-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หารายแทง เด็กจังหวัดน่าน  (อ่าน 585 ครั้ง)

ioio

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
หารายแทง เด็กจังหวัดน่าน
« เมื่อ: 14 พฤศจิกายน 2011, 12:51:30 »

ขอข้อมูล ร้านนวด หรือเด็กไซค์ไลน์ ก็ได้ที่อยู่ จ.น่านหน่อยครับ ช่วยกันอัฟๆๆข้อมูลกันหน่อย

ZRX

• แอบจิต
  • **
Re: หารายแทง เด็กจังหวัดน่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2011, 11:58:03 »

ส่วนมากติดต่อยามหรือบ๋อยโรงแรมเลยครับมีทุกที่...บอกเสป็คไปมีให้เลือกมากมาย...หรืออยากเลือกเอง..โน่นเลยเชลแนลเอ็กซ์(ผับ)จิ้มมือเลือกได้เลย...ถ้าขึ้นไปอำเภอทางเหนือร้านคาราโอเกะคือเป้าหมาย...รับรองมันครับเจ้านาย...โชคดีครับ

pric

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2011, 00:57:32 »

ขอบคุณครับข้อมูลดีอย่างนี้ hgjhg hgjhg hgjhg

ioio

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2011, 12:19:54 »

มีร้านนวดเปิดใหม่ชื่อ ลีลาวดี ในตัวเมืองน่าน ไม่รู้ใครเลยไปลองบ้างหรือยัง

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2011, 09:42:42 »

น่าสนครับ สาวน่าน แต่ไม่อยู่ในเส้นทางผ่าน ถ้ามีโอกาสไปคงได้ลอง

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 10:21:39 »

ตามสูตร ดังนี้ คือ ให้ไปนอน ที่โรงแรมริมสวนเพลส บอก รปภ.ผู้ชายว่าให้หา หมอนวด ดีดีที่คนเรียกบ่อยๆมา
ตอนผมไป 3 ปีก่อน ได้น้องไก่มา นวด + นาบ ครบสูตร 1200  ได้ ทั้ง 3 ระดับ ตอนนี้ไม่รู้ยังทำอยู่หรือไม่
และอีกทางเลือก คือ ใกล้ๆกับโรงแรม มีร้าน นผบ ครับ  เดินไปดูหมอได้ ตอนนั้น ผมไปตอน 1 ทุ่ม มีหมอ 1 คน ท่าทางเมาแล้ว น้องบอกว่าวันมีเลี้ยงวันเกิด หมอในร้านเลยไปกินหมูกระทะกันหมด ผมตัดสินใจเอาน้องนี่แหละ ให้เดินตามไปนวด ที่ รร น้องบอกคิด  300 บาท ตกลงกันก็เข้าห้อง  ชวนคุย บอกว่าเพิ่งมาทำเพราะอกหักมา แต่ฝีมือนวดดีมาก  นวดได้ 1ชม เธออาสาจะจับกษัยให้ แต่ถ้าขึ้นให้ไปเอาออกกับหมอคนอื่น ผมตอบตกลง  เธอก็ลุยเลยครับ จนน้องชายขึ้น พร้อมรบ  เธอย้ำอีกว่าให้ไปตาม หมอคนอื่นมาเอาออกไหม
ผมเลยตอบว่า ไม่ต้องแล้ว ( มึงนั่นแหละ ) พร้อมให้เสนอราคา ระดับ 3 เธอบอกแล้วแต่จะให้
อ้าวเข้าทาง เลยให้ไปอาบน้ำ นุ่งผ้าขนหนูออกมา .....จากนั้น ท่านจินตนาการกันเอาเอง อิอิ
สรุป   ไฟหน้า 7
         ช่วงล่าง 10 หนึบแน่น สินค้ามือสอง แต่สภาพดีมาก ตอนปล่อยน้ำสุขสุดๆ
        หน้า  7
        ฟิลลิ่ง 10 ไม่มี fake
        สเปย สด เก่งมากๆ
 ถือว่าผม ฟลุกโชคดีในวันนั้น  น้องรับรางวัลไปมาตรฐานดันดารา 1 ยูโร + 300 ค่าชั่วโมง

ขอให้ท่านโชคดี สมหวัง เสียหนุ่มที่ดรงแรมสวนหอม จังหวัดน่าน

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 พฤศจิกายน 2011, 10:34:48 »

ตามแผนที่ นี่ไปครับ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

pric

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 01:31:40 »

แผนที่เิดด้วยอะไรครับ

FCUK

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 09:39:25 »

;khhgแผนที่เปิดไม่ออก งั้นตามนี้นะ ครับ ทางไปโรงแรม คือ ให้เริ่มที่วัดศรีพันต้น ( มาจาก ทางไป จ.พะเยา ) วัดจะอยู่ซ้ายมือของเรา ตรงไปเจอไฟแดง ให้เลี้ยวซ้าย ตรงไปตามทางเรื่อยๆ สัก 1- 2 Km ถนนหลักจะบังคับเลี้ยวขวา แต่มีทางตรงเป็นถนนเส้นเล็กๆ ให้ตรงไป ตรงนี้มีร้าน นผบ 1 ร้าน
ป้ายบอก ทางไปสวนหอม ไปตามทางเล็กสักระยะ จะเจอ รร  อ้อ รร อยู่ใกล้ผับดัง XXX ( ทริปเป้ลx)
 eta30 หายากนิดนึง แต่รร ดี ราคาถูก  เซลแมนชอบมาพัก ถ้ามีนามบัตรบอกว่าเป็น เซล์ จะได้ส่วนลดพิเศษ อีกด้วยครับ ( ถ้าทำเนียนๆ)

MINIWOW

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤศจิกายน 2011, 11:18:00 »

eta08 มาเก็บข้อมมูลเตรียมตัวไปครับ....ขอบคุณครับ

nump

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 09:11:03 »

eta20 จาไปเมืองข้าวหลามแจ้ง แจ่มๆ  yellow001

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 ธันวาคม 2011, 16:44:50 »

ขอบคุณมากครับท่าน FCUK ถ้ามีโอกาสได้ไปน่านจะลองทำตามลายแทงท่านดูครับ  ;khhg ;khhg