-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คนเชียงใหม่มาอควาเรียมได้ลดถึง50% เริ่มแล้ววันนี้  (อ่าน 1020 ครั้ง)

etatae333

• บุคคลทั่วไป

คนเชียงใหม่มาอควาเรียมได้ลดถึง50% เริ่มแล้ววันนี้

เริ่มแล้ว บัตรปชช.ชาวเชียงใหม่ เข้าอควาเรียมลด 50 %เมื่อวันที่ 15 ก.ค. 54 ทางเชียงใหม่ ซู อควาเรียม

สวนสัตว์เชียงใหม่ เริ่มโปรโมชั่นสิทธิพิเศษให้กับชาวเชียงใหม่ ลดค่าเข้าชมทันที 50 เปอร์เซ็นต์ เพียงโชว์บัตรประจำตัว
ประชาชนที่ระบุว่าเป็นชาวจังหวัดเชียงใหม่ หรือบัตรข้าราชการที่จุดจำหน่ายบัตรเชียงใหม่ ซู อควาเรียม สวนสัตว์

ซึ่งเสียงตอบรับวันแรก นักท่องเที่ยวให้ความสนใจเข้าเที่ยวชมโลกใต้น้ำบนยอดดอย เป็นอย่างดี สำหรับโปรโมชั่นพิเศษนี้
ทางเชียงใหม่ ซู อควาเรียมจะจัดไปจนถึงวันที่ 30 ก.ย. 54 จึงขอเชิญชวนชาวจังหวัดเชียงใหม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมสถานแสดง
พันธุ์สัตว์น้ำที่เป็นที่แรกของภาคเหนือ ที่นี่ เชียงใหม่ ซู อควาเรียม

cradit : chiangmainews.co.th

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

;kljj สุดยอดครับ ไว้มีโอกาส จะไปเที่ยวอีกสักรอบ

hirasi17

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมยังไม่เคยเข้าไปเลย สงสัยต้องหาเวลาไปละ55

civilpo

• เด็กหัดเสียว
  • **

มีวันหมดเขตไหมครับ

etatae333

• บุคคลทั่วไป

ตามในข่าาวเลยครับ จัดไปจนถึงวันที่ 30 ก.ย. 54

zokmok

• ลั้ลล้า ♩~♪ ♬~♥♥
  • *
  • Country: th

สัปดาห์ก่อน เพิ่งซื้อดีลจาก ensogo มา 6 ใบ
วันนี้เพิ่งรู้ว่ามี pro นี้ เครียดดดดดด!!! ไปซื้อมาทำไมวะเนี่ย

Love me - Love my cock! ✌

chucky

• *

แหล่งความรู้ให้ลูกหลาน แต่เข้าถึงได้ยากซะเหลือเกิน ไปทั้งครอบครัว สี่ห้าคน แล้วจะเอาเงินที่ไหนหละครับ ฝากให้คิดด้วยนะครับ แล้วมันจะน่าภูมิใจตรงไหน กับ โลกใต้น้ำบนยอดดอย แต่เข้าถึงยาก ผมหละเศร้า  คงไม่ต่างกับคำอวดอ้างที่บอกว่าประเทศเราการส่งออกข้าวอันดับต้นๆของโลก แต่ชาวนาไทยก็ยังลำบาก และคนไทยเองกลับต้องซื้อข้าวแพงขึ้น ทั้งๆที่ขับรถไปนอกเมืองเชียงใหม่นิดเดียวก็มีทุ่งนาแล้ว  เอ้ยยยย คนรวยก็รวยเอารวยเอา  เอ้า!!!!พยายามกันต่อไป เฮ้ออออ

• ไอ้เสือปืนไว
  • *

อย่างนี้ไม่ใช่คนเชียงใหม่ก็เก็บเต็มนะซิ....คนตจว.ก็ไม่ต้องไปกันละคับท่าน...สร้างเพื่อคนเชียงใหม่นิคับ