-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ แพร่ กับ อุตรดิตถ์  (อ่าน 4927 ครั้ง)

impossible

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
รบกวนหน่อยครับ แพร่ กับ อุตรดิตถ์
« เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 10:14:02 »

พอดีผมจะออกจากเชียงใหม่เย็นนี้ ไปแพร่ก่อน 2 คืน แล้วลง อุตรดิตถ์ อีก 2 คืน อยากวอนท่านเทพช่วยแนะนำ หน่อยครับ

ไม่ว่าจะเป็นร้านนวด หรือเป็นโคโยตี้ ครับ

ขอบคุณมา ณ โอกาสนี้ครับ
 mbvc mbvc mbvc

pric

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
Re: รบกวนหน่อยครับ แพร่ กับ อุตรดิตถ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 10:17:32 »

ลองหาดูในกระทู้เก่าๆคงมีนะครับ

FCUK

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: รบกวนหน่อยครับ แพร่ กับ อุตรดิตถ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤศจิกายน 2011, 20:44:24 »

อุตรดิตถ์หัวค่ำไป ต้มยำกุ้ง หน้าสถานีรถไฟศิลาอาสน์ ตกดึกห้ามพลาด ไป คริสตัลปาล์ม รร สีหราชมีโคโยตี้ ใจถึง แหก โชว์ ใครเจี๊ยวไม่ตั้ง เป็นเกย์แน่นอน

อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

hunterkiller

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 11:26:11 »

ต้องลองซะแล้วครับ

chunyu

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 11:33:50 »

แพร่ มีเธค ชื่อ อีรอส หน้าสถานีขนส่งแพร่ครับ

อย่างว่า ถนนเส้นสนามบิน (จากในเมืองผ่านหน้า ร.พ.แพร่) ร้านเพลย์เฮ้าส์ และ โรงแรม 737 ครับ มีตั้งแต่วัยรุ่นถึงรุ่นเดอะ ช้างเผือกเพียบจริงๆครับ

ammove

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 07 มีนาคม 2012, 14:12:33 »

แพร่ มีเธค ชื่อ อีรอส หน้าสถานีขนส่งแพร่ครับ

อย่างว่า ถนนเส้นสนามบิน (จากในเมืองผ่านหน้า ร.พ.แพร่) ร้านเพลย์เฮ้าส์ และ โรงแรม 737 ครับ มีตั้งแต่วัยรุ่นถึงรุ่นเดอะ ช้างเผือกเพียบจริงๆครับ

ที่อีรอสให้ถามพวกเด็กรับรถเลยครับ บางทีก็มี บางทีก็ไม่มี
ร้านเพลย์เฮ้าส์ -*- ปิดไปแล้ว
โรงแรม 737 อันนี้มีแน่นอนครับ แต่ก็นะ ส่วนมากเป็นพวก สว. นานๆทีถึงจะเจอช้างป่า

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 14 มีนาคม 2012, 13:15:02 »

ที่แพร่นี่หมดโอกาสแว๊บเลย โดนคุมแจ ljhgf