-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน แนะนำ หน่อยครับจะไป หาการบ้านกับupdate ราคา มาให้ครับ  (อ่าน 663 ครั้ง)

prozeeds

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: kr
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

รบกวน แนะนำ หน่อยครับจะไป หาการบ้านกับupdate ราคา มาให้ครับ
รบกวน แนะนำ ร้าน กับหมอ ที่ท่าน คิดว่า ดีให้หน่อยครับ แบ่งปัน ผม พร้อมที่จะกลับมารายงานข่าว และอยากให้กระทู้นี้ เป็น วิทยาทาน แก่ มือใหม่ นวดแผนโบราณ ครับ ผม ขอบคุณครับ
ปล .ผมก็ พยายามอ่านกระทู้เดิมๆที่มีอยู่นะครับ แต่ไม่ค่อย update เรื่อง ราคา ระดับ กับ เบอร์นะครับ ขอบคุณ ป๋าๆ และ ท่าน เทพๆ ทั้งหลาย และ มือใหม่ ทุกท่านที่ไป ประสพเจอ หมอ ดีๆมาแนะนำครับ  ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

badmin

• **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

ที่บอส เบอร์ในตำนาน ระดับหนึ่ง 400.-นะครับ
นครเชียงใหม่มีเบอร์นึง(จำไม่ได้) ระดับ3  500.-เอง(คารมเอาหน่อย)
ที่อื่นๆ เดี๋ยวนึกออกก่อนครับผม

prozeeds

• **
  • Country: kr

ขอบคุณครับผม สำหรับข้อมูล เปิดซิง 555 เดียว ต้องcopy มา รวมๆกันสักหน่อยแล้วครับ ;khhg ;khhg ;khhg

Alexis

• V.I.P.
  • *

eta08  300 / 500 /1000

500 / 1000 / 1500

ต่างกรรมต่างวาระ

kit_27

• **

ยืนพื้น 1000 ครับ dgd

raroma

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

นครเชียงใหม่ มันอยู่ที่ไหนคับ ชี้แนะด้วยคับ ท่านเทพ  eta08

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

นครเชียงใหม่ มันอยู่ที่ไหนคับ ชี้แนะด้วยคับ ท่านเทพ  eta08
ในซอยโรงหนังนครเชียงใหม่เก่า ที่มีร้านเย็นตาโฟศรีพิงค์(สาขาน้องมั๊ง ขายไปก็ชอบส่งเสียงโว๊กๆ)  ร้านนวดอยู่ตรงข้ามกันครับ
ปล.มันจะเป็นเวิ้งๆจอดรถตรงกลางลานนะ มีตึกแถวขนาบสองด้าน หาไม่ยาก