกค้าเยอะมั้ย “ (เนียนเลยตู)  เขิน  น้องบอกตอนนี้ลูกค้าเต็มไม่ว่างเลย ซัก บ่ายสามครึ่งนะคะ  เลยไปทำธุระก่อนพอใกล้เวลาก็ตรงดิ่งไปที่ร้านเลย  ร้านหาไม่ยากตามแผนที่เลย แต่ลำบากจอดรถหน่อยถ้าคนเยอะ 

ไปถึงปุ๊ป ถามหาน้องเค้กคนไหนครับ  (แสดงความหื่นออกนอกหน้า) ………โอ้แม่เจ้า น่ารักสมคำล่ำลือ ต้อนรับเป็นอย่างดีเลย  รู้สึกดีจิง สอบถามรายละเอียดต่าง ๆ เบ็ดเสร็จ บรรจงเลือกครอส  1500 จัดไป เพื่อสิ่งที่ดีที่สุด น้องเค้กแนะนำน้องต่าง ๆ กำลังดูทีวีกันใหญ่  ไม่สนใจเลย ซวยแล้วซิ   zad ทันใดนั้นนางฟ้าจุติ ชื่อน้องเฟริส์ มาจากข้างหลัง น้องยิ้มอย่างสวยพร้อมยกมือไหว้ ประทับใจเลย จะเอาคนนี้อะ  (อารมณ์ประมาณเด็กอยากได้ของเล่น)  mbvc

ตัดมาที่ห้อง ได้ห้องข้างหน้า แคบเล็กน้อยแต่ไม่เป็นอุปสรรค์ ห้องน้ำเป็นกระจกได้อารมณ์ น้องเฟริส์ไม่ปล่อยให้เสียเวลา  จัดแจงถอดชุดทันที โอ้ สำรวจด้วยสายตา X-Ray  พบว่า  รูปร่างดี ไฟหน้าพอประมาณ  ผิวเนียน สนามหญ้าตัดแต่งสวย ต่อมาจับผมถอดต่อ ช่วงนี้ยอมทำตามโดยง่ายไม่ขัดขืน   jljhl อิอิอิ    เริ่มด้วยนอนคว่ำก่อน น้องเริ่มลงน้ำมันลง  นอนคร่อมตัวบอดี้รู้สึกได้ถึงหน้าอกเต็มเต็ม ไม่มีกั๊ก ลูบไล้จนทั่ว ...........ซักพักรู้สึกแปลกเหมือนมีใครเอาสก๊อตไบรท์ ขัดหลัง ปรื้ดเลย น้องถามดีมั้ยค่ะพี่  ............ผมบอกเต็มที่เลยครับน้อง อิอิ จริงๆแล้วตอนนี้กุ๊กกู๋ผมเริ่มโตเต็มวัย แทบทะลุเตียงแล้ว  (ใครใช้เตียงต่อจากผมเป็นหลุมไม่ว่ากันนะครับ) 

จากนั้นเสียงที่รอคอยก็มาถึงน้องให้นอนหงาย ตอนนี้ไม่รู้ใครชี้หน้าใคร  น้องบิ้วให้  เริ่มด้วยเอาไฟหน้าลง เต็มหน้าผมเลยล่ะที่นี่ ไม่มีหวง อิ่มนมไปหลายวันเลย ส่วนมือผมก็สัมผัสไปทั่ว น้องยื้มพร้อมส่งสายตา XXX มาให้ ซักพักท่าทีเด็ดก็มาถึง สก๊อตไบรท์พิฆาต น้องเอามาถูบริเวณหน้าท้องรู้สึกลื่นมากกกกก ทั้งน้ำมัน น้ำอะไรต่ออะไร เด้งรับเป็นอย่างดี  ต่อมาน้องเริ่มเลื่อนลงมาเรื่อย ๆ ๆจนถึงพิกัด กุ๊กกู๋ สัมผัสกับสก๊อตไบรท์ของน้อง ผมยังแซวระวังเข้าทางปืนนะจ๊ะ น้องบอกเก่งจิงยิงให้โดน แหมท้าด้วย น้องตามใจดีโคด ๆ รูดได้เสียวได้เกือบแตกเลยท่านี้ ผมเลยขอน้องเปลี่ยนท่านำกุ๊กกู๋ ถูกับบั้นท้ายน้องเค้า  จนในที่สุดก็ไปไม่รอดแตกด้วยท่านี้เอง  fdgdfdf เสร็จกิจน้องอาบน้ำให้อย่างหอมเลย

หมดเวลาน้องเค้กกับน้องเฟริส์เดินไปส่งที่รถ (อยากจะจับมัดใส่รถไปทั้งคู่เลย    dgd อิอิอิ  ) ทั้งสองส่งยิ้มหวานให้ พร้อมบอก      “  มาอีกนะค่ะพี่………  ”   ผมว่าที่นี้ไม่ใช่เพียงสถานที่ที่ทำให้ผ่อนคลายแต่รู้สึกได้ถึงความสุขที่น้องเค้าเต็มใจให้บริการ นะครับ  สำหรับผม น้องเฟริส์น่ารักที่สุดเลย  ใครยังไม่เคยลอง ผมแนะนำเลยครับ  สุภาพกับน้องด้วยนะครับ

ส่วนคะแนนต่าง ๆ นั้น ผมมีร้อยให้ร้อย มีพันให้พันครับ  …………………….

และแล้วผมก็เป็นสมาชิกของร้าน  ส่วนประโยคที่น้องบอกก่อนจาก  ก็เป็นมนต์สะกดผมในวันรุ่งขึ้น   ติดตามตอนหน้า  “แพคคู่ทะลุฟ้า”
 หมายเหตุ  :ขออภัยที่การบ้านยาวเกินไป แต่อยากเล่าสู่กันฟังครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มีนาคม 2012, 13:51:04 โดย หนูเค้กค่ะ »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Bally

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: การบ้านครั้งแรกกับน้องเฟริส์ At คิมคลับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 08:54:06 »

ชอบจริง แพ็คคู่ทะลุฟ้า.....จารอชมครับท่าน
 ;khhg

samalahave

• เด็กทะลึ่ง
Re: การบ้านครั้งแรกกับน้องเฟริส์ At คิมคลับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 09:56:43 »

pongz น่าลอกการบ้านจริงๆ

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 10:37:40 »

;khhg ขอบคุณสำหรับการบ้านนี้ก่อนครับและรอติดตามการบ้านแพ๊คคู่ต่อไป  mbvc

chucky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 12:46:55 »

พี่ครับ การบ้านเล่าได้ธรรมชาติ นุ่มนวล เคลิ้มตามเลยหละ ขอบคุณมากครับ

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 15:21:18 »

การบ้านท่านอ่านไปเสียวไป สวดยอด pongz

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 16:14:40 »

นึกออกแระว่าใคร  ขอบคุณสำหรับการบ้านดี ๆ นะคะ 09876  09876

ว่าง ๆ ก็แวะมาหาน้อง ๆ บ่อย ๆ น๊า

น่ารัก ใจดี มีซื้อโดนัทมาฝากน้อง ๆ อีก จะน่ารักไปไหนค๊าาา  mbvc mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Hymn1919

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 16:43:13 »

การบ้านแจ่มครับ ;kljj

metro868

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 16:44:00 »

ต้องตามไปลอกการบ้าน

konsiafan

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 17:12:16 »

pongz  การบ้านน่าลอกจริงๆครับท่าน  pongz  uiuo

kadook

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 19:42:58 »

การบ้านสวดยอดมากเรยครับ
รอชมแพ็คคู่อยู่นะครับ ฮิๆๆ เขิน

sama

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2011, 22:01:39 »

ทีขนมครกเราไม่เห็นชม เฮอะ ช่างน่าน้อนใจ ouiy  ouiy  ouiy

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:24:31 »

ทีขนมครกเราไม่เห็นชม เฮอะ ช่างน่าน้อนใจ ouiy  ouiy  ouiy

โอ๋ โอ๋  ดีกันนะนะ เอามาฝากอีกเร๊ว ฝากแล้วต้องนวดด้วยนะคะ ถึงจะครบสูตร  kjhg kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Bangsaen Coyote

• โอมมะลึกตึ๊กตักเงินนักๆสาวหุม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 15:48:06 »

น่าลองจริงๆ dgd
ร้านบางแสน
301 ถ.เจริญราษฎร์ ต.วัดเกตุ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ 50000
โทร 053-306172

karn_np

• **
  • Country: th
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2011, 19:05:34 »

เขิน ขอบคุณสำหรับการบ้านแจ่มๆครับ

Esnaider

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2011, 23:37:06 »

คนนี้ก็น่าสน

Seedman

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 00:05:52 »

น่าลอง