-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามลายแทงร้านนวดทางไปสันกำแพง  (อ่าน 1612 ครั้ง)

Vx100

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีผ่านน่ะ ผมขับมาจากในเมืองเส้นไปสันกำแพงผ่านแยกวงแหวน ไปเรื่อยๆก่อนถึงทางเข้าเรือนแพ1 ร้านจะติดป้ายว่านวดแผนไทย คนเยอะนะ ขอเทพผู้สิงสถิตแห่งนี้แนะนำด้วย มีลายแทงมั่งป่ะ
Don't Worry Baby..
Beach Boys 1961

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: สอบถามลายแทงร้านนวดทางไปสันกำแพง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 ตุลาคม 2011, 21:20:47 »

ใช่ที่มันใหญ่ๆ กว้างๆ ที่จอดรถกว้างๆนั้นป่ะครับ อยากรู้เหมือนกัน

han21

• เด็กทะลึ่ง
Re: สอบถามลายแทงร้านนวดทางไปสันกำแพง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 09:59:55 »

อยากทราบข้อมูลโซนนี้เหมือนกันครับ

newlancer

• **
  • Country: 00
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2011, 12:00:51 »

กางมุ้งรอท่านเทพน่ะครับ สายเดียวกัน eta08 eta08 eta08

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 12:04:28 »

eta03  ใครทราบรายละเอียดรีบบอกด่วนครับ

hanaka22

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 ตุลาคม 2011, 23:54:22 »

ผมไปกับพี่ที่ทำงานสองครั้ง  ช่วง 2 ทุ่ม ถึง 3 ทุ่ม เนี้ย ผมเจอแนว ส.ว ทั้งสองครั้ง no jop
ส่วนพี่ผม เจอระดับหนึ่ง นวดน้ำมัน  ไปรอบสองคนเดิม มีแอบ B2B ถูๆๆไถๆๆ

หมอทำงานตามคิวคับ ถ้ามีเบอร์ปราะจำเรียกได้  น.น.ม 300 บ. 1.30 ถ้าจำไม่ผิด
มีหลายครอสคับต้องถามเขาดู สถานที่สะอาด ห้องแอร์ ห้องน.น.ม ออกแนวสปา
แต่ตอนกลางวันผมผ่าเห็น มีสาวๆๆด้วยน่ะ แต่ยังม่ะเคยไปเลยตอนกลางวัล ลองดูคับ

Vx100

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 07:25:41 »

ขอบคุณครับ ท่านเทพHaNaKa22
ถ้าพอมีลุ้นก็น่าลองไป สถานที่ใหญ่มาก คนเยอะ สาวเยอะ
มันจะต้องมีอะไรดีๆ แล้วจะแวะมาส่งกามบ้านนะครับ

han21

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 11:31:22 »

อยากทราบรายละเอียด อีกครับจะได้จัดถูก

Vx100

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2011, 19:02:42 »

ร้านนี้มีนามว่า "สปาสันกำแพง" khjhgg
ไปมาแล้วครับ
ราคา
: นวดไทย 2ชม. ราคา 300 บาท (ห้องV)
: นวดน้ำมัน 2ชม. ครบคอร์ส+ขัดผิว ราคา 700 บาท
สถานที่
 สะอาดนะ โอ่โถง โปร่ง โล่งสบาย มีห้องรับแขก มีเพลงฟัง ห้องน้ำสะอาด ติอยู่อย่างเดียวห้องวีเหม็นอับอ่ะ ผิดกับตอนเข้าไปดูดี ผ้าวางพาดเตียงสวยยังกับสปาหรูๆ
การบริการ
 หมอ : สว.แน่แท้ พอดีผมเจอแบบไม่เวิร์คอ่ะ(ตอนแรกคิดว่าน่าจะเวิร์ค เพราะคนที่ต้อนรับน่ารัก สาวๆอยู่เลย)
 การนวด : สุดยอดครับ ฝีมือดีน้ำหนักดี มารยาทดีมาก
สรุปครั้งแรก
 จังหวะผมคงไม่ดีเลยไม่มีลุ้น คือหมอจัดตามคิวไม่มีเบอร์ มีแต่ชื่อหมอหากเหล่าทวยเทพช่วยกันควานหาแล้วมาบอกลายแทงกันคงไม่ยาก ชิมิ ชิมิ อ่อ แต่นวดดีมากระดับฝีมือเลย

Vx100

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011, 18:16:46 »

ส่งการบ้าน..ได้ระดับ1กับหมอไม่ถึงสามสิบ
ผมมีความเชื่อว่าที่นี่ต้องมีอะไรดีๆ(กำเมืองว่าบ่แล้วใจ๋) เพราะแคชเชียร์หน้าตาดีผมต้องกลับมาเพียงในระยะเวลาไม่กี่วัน และผมก็ตามหาช้างเผือกผิวสีแทนจนพบ เธอเป็นแม่หม้ายวัย27ผอมๆเล็กๆ หน้าตาน่ารัก อัธยาศัยดี นวดดี เอาใจเก่ง ผมงี้หลงเลย พอขั้นตอนสุดท้ายตามสไตล์X-Seedก็กระซิบเบาๆถามหานวดกษัย เธอเปิดมาราคามาตรฐาน..500 งานดี คลึงมัน สนุกครับ ถามหาระดับอื่นไม่มี แต่จะพยายามไปเรื่อยๆ ไปบ่อยๆ
ออ..หมอสาวๆที่นี่มี4-5คนเอง รับระดับ1หมด2-3ลุ้นหาเอง
ออ..เธอบอกว่านวดกษัยหมอที่น

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2011, 18:56:10 »

ท่าน Vx100 ขอ ลายแทงชัดๆ ได้ไหมครับ PM ก็ได้  ;khhg

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2011, 15:27:35 »

jljhl  น่าสนใจวันนี้ไปลองเลยดีกว่า  ว่างๆครับใครไปบอกด้วย

lovelovechk

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 19:00:10 »

ขอบคุณครับ ได้ลายแทงแล้ว กำลังจะได้ไปลอง อิอิ  mbvc

hanaka22

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2011, 23:09:25 »

ขอลายแทงชัดๆๆหน่อยครับเอ่อๆๆๆ

flowerbeng

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 ตุลาคม 2011, 18:35:12 »

;khhg ;khhg  น่าจะต้องไปลองดู อ่ะคับ  เพื่อเจอ ช้างเผือก เข้าให้สนนราคาไม่แพง ส่วนระดับไหนก็น่าจะอยู่ ระหว่างเรากับหมอมากกว่าอ่ะคับ ไปครั้งแรก ไม่เท่าไร ต้องไป 3-4 ครั้ง ถึงจะได้เฮ

Vx100

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 ตุลาคม 2011, 22:00:07 »

ยามสายไปซื้อของกาดหลวงฝากญาติ อิด เหนื่อย ฮ้อน คนนัก เดินหลายชั่วโมงล้ามาก(ถ้าจะสลิดสำออย เซาะหาคนนวดมากกว่า) คิดไว้ว่าวันนี้จะต้องไปนวดผ่อนคลาย ไม่รู้เป็นไงคิดถึงหมอหลินจังเลย แม้แค่ระดับ1 ก็จะไป เลยโทรหาที่ร้านตีตราจอง ฤกษ์สะดวกราวบ่ายสาม
  พอผมไปถึง เกิดเจ้าชู้อีกละ ก็คนมาต้อนรับน่ารักอ่ะ พาเราไปเปลี่ยนรองเท้า พาเราไปที่ห้อง แอบมองเจ้าหล่อนอย่างชัดๆแม้จากทางด้านหลัง อายุผมให้ไม่เกินสามสิบอ่ะ รูปร่างผมให้คล้ายๆคริสหอวังคืออั๋นๆ ไม่ผอมไม่อวบ ก้นเป็นก้น นมพอดี ถ้าน้องคนนี้มานวด ไอ๊ยะ .. ชื่อเธอผมได้มาแล้ว ขออนุญาติไม่บอก เผื่อประชาสัมพันธ์ร้านคนนี้ตกลงปลงใจใช้เวลาที่เหลืออยู่ร่วมกัน..
  ตัดมากับงานที่ห้องไม่มีอะไรมากมาย คุยกันมากกว่า ใครได้คุยกับเธอ ผมว่าแฮปปี้นะ คุยสนุก นอกจากงานนวด งานเอาใจลูกค้าเธอทำได้ดีทีเดียว ส่วนงานนวดเดินเส้นจากเท้าขึ้นขา มาแขน ละก็หลัง พอเปลี่ยนมานอนหงาย กล้ามเนื้อ เส้นสายที่ตึงมันผ่อนคลาย และกลับมาตึงตรงขาที่สาม ก็เพราะโดนท่ากดกระบังลมนี่แหล่ะ สายนวดคงจะรู้เหมือนหมอจะวิดพื้นบนตัวเรา ผมอดไม่ไหวจริงๆที่จะเอื้อมมือไปจับสะโพก คลึงเบาๆ เธอไม่ว่าอะไรเลยเลยสอดมือเข้าไปคลึง เธอทำตาดุแล้วผมก็ทำต่อไป แต่ก็ได้แค่นั้นเพราะเธอไม่ยอม การจะเป็นลูกค้าชั้นดี ผมมักจะปฏิบัติตามกฏเสมอ ไม่เซ้าซี้ ขอคลึงเล่นๆสนุกไปอีกแบบ จนเธอกระตุกคานิ้วผม ตบท้ายเธอก็กลับมาทำให้ผมบ้างจนสำเร็จภาระกิจสาวแหนม ครั้งนี้แถมล้างไข่ ฟักไข่ในปาก แต่ไม่ระดับ2นะ แค่ระดับ1.5 อืมม เธอมีเทคนิคในการดึงลูกค้าใช้ได้ เอาวะจะเอาอะไรมากมายกะชีวิต อสุจิเคลื่อนโดยไม่ใช่เพราะมือเราเป็นใช้ได้
ถามว่าวันนี้หล่นมั้ย ไม่ครับ 800฿ แลกสถานที่+ความสุขที่มีระดับ หรือเพราะผมหลงหมอ เป็น สว หากมาทำแบบนี้ คงจะตอบว่าหล่น (2มาตรฐานนี่หว่า)

cnxxxx

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2011, 09:58:18 »

หมอสาวมีสามถึงสี่คน ทำช่วงเช้า แฮนส์จ๊อบแต่ช่วงเช้าเย็นๆๆมีแต่ ส.ว เน่อ
น.น.ม 500 สองชั่วโมง 300 หนึ่ง ช.ม
น.ผ.บ 200 สองชั่วโมง 150 หนึ่ง ช.ม

pud

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011, 13:44:07 »

ไปเมื่อบ่ายวันศุกร์ครับ ที่นี่เลือกหมอไม่ได้ ตามคิว(เพราะไม่รู้จักชื่อ) เสี่ยงดวงขอ นนม. 2 ชม.500.- ห้องสวยมากครับ มีทั้งอ่างอาบน้ำ เตียงถูขี้ไคล เตียงนวด (คงได้จัดหนักแหละหน่างานนี้) dgd พอหมอเข้ามาในห้องแทบอยากจะหนีออกทางช่องหน้าต่างด้านหลังเลย สว.แบบให้อภัยตัวเองไม่ได้ ghjk เอาว่ะลงทุนมาแล้วเผื่อจะมีอะไรเด็ด คุยกันไปนวดกันไปซักพัก ป้าแกก็เริ่มนวดช้างน้อยเลยครับ ไม่ต้องร้องขอ แกบอกว่าคนที่มานวดแบบนี้ เขาก็ต้องการอย่างว่าทั้งนั้นแหละ แกล้งถามป้าแกว่า ระดับ 3 เคยทำมั๊ย แกพูกโยกโย้ สุดท้ายหลุดมาว่าเคยได้ 2 พัน/ครั้ง  eta20 แม่เจ้า!! ใครน่ะช่างใจกล้า แกนวดช้างผมเป็นชั่วโมงก็ไม่เสร็จ แกว่าทำไมอึดอย่างงี้ (แค่เห็นหน้าป้าผมก็เลิกเสียวนานแล้ว) สรุป 2 ชั่วโมงไม่เป็นดังหวัง แถมเสียค่านวดช้างน้อยแล้วยังมีขอทิปอีกต่างหาก สุดท้ายไปจบที่ซาฯครับ 

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011, 14:30:01 »

โอว .. wq wq วันหลังขอให้สมหวังนะครับ...... eta03 eta03

handnew

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2011, 23:17:02 »

ว่างๆ ต้องไปบุกเบิกเส้นสันกำแพงบ้างละ

gofts2011

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2011, 12:24:34 »

hgjhg  อย่างนี้ต้องไปลองแล้ว

cnxxxx

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2011, 13:44:57 »

เมื่อวานก่อนๆๆแวะไป นนม เจอ ส ว  ลูดซะ เอ่อๆๆๆ ทำไปได้ ยานจัง ถือว่าเปลี่ยนบรรยากาศ หือๆๆๆๆ

flowerbeng

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 09 พฤศจิกายน 2011, 15:04:32 »

ผ่านไปหลายครั้ง แล้ว แต่ยังไม่ได้เข้าไปใช้บริการสักกะที  สงสัยต้องไปลองดูบ้างแล้วละคับเผื่อจะได้เล่าสูกันฟังบ้าง

kindek

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2011, 14:26:55 »

ไปเมื่อบ่ายวันศุกร์ครับ ที่นี่เลือกหมอไม่ได้ ตามคิว(เพราะไม่รู้จักชื่อ) เสี่ยงดวงขอ นนม. 2 ชม.500.- ห้องสวยมากครับ มีทั้งอ่างอาบน้ำ เตียงถูขี้ไคล เตียงนวด (คงได้จัดหนักแหละหน่างานนี้) dgd พอหมอเข้ามาในห้องแทบอยากจะหนีออกทางช่องหน้าต่างด้านหลังเลย สว.แบบให้อภัยตัวเองไม่ได้ ghjk เอาว่ะลงทุนมาแล้วเผื่อจะมีอะไรเด็ด คุยกันไปนวดกันไปซักพัก ป้าแกก็เริ่มนวดช้างน้อยเลยครับ ไม่ต้องร้องขอ แกบอกว่าคนที่มานวดแบบนี้ เขาก็ต้องการอย่างว่าทั้งนั้นแหละ แกล้งถามป้าแกว่า ระดับ 3 เคยทำมั๊ย แกพูกโยกโย้ สุดท้ายหลุดมาว่าเคยได้ 2 พัน/ครั้ง  eta20 แม่เจ้า!! ใครน่ะช่างใจกล้า แกนวดช้างผมเป็นชั่วโมงก็ไม่เสร็จ แกว่าทำไมอึดอย่างงี้ (แค่เห็นหน้าป้าผมก็เลิกเสียวนานแล้ว) สรุป 2 ชั่วโมงไม่เป็นดังหวัง แถมเสียค่านวดช้างน้อยแล้วยังมีขอทิปอีกต่างหาก สุดท้ายไปจบที่ซาฯครับ
555 ฮาดีครับพี่ ปั้นน้องชายตั้ง 2 ชม ยังไม่ได้นี่ สุดยอด สว.จริงๆ

kratae

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2011, 23:17:06 »

สุดยอดดีขอบคุณการบ้านของเทพทั้งหลาย pongz

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2011, 14:36:38 »

.,mn ถ้าเลือกไม่ได้ก็เสี่ยงหล่น น่าดูอะครับ

smokingarea

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 19 พฤศจิกายน 2011, 18:19:35 »

สวัสดีครับ หลังจากหายไปนาน วันนี้ก็ขอมาส่งการบ้าน เกี่ยวกับ ร้าน สปาสสันกำแพงกันเสียหน่อย ย้อนกับไปช่วง ต้นเดือน พฤศจิกายน หลังจากที่ผมต้องเดินทางไป จังหวัดแม่ฮ่องสอน ทางปาย และวนกลับมาเข้าเชียงใหม่ ทางหางดง(เรียกว่าเดินทางกันเป็นวงกลมเลยทีเดียว) จึงรู้สึกเมื่อยล้าในร่างกายมาก มาก จึงจากไปนวด และเคยได้ข้อมูลเกี่ยวกับร้านนี้ จากการสอบถามจากคุณ Vx100 จึงทำการโทรจอง น้องหลิน แห่งร้าน สันกำแพง และมุ่งหน้าตรงไป(อยู่ใกล้บ้าน) เมื่อไปถึง พบเห็นกับ ประชาสัมพันธ์ คนข้างหน้า โอ้โฮ โดนใจมากครับ ทั้งหน้า และรูปร่าง ได้ใจผมมาก แต่เมื่อผมจองหมอแล้วจึงไม่มีโอกาสได้ถามว่าเธอรับนวดไหม ไว้วันหน้าจะถามดูครับ พอบอกไปว่า จะนวดน้ำมัน 1 ชั่วโมงและ นวดไทย 1 ชั่วโมง ทั้งหมด ราคา 500บาท เธอจึงนำไปห้องนวดครับ เมื่อไปถึงรู้สึก ตกใจมาก ห้องนวด สวยมากครับ มีอ่างแบบ Jacuzzi อย่างดีเลยครับ ดูดีและไฮโซมาก มีโอกาสผมจะลองนวดสปาดู(ราคา 700 ต่อชั่วโมงครับ) รอสักพักเปลี่ยนเสื้อผ้าเรียบร้อย หมอหลินจึงเค้า เธอสวย และเด็กดีด้วย ถามทีหลังเธอ อายุ 28 ครับ (เด็กที่สุดในร้านแล้วครับ) จึงเริ่มทำการนวดน้ำมันกันไปเรื่อย เรื่อย ครับ ผมก็แข็งไปตามระเบียบ เธอก็ลูบไล้ แตะนิด แตะหน่อย พอได้อารมณ์ จากนั้นเมื่อหมด ชั่วโมงนวดน้ำมัน เธอบอกว่าเปลี่ยนไปห้องธรรมดาเถอะ เพราะนวดไม่ถนัด พอไปนวดก็รู้สึกสบายดีครับ ต้องบอกว่า เธอก็นวดดีครับ ตั้งใจดี ไม่ใช่นวดแบบขอไปที จากนั้นเมื่อสบโอกาส เธอก็เริ่มถามว่าอยากนวดกษัยไหม ผมก็สอบถามไปว่าทำยังไง ราคาเท่าใด มีอย่างอื่นไหม แต่เธอยืนยันว่า มีแค่ระดับ 1 เท่านั้น ตอนนั้นผมก็โอเคครับ เห็นหน้าน้องเค้าแล้วจึงรู้สึกว่าโอเคครับ ระดับ 1 ก้ 500 ตามระเบียบ และเธอก็เริ่มนวดกษัยไรื่อย เรื่อย ก็ได้อารมณ์ดี และเธอมากจับไฟหน้าได้แต่ขอข้างนอก แต่เมื่อผมจับไปแล้วก็ได้ ล้วง และขัดเม็ดลูกเกดไปด้วย ได้อารมณ์ดีครับ จากนั้นเธอก็ทำผมตัวเบาไปครับ ก็ทำการประคบน้ำอุ่นและนวดผ่อนคลายไปต่อจน หมดชั่วโมง ผมก็ชำระค่าใ้ช้จ่ายไปตามระเบียบ สุดท้ายเธอบอกผมว่า เดี๋ยวเดือนนี้เธอจะไม่อยู่ครับ ไปทำงานที่ มาเลเซีย และกลับมา แต่อาจจะต้องไปทำงานที่เกาหลีใต้ต่อครับ เพราะเธออยากได้รายรับที่ดีกว่านี้ ผมจึงทำการสอบถามว่ามีหมอคนไหนที่นวดดีแบบเธอบ้าง เธอก็แนะนำ พี่พริกมาครับ อายุ 33 ผมจึงจดจำไว้ ได้เรื่องเช่นไรจะมาบอกอีกครั้งนะครับ

ถามว่าหล่นไหม กับคนนี้ก็ไม่หล่นนะครับ แต่กับหมอคนอื่นผมก็ยังไม่เคยเลย
ยังไงก็ขอบคุณ คุณ VX100 อีกครั้ง สำหรับข้อมูลนะครับ

ลาละครับ แล้วผมกับการบ้านครั้งใหม่ของผมในงวดหน้า

ค่าใช้จ่าย นวด น้ำมัน+ไทย 500 ต่อสองชัวโมง
ค่านวดกษัย 500 บาทครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 13:10:40 »

วันนี้เลย ศุกร์หรรษา ผมจะไปลองน้องหลินดู  แต่ 2 ช.ม. 500 แพงไปสักนิดนะครับ
รวมค่ากษัย อีก 500 ไปสถานฑูตได้เลยครับ eta20 eta20
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Vx100

• *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 16:19:24 »

เรื่องราคา หรือ วิธีการ นวดแผนโบราณจะเทียบกันกับ อาบ อบ นวด มันคนละอย่าง
แล้วแต่คนชอบครับ อยู่ที่ใครจะสมัครใจเสียตังค์แบบไหนแล้วมีความสุข
จริงอยู่นวดแผนโบราณ+ระดับ3 อาจจะแพงกว่าอาบอบนวดหรือเท่ากันมันอยู่ที่เราจะเลือกแบบไหน
ความรู้สึกก่อนอสุจิเคลื่อนมันคนละอย่าง นวดแผนโบราณมันได้ผ่อนคลายจากการนวด อาบอบนวดมันได้ผ่อนคลายจากการแช่น้ำอุ่น
อาบอบนวดผมก็ชอบ แผนโบราณผมก็ชอบ
ช่วงนี้ไม่มีหมอเด่นเลย..
แต่อยากนวดกะพีอาร์ร้านน่ะ น่ารักมาก

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 25 พฤศจิกายน 2011, 17:26:07 »

เรื่องราคา หรือ วิธีการ นวดแผนโบราณจะเทียบกันกับ อาบ อบ นวด มันคนละอย่าง
แล้วแต่คนชอบครับ อยู่ที่ใครจะสมัครใจเสียตังค์แบบไหนแล้วมีความสุข
จริงอยู่นวดแผนโบราณ+ระดับ3 อาจจะแพงกว่าอาบอบนวดหรือเท่ากันมันอยู่ที่เราจะเลือกแบบไหน
ความรู้สึกก่อนอสุจิเคลื่อนมันคนละอย่าง นวดแผนโบราณมันได้ผ่อนคลายจากการนวด อาบอบนวดมันได้ผ่อนคลายจากการแช่น้ำอุ่น
อาบอบนวดผมก็ชอบ แผนโบราณผมก็ชอบ
ช่วงนี้ไม่มีหมอเด่นเลย..
แต่อยากนวดกะพีอาร์ร้านน่ะ น่ารักมาก
ยุครับยุ jljhl jljhl แล้วผลเป็นเช่นใด มาส่งการบ้านด้วยนะครับ....อิอิ dgd dgd