-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถาม ร้านนวด+spa+คำแนะนำ ของพะเยา ล่าสุดหน่อยครับ  (อ่าน 1932 ครั้ง)

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

คืออยากถามว่า ปัจจุบันนี้นั้น พะเยา มีพวกร้านนวด + สปา อะไรเพิ่มมากขึ้นมั้ยครับ ถ้ามี อยากถ้าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ที่เซียนแนะนำหน่อยครับว่า ควรไปที่ไหนมั่ง จะได้ขับรถมาลองที่นี่บ้าง (มีแต่คนบอกว่าไปเล่นที่พะเยาอันตรายเสี่ยงติดเชื้อไม่ทราบว่าจริงหรือไม่ครับ) ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ

ป.ล. ผมอ่านลายแทงพะเยาไปบ้างแล้ว อยากได้แบบ Update ปัจจุบันเพิ่มเติมหนะครับ หวังว่าข้อความนี้คงไม่ผิดกฎนะครับ ถ้าข้อความเป็นการรบกวนก็ขออภัยมา ณ. ที่นี้ครับ

THINK9inch

• เก้านิ้วไม่เคยคุยใคร
  • เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอถาม ร้านนวด+spa+คำแนะนำ ของพะเยา ล่าสุดหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 08:52:48 »

eta30ไม่รู้เหมือนกันไม่เคยไปครับ eta32

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8

จากการสำรวจ+ทราบข่าวสารเจอแต่ สว. และ สว.+บุตร บางร้านก็ สอ.ด้วยเลย ............. ยังต้องตามหาช้างเผือกต่อไป