-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการชื้อที่ดินที่เป็นทุ่งนาประมาณแปดถึงสิบไร่ ไม่หางจากตัวเมืองมากเชียงใหม่  (อ่าน 864 ครั้ง)

khanchat

• แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
    • todaytour chiangmai

ต้องการชื้อที่ดินที่เป็นทุ่งนาประมาณแปดถึงสิบไร่ ไม่หางจากตัวเมืองมากเชียงใหม่
เพื่อจัดตั้งบริษัทจะใช้ในการปลุกข่าวนานาพันธุ์เพื่อนำส่งต่างประเทศ
ท่านที่ต้องการขายทางเราขอค่านายหน้า ร้อยละสาม ขอชื้อกับเจ้าของที่โดยตรงเพราะทางเราเองจะเป็นตัดสินใจเพื่อที่จะชื้อเอง
ติดมาได้ที่ khanchat@hotmail.com  contact to email only

Avanza

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

.,mn ปกติก็ต้องผ่านนายหน้าครับ  ที่ในเวปแทบทุกแห่ง ผ่านนายหน้าไปซะ 80 % ที่เหลือลุ้นกันเอาครับ ขอให้โชคดี ได้ที่ที่อยากได้ครับ

hanong007

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ขอบเบอร์ติดต่อด้วยครับมีอยู่แถวๆหางดง สันป่าตอง