-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แอบสงสัยนิดสมัยนี้จะแต่งเมีย!!!! ค่าสินสอดเขาเรียกกันเท่าไหร่ครับ  (อ่าน 4679 ครั้ง)

Karuu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

55+ ยังไม่ได้จะแต่งหรอกนะครับ ยังลั๊ลลากับชีวิตอยู่ แค่สงสัยนิดเผื่อวันนึงเกิดเจอคนถูกใจจริงๆ

จะได้ประมาณการได้ .,mn หรือสมัยนี้เขาเน้นฉุดกัน เลย 55+

birth555

• *

ผมว่าแล้วแต่จะตกลงกันคับ ส่วนมากฐานนะพอมีพอกินก่ สองแสนถึงสี่แสนก่พอล่ะคับ กำลังดี
ถ้าไม่มีไรก่ ไก่ต้มเหล้าขาวพอล่ะ อิอิอิ

party

• *
  • Country: 00

แล้วแต่งตกลง แต่โดยส่วนใหญ่ถูกแพงขึ้นอยู่กับฐานะผู้หญิงด้วย ljhgf

Sheman

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *

อยู่ที่เราคุยกันกับทางฝ่ายหญิงรู้เรื่อง
-จำหน่ายรับติดตั้งกล้องวงจรปิด CCTV  ระบบไฟฟ้า จัดทำเ็วปไซด์ จานดาวเทียม
-รับวางงานระบบ ทุกชนิด 
สนใจติดต่อ 0819602632

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
  • Country: th

มันขึ้นอยู่กับทางพ่อแม่ฝ่ายหญิงเรียกเป็นหลักครับ แต่เงินสินสอดส่วนมากเค้าก็ให้คืนนะ
แค่หาเงินมาพอเป็นพิธีเท่านั้นแหละครับ แต่งเสร็จก็เอาเงินไปซื้อรถ ซื้อบ้าน เงินออม ฯลฯ

Love me - Love my cock! ✌

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

คุยกับฝ่าย ญ แล้วประกอบกับควรให้เยอะพอสมควรก็พอแล้วครับ

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

แต่งเมียสาวลาว ใช้เงิน 10,000,000 กีบ หรือ 40,000 บาท ราคาเดียวทั่วประเทศ สวย น่ารัก เอาใจเก่ง เชื่อฟัง ชอบชายไทย 

coompranang

• *

ส่วนใหญ่ที่เห็นทางพ่อแม่ฝ่ายหญิงจะคืนให้คู่แต่งงานนะคับ

HOT-ROD

• V.I.P.
  • *

ผมว่าให้หมดตัวไปเลยดีกว่าครับ แต่งไปแล้วมีตังก็ไม่ได้ใช้  kjhg
สูงส่งแต่ไม่เย่อหยิ่ง ชนะแต่ไม่ลำพอง ปราดเปรื่องแต่รู้จักลงจากเวที เข้มแข็งแต่มีความอดกลั้น

marathoner9

• *

พ่อคับแม่ครับ

พ่อ แม่ คิดดู พ่อแม่เลี้ยงลูกมา ใช้เงิน เดือนละเท่าไหร่ อ่ะ ผมตี เดือนละ 15000 ปีละ 180000เลี้ยงมา 20 ปี 3ล้าน 6 แสน
ผมมาขอลูกสาว พ่อแม่ ไปเลี้ยง อีก อย่างน้อย 40 ปี คิดเปนเงิน 7 ล้าน 2 แสน .... เหนมะ พ่อแม่ ไม่ต้องจ่ายอีกแล้ว เอางี้ พ่อแม่ ไม่ต้องสบทบผมหรอก แค่จ่ายค่างานเลี้ยงต่างๆ ให้ผมก้อพอ ผมเอาแต่ซอง  อย่างมาก ก็แค่ 2 - 3 แสน คุ้ม...เห็นมะ ... แล้วพ่อแม่ยังจะเอาเงินสินสอดผมอีกรึ  ljhgf

LeeHyoHee

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

พ่อคับแม่ครับ

พ่อ แม่ คิดดู พ่อแม่เลี้ยงลูกมา ใช้เงิน เดือนละเท่าไหร่ อ่ะ ผมตี เดือนละ 15000 ปีละ 180000เลี้ยงมา 20 ปี 3ล้าน 6 แสน
ผมมาขอลูกสาว พ่อแม่ ไปเลี้ยง อีก อย่างน้อย 40 ปี คิดเปนเงิน 7 ล้าน 2 แสน .... เหนมะ พ่อแม่ ไม่ต้องจ่ายอีกแล้ว เอางี้ พ่อแม่ ไม่ต้องสบทบผมหรอก แค่จ่ายค่างานเลี้ยงต่างๆ ให้ผมก้อพอ ผมเอาแต่ซอง  อย่างมาก ก็แค่ 2 - 3 แสน คุ้ม...เห็นมะ ... แล้วพ่อแม่ยังจะเอาเงินสินสอดผมอีกรึ  ljhgf

ก็มีเหตุผล แต่พ่อแม่ เลี้ยงลูกสาว ไม่ได้หวังอะไรนิ อยากให้ลูกมีความสุข ส่วนเรารับมาเลี้ยงต่อ หวังได้ร่วมเพศ หวังให้เขามีลูกให้ ใช่ป่ะ ผมประโยชน์มันต่างกัน การที่พ่อแม่ เรียกเงินค่าสินสอดก็สมควรอยู่ อย่างนี้ก็เป็นลักประกันว่า เรามีฐานะทางการเงินพอสมควรที่จะเลี้ยงลูกสาวเขาได้โดยไม่ลำบาก แต่ที่ผมเห็น พ่อแม่ส่วนใหญ่ ก็มักคืนค่าสินสอดให้ลูกๆ เอาไปเป็นทุนตั้งครอบครัว อีกอย่าง พอพ่อแม่เลี้ยงโตแล้ว ลูกก็ออกไปหางาน มีงานทำ เลี้ยงตัวเองได้เหมือนกัน เราอาจไม่ต้องเลี้ยงต่อหรอก บางที บางคน ผู้หญิงอาจเลี้ยงเราด้วยซ้ำ 5555