-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศเรื่อง รับสมัคร วีไอพี ในวันศุกร์ที่ 27 พ.ค. 54 ที่บางแสน เวลา 19.00 - 19.30 น.  (อ่าน 1705 ครั้ง)

chon

• บุคคลทั่วไป

ถือโอกาศ ในงานพิธีปิดงานฟุตซอล ทำการรับสมัคร วีไอพี เก่าและใหม่ เนื่องจาก วีไอพี ของปีที่แล้ว คือ ปี 2010 ของทุกท่านได้หมดอายุลงแล้ว ยกเว้นสมาชิกที่บริจากเงินเป็นวีไอพีตลอดชีพ และสมาชิกที่เป็นสปอนเซอร์ จากการประชุมของผู้บริหารครั้งที่แล้ว สรุปคร่าวๆว่า สมาชิกเดิมก็ต้องสมัครใหม่ ทั้งแบบบริจากเงินและเลื่อนขั้นโดยการโปรโมท(ส่งข้อมูลเยอะ) โดยจะแบ่งสมาชิก ที่จะบริจากเป็นค่าสนับสนุนเวป ซึ่งมีค่าใช้จ่ายในการเช่าโฮส เดือนล่ะ 3000 บาท มีสองแบบคือ
1. สมาชิกเก่า ขอความกรุณาบริจาก ไม่ต่ำกว่า 100 บาท (เรามีฐานข้อมูลเดิมอยู่ตรวจทานได้)
2. สมาชิกใหม่ ขอความกรุณาบริจาก ไม่ต่ำกว่า 200 บาท
เนื่องด้วยค่าทำบัตรหนึ่งใบ มีราคา 45 บาทเข้าไปแล้ว บัตรนี้เป็นบัตรที่ใช้ภายในปี 2011 นี้เท่านั้น ส่วนในปีต่อๆไปค่อยว่ากันอีกที
ส่วนสมาชิกที่ต้องการเลื่อนขั้นจากผลงาน ยังไม่มีข้อสรุปชัดเจน คงต้องรอไปก่อน ว่าจะทำเช่นไร ต้องมีกฏเกณฑ์ขนาดไหนถึงจะได้เลื่อนขั้น และของดรับสมาชิก ตจว ก่อนน่ะครับ เพราะยังไม่มีมาตรการใดๆตรวจสอบได้ว่า เป็นใคร ญ หรือ ช เป็น ผ.บ. ของท่านใดหรือไม่ เพื่อความสบายใจของสมาชิกน่ะครับ อีกแบบนึงคือ การไปร่วมมิตติ้ง ยังไม่มีข้อสรุปชัดเจน ว่าต้องเป็นมิตติ้งขนาดไหน ต้องมีคนรับรองหรือไม่อย่างไร
ขอเป็นช่วงเวลา นี้ก่อนเท่านั้นน่ะครับ คือ 19.00 - 19.30 น. ที่บางแสน จะมีโต๊ะรับสมัครและรับลงทะเบียนแขกที่เชิญมาร่วมปิดงาน ฟุตซอล
ขอบคุณ
ป๋าชล

ป.ล.ท่านใดไม่สะดวกในวันดังกล่าว ทางเวปก็จะเปิดโอกาศให้สมัครอีกครั้ง ในวันที่ 31 พ.ค. ในงานวันอ่าง พบประชาชน ที่ร้านคุณแพท น่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤษภาคม 2011, 01:38:01 โดย chon »

Seedman

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ถ้าผมอยากเป็นวีไอพี ขอสมัครแบบบริจาคเงินเลยได้มั้ยคับ อาจไม่สะดวกไป ใช้วิธีโอนได้มั้ยคับ

chon

ถ้าผมอยากเป็นวีไอพี ขอสมัครแบบบริจาคเงินเลยได้มั้ยคับ อาจไม่สะดวกไป ใช้วิธีโอนได้มั้ยคับ
วิธีการโอนเงินขอให้รอไว้ก่อนได้ไหมครับ ขอประชุมกันก่อนว่า จะพิสูจน์ได้ยังไงว่าคนที่โอนมาไม่ใช่ ผบ ของใคร ไม่งั้น วงแตกน่ะท่าน หวังว่าคงจะเข้าใจน่ะครับ ยังไงเรียนเชิญที่ ออฟฟิส cmxseed ได้ครับ ถามหาท่านแนต หรือ etatae333 อยู่ประจำ ออฟฟิส เด๋วผมจะบอกเอาไว้ว่าถ้าท่านใด มาแสดงตนที่ ออฟฟิส จะยอมให้เป็นวีไอพี แต่ว่าถ้า ผบ จ้าง ป้อจาย ให้มาสมัครแทนล่ะ งึ่มๆๆๆๆๆ  ljhgf ljhgf ljhgf

Zeroza

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

มันส์ แน่ ครับ งานนี้ เหอ ๆ

sama

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

555 งานนี้มีเสียว ผบ.ใครเทพมากๆ ก้ระวังเน้อครับ

kab_moo

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รับสมัครอีกรอบมะไหร่ครับ รอบนี้ไม่ทันได้ไป  pongz
ไม่ใช่นักล่า...เป็นได้แค่...นักลอง

hoonthai

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ผมเป็น วีไอพี ตลอดชีพ แต่
อยู่ต่างจังหวัด คงต้องรอใช่ไหมครับ

nokkapoot

• กรรมการเวป
  • *

ผมเสนอแนวทางอีกวิธีหนึ่ง คือ ออน MSN กับแอดมินหรือมดคนใดคนหนึ่งเพื่อพูดคุยและเห็นหน้าเห็นตาพูดคุยกันก่อนว่าไม่ใช่ ผบ ของใคร แล้วค่อยโอนเงิน ก็น่าจะเป็นอีกวิธีหนึ่งนะครับ

Seedman

• **

สงสัยต้องโพสเยอะๆแทน

chon

ผมเป็น วีไอพี ตลอดชีพ แต่
อยู่ต่างจังหวัด คงต้องรอใช่ไหมครับ
คนที่เคยเป็นวีไอพีตลอดชีพ สามารถ พีเอ็ม ยืนยันตัวตน กับ ท่าน etatae333 ได้ทันทีเลยครับ เพียงแค่แจ้ง ชื่อยูสเซอร์เก่า อีเมลล์เก่า และบอก ยูสเซอร์ใหม่ อีเมลล์ใหม่ ให้ตรงกันกับฐานข้อมูลเดิม ก็สามารถ เรียก วีไอพีตลอดชีพของท่านคืนได้

chon

ผมเสนอแนวทางอีกวิธีหนึ่ง คือ ออน MSN กับแอดมินหรือมดคนใดคนหนึ่งเพื่อพูดคุยและเห็นหน้าเห็นตาพูดคุยกันก่อนว่าไม่ใช่ ผบ ของใคร แล้วค่อยโอนเงิน ก็น่าจะเป็นอีกวิธีหนึ่งนะครับ
โอเคเรย ไอเดียนี้บรรเจิดครับ ออนเอ็มคุยกะมด ให้รู้ว่าเป็นป้อจาย แน่น่ะ ไม่ใช่ ผ.บ.ใคร แล้วให้มด ยืนยันตัวตนได้ในห้องมด จากนั้นค่อย พีเอ็ม บัญชีไปให้ โอนเสร็จ ก็พีเอ็มกลับมาบอกว่า โอนแล้ว ก็ให้แอดมินทำการอัพได้ อยากได้บัตรก็ส่งที่อยู่มาเด๋วเราส่งไปรษณีย์ไปให้ เยียมครับ เรื่องเงิน เรื่องเล็กครับ น่ะผมว่า เรื่องฟามลับต่างหาก เราเก็บไม่ได้เยอะ 100 - 200 บาทเอง ต่อปีค่าบัตรเราก็ 45 บาทเข้าไปแล้ว ค่าโอนบางท่าน ก็ตั้ง 35 บาทเข้าไปแล้ว เราแคร์เรื่องความเป็นส่วนตัวมากกว่าน่ะท่าน

Seedman

• **

ได้อย่างที่ท่านเสนอก็แจ่มเลย

alica

• *

ผมยังอยู่กรุงเทพอยู่เลยคับ กว่าจะกลับเชียงใหม่ก็สิ้นเดือนมิย.พอดี T^T เศร้า