-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอลายเทงนวดแผนโบรานที่ จังหวัดลำพูนหน่อยครับ  (อ่าน 836 ครั้ง)

Inwcalculus

• แอบจิต
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

มาทำงานที่ลำพูนครับ ว่าจะกลับไปนวดที่เชียงใหม่ก็ไกล เลยขอ พี่ๆ แนะนำที่จังหวัดลำพูนหน่อยครับ บอกพิกัด ด้วยนะครับ มาอยู๋ลำพูนครั้งแรกครับครับ จะได้ถามคนแถวนี้ได้ ครับ ขอบคุณครับ  dsgjsd

jaydai

• อัศวินจากด้านมืด
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
Re: ขอลายเทงนวดแผนโบรานที่ จังหวัดลำพูนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2011, 14:58:27 »

เหอะๆ นานๆ เข้าที ตอบกระทู้นี้ กระทู้แรกของเดือนเลย

ผมรู้จัก 2 -3 ร้านครับ
ร้านแรกอยุตรงคิวรถ ในเมือง ชื่อ น้อง(มั๊ง) ถ้าขับรถมาเข้าไปทางที่จอดรถแจ่มฟ้า ก็จะเปนป้ายเลยอ่ะครับ

ร้านที่สอง อยู่แถวๆ สถานีรถไฟ ลำพูน ติดกับ คลาสสิกไอส์(เลยม๋วนใจ๋ปลาจุ่มไปนิดนึง)

ร้านที่สามกะสี่ ใกล้ๆ กัน อยู่ด้านหน้านิคมพลาซ่า ถ้าขับรถจากบิกซีมาก ก็เลยหน้านิคมไปประมาณสัก 500 เมตรมั๊ง ชื่อ น้อง กะ อะไรสักอย่างนี่หล่ะ (ขึ้นป้ายคาราโอเกะนะครับ ชั้นล่างคาราโอเกะ แต่ชั้นบน นาบ ... เอ๊ย! นวด)

unknower

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอลายเทงนวดแผนโบรานที่ จังหวัดลำพูนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2011, 02:03:54 »

ตามนั้นจ๊ เทพเจไดมาตอบก่อนเลย อิอิ

modem666

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2011, 14:42:06 »

pongz ต้องหาโอกาสไปเด่วนี้เลยดีกว่าแว๊ปปปปปป