-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้าน เปียโน คาราโอเกะ ด้วยครับ(หรือที่อื่นๆ)  (อ่าน 1128 ครั้ง)

zente

• บุคคลทั่วไป

พอดี ผมค่อนข้างจะสะดวกไปที่นี่น่ะครับ แต่อยากจะเข้ามาลองถามหาข้อมูลดูก่อนว่าที่นี่ น้องๆสวยมั้ย หรือว่าน้องๆมีอะไรเด็ดๆมั่งรึปล่าว(อย่างพวกออฟ

ออกไปข้างนอก หรือในห้องมีอะไรประมาณนั้น) หรือถ้ามีที่อื่นแนะนำช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

... มีอีกคำถามนึงครับ ที่ปิกัสโซ่นี่ โคโยตี้ เขาไม่ค่อยเล่นกับลูกค้าหรือครับ พอดีผมไปมาเมื่ออาทิตย์ก่อน เรียกน้องโคโยตี้มานั่ง(ไม่เอ่ยชื่อละกัน) น้อง

เขาไม่ให้แม้แต่กอดเลยน่ะครับ นั่งคุยอย่างเดียว หรือว่าถ้าอยากได้แบบน้องๆใจถึงหน่อยนี่ จะต้องเรียก PR หรือปล่าวครับ

lee

เงินมาผ้าหลุด แนะนำโวยวายปอกเจ้เก็บเงินเลย

Kim

บอกมาเลยครับ  >:(
        น้อง โคโยตี้ คนไหนไม่ บริการลูกค้า หรือ บริการไม่ดี ......
         รบกวนแจ้งด่วน......
                                         เพราะเฮีย สนิทกับเจ้าของ ครับ

เฮียคิม..

Kim

เปียโน 
              ถ้าไปร้องเพลงแนะนำ ไปวันอาทิตย์ครับ ห้องฟรี .....

เครื่องเสียงจัดว่า ดีมาก ไมค์ ลอยด้วย...ถ้าชอบร้องเพลงมากๆ น่ะ แนะนำที่นี่เลย

แต่ถ้าอยากแก้ตัว น่ะ ..... น้อง หนิง Picasso  ขาว x  ครับ รับรอง
                             ในห้องนั่นเลย ..... ทิป ไปก่อนเลย 500 ตอนที่นั่ง น่ะ แล้ว น้องเค้าจะ  service เองเลย
                              หลังจากนั้นก็ ปิดท้ายคุยว่ากันอีกที
                                                                                       เฮียลองมาหล่ะ
                                                                                               Kim

nong

เปียโน 
              ถ้าไปร้องเพลงแนะนำ ไปวันอาทิตย์ครับ ห้องฟรี .....

เครื่องเสียงจัดว่า ดีมาก ไมค์ ลอยด้วย...ถ้าชอบร้องเพลงมากๆ น่ะ แนะนำที่นี่เลย

แต่ถ้าอยากแก้ตัว น่ะ ..... น้อง หนิง Picasso  ขาว x  ครับ รับรอง
                             ในห้องนั่นเลย ..... ทิป ไปก่อนเลย 500 ตอนที่นั่ง น่ะ แล้ว น้องเค้าจะ  service เองเลย
                              หลังจากนั้นก็ ปิดท้ายคุยว่ากันอีกที
                                                                                       เฮียลองมาหล่ะ
                                                                                               Kim

ต้องทิป ก่อนเลยใช่ปะท่าน ถึงจะได้บริการที่ดี

อือ แล้วเปียโน มีแบบอย่างว่าก่อท่าน เพราะว่าอยู่ใกล้บ้านอะ

JuNeO

ทิป 500...ในห้อง.....??

น่าสนดีจังคับ ไม่ต้องคุยยาว Service แบบนี้ ค่อยยังชั่ว

I'll try this target......soon ;)

zente

ขอบคุณมากครับเฮียคิม ไว้คราวหน้าจะไปซ้ำ ถ้ายังไม่ดีอีกแล้วจะรายงานละกันครับ

... ถามที่เปียโนต่อนิดนึง คือ เปียโน นี่มีบริการพิเศษมั่งปล่าวครับ หรือว่าเน้นร้องเพลงอ่ะครับ

zente

อ้อ ผมไม่เน้นร้องเพลงอ่ะ ผมมานพวกขี้เหงา อิอิ

zente

กำ ไม่มี Edit เลยต้องโพสหลายที ขอโทษครับ พอดีลืมอีกประเด็นนึง

คือ จริงๆแล้วผมก็อยากให้ทิปก่อนนะ แต่ไม่รู้จะพูดยังไงนี่สิ จะบอกว่า" น้อง พี่ขอมันส์ๆนะ เอาทิปไปเรย" ยังงี้หรอครับ พอดีเขินๆหน่อยอะแหะๆ

มันดูโจ่งแจ้งไปนิด รึว่าทำกันยังงี้ครับ จะได้เอามั่ง  ;D

Kim

:D ว่าไปนั่น....

อย่าไปพูดอย่างน้าน.....
           บอกเด็กเค้าว่า น้องครับ ช่วยดูแลพี่หน่อย น่ะ ...... แค่นี้เอง แล้วก็ทิปเค้าไปก่อน
           มุขนี้เฮียเล่นมาเยอะหล่ะ มีทั้งจ่ายแค่ 500 แล้ว ไป แอ้ม ด้วย หรือ แค่ ภายนอกเฉยๆ น่ะ ....

ลองใช้ดู น่ะ ...
                                                              เฮียคิม

JuNeO

555 ;D

นาย Zente ...."พี่ขอมันส์ๆนะเอาทิปไปเรย" ;D

ถามเฮียแทนผมเลยนะเนี่ย ผมอ่ะช๊อบชอบเลย ถ้า....ได้จิงๆ  เขินๆเหมือนกัน

ถ้าตกลงแล้วได้เลย ก็โออ่ะคับ

เที่ยวไปแล้ว สุขสมแบบนี้ ค่อยยังชั่วคับ ใช่มะ ;)

zente

เฮ้ย มีคนอยู่ด้วย (ฮา) ;D

zente

ว่าแต่ มีคนให้ข้อมูล"เปียโน"มั่งจิครับ หลงประเด็นแว้ว

พอดี ผมเคยโทรไปถามน่ะครับ แล้วเมมเบอร์มัน"ฟรีห้อง ฟรีมิก" ก็เลยสนใจมักๆ เพราะก็จะจ่ายแค่ค่าอาหารกะค่าน้อง(แต่ถ้าเกะหัวแตก คงมี

ผ้าร้อน 100 มาม่า ... ดริ้ง ค่านู่น ค่านี่ อิอิ)

เลยอยากทราบว่า น้องๆที่นั่น บริการมีอะไรพิเศษมั่งรึป่าว หรือไม่มีน้องๆน่ารักมั้ย เห็นอยู่ใกล้แหล่งเด็กราชภัฏฯเที่ยวน่ะคัรบ แหะๆ ;D

... อูย อยากเที่ยวแล้ว แต่ติดคุก แงๆ :'(

JuNeO

??? ติดคุกนี่...คุกที่บ้านหรือคุกจริงๆ หรือกลัวไอ  อ่ะคุกๆๆ...อ่ะคับ Zente  ;D

นี่ผมกะลังจะติดคุกเหมือนกาน.....ดันสับรางให้รถไฟชนกัน 555

พขร.คนนึง 18 คนนึง 19 บอกว่าให้เลือกรางด่วน... :-[

แหม..ก็แค่อยากเก็บเธอเอาไว้ ทั้งสองคน อิอิ..

เราคงได้เจอกันบ้างนะคับ ตอนนี้ผมกะลังมองชานชาลาใหม่ๆ เอาไว้ ชาลาล่า... อิอิ

ม่ายไหวคับ เผื่อชวดฉลู ทั้งสองโบกี้ เราไปหาที่ใหม่ๆดีกว่าเนอะ ;)

zente

ของทั่นยังดี คุกโรงพัก โดนขังวันเดียวก็ปล่อย

ผมดิ "คุกหลวง" ชาตินี้โดนขังตลอดกาล  :'(

หลงประเด็นอีกแว้ว ใครเคยเที่ยวเปียโนมาให้คอมเม้นหน่อย อยากรู้น้องๆใจถึงป่าว อิอิ

Kim

เฮียมาแว้ว....

หลงกับไปใหญ่แล้ว สองคนเลย.... เฮียเคยไปมาครั้งนึง แต่ไม่ติดใจเท่าไหร่ น่ะ ....
                 เด็กๆ ที่นี่เค้าส่วนมาก จะไปรับการศึกษามาพอประมาณ น่ะ ...
                 แล้ว บริการเสริม พิเศษที่นี่ เท่าที่เจอมากับ ตัว น่ะ  ไม่มีอ่ะ ....

ชอบอย่างเดียวอ่ะ ห้องกับเครื่องเสียงเค้า โอเค มากๆ
                                                                  KIM

tak2000

ขอโทษเถอะครับ ปิกัสโซ นี่อยู่แถวไหนครับ  ผมจะไป ชม. 23-27 เมย.นี้ครับ  แล้วค่าใช้จ่ายที่นี่เป็นยังไงครับ

อีกที่นึงสนใจโคโดโมรับ  อยากทราบเรื่องค่าใช้จ่ายเหมือนกันครับ

มีท่านใดพอจะทราบเรื่องเด็กบ้านมั้งมั้ยครับ...อยากลองดูครับ

Kim

Piano เด็ก ใจไม่ถึงครับ ...

ต้องซื้อดริ้งออกไปข้เงนอก ...

เด็กส่วนใหญ่ที่นี่ ได้รับการ ศึกษามาพอควรเลย หล่ะ ...

วันนั้นเฮียต้องส่งงานลูกค้าด่วน เอา  labtop ไปกางห้องเกะเลย ...

แล้วน้องเค้าก็ นั่งพิมพ์เอกสารให้เฮีย อ่ะ เชื่อ มั้ย  :o

เฮียคิม