-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 8 ในที่สุดก็ได้ไปซะที  (อ่าน 867 ครั้ง)

jmp1

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ชีวิตเซลล์แมน กับประสบกาม 2 เดือนในเชียงใหม่ - ตอน 8 ในที่สุดก็ได้ไปซะที (กะบ้านอาหารทะเล)

หลังจากที่เคยคิดจะไปตอนที่ไปเลี้ยงเฮีย ๆ แต่ดันไปแวะบ้านอาหารจีนแทนซะงั้น  ได้โอกาสเหมาะ ๆ ก็เลยแวะไปเยี่ยมบ้านอาหารทะเลซะหน่อย  เนื่องจากเห็นในเว็บมีอัพเดทน้องใหม่ ซึ่งน้องหนึ่งในนั้นแบบว่าโดนใจผมอย่างมากมาย  ตอนแรกผมคิดนะว่าจะมาโพสดีป่าวเนี่ย  อยากกั๊กน้องเขาไว้เอง 5 5

ไปถึง อาคารเหมือนทำเป็นแบบชั่วคราวไงไม่รุ้ ผนังยิปซั่มบอร์ด พื้นก็เดินแล้วคลอน ๆ (เหมือนอาคารสำนักงานพวกก่อสร้างบ้านจัดสรรอ่ะคับ) เข้าไปก็เจอน้องนั่งดูทีวีกันอยู่   ท่านทีหน้าเคาเตอร์ก็ถามว่าสนคนไหน  ผมก็เอ่อ  นั่งมองระยะประชิดแบบนี้มันเขินนะ  ผมเลยเนียนไปดูรูปที่แปะบอร์ดอยุ่แทน (แต่ในใจมีไว้แล้วละ ว่าคนไหน)  ถามที่น้องที่มาใหม่ว่าว่างป่าว  ปรากฎว่าว่างแหะ  โชคดีเลยผม

ตัดไปที่ห้อง น้องเขาแบบว่าตัวเล็ก ๆ หน่อย หุ่นถึอว่าดีใช้ได้ มีหน้าอก แต่สะโพกไม่ค่อยเท่าไหร่  แต่น้องเขาสวยโดนใจผมมาก  สวยขนาดที่ ถ้าผมไปเจอที่มังกี้ ผมเข้าไปจีบแน่ ๆ ....ก็เริ่มจากอาบน้ำ (ไม่ได้เลือกคอร์สเก้าอี้อ่ะัคบ) ก็ปกติ น้องก็มาถูหลังให้อะไรให้ หน้าอกสวยเชียว  พอมาที่ที่นอน ก็นวดหลังเบา ๆ เนิบ ๆ ไปก่อน น้องก็คุยดีอะไรดีคับ พอหันมา ผมได้แต่มองหน้าเขาอย่างเดียวเลย แบบว่าสวยอ่ะ แค่มองก็สุขแล้น ....ลีลาน้องเขาผมถือว่าปกติ ๆ ไม่เด่นอะไร  ตอนสโตรกก็ใช้มือกะหน้าอก เอาแบบให้แตกคาอกกันเลย (ไม่ได้มีสเปย์ หรืออะไรหวือหวา)  ผ่านไปชั่วโมงนึงก็เสร็จน้องเขาตามระเบียบ  ตอนเดินออกมาน้องเดินออกมาส่งเลย แต่มีช้อตตื่นเต้นนิดนึง น้องเขาวิ่งมาหลบหลังผม ผมก็เอะ อะไรเหรอ น้องเขาบอก มีเพื่อนที่คณะมานวดซะงั้น ไม่อยากให้เจอ  น้องก็เลยเดินหลบหลังผมแล้วเลี่ยงไปทางหลังร้านแทน

ลายแทง      เส้นมหิดล ข้างร้านอาหารทะเลชื่อดัง
ชื่อน้อง      น้องที่มาใหม่ คนที่สวยสุดอ่ะคับ
หน้าตา      10 จีบเป็นแฟนได้เลย
บริการ      7 ธรรมดา ๆ ไม่แรงเท่าไหร่
ไฟหน้า      9 ขนาด-ทรงกำลังพองาม
หลอดไฟ      9 สวยงามคับ
ช่วงล่าง     เวล 2 ไม่มีคับ
รูปร่าง      8 ตัวเล็ก ถือว่าหุ่นดีเลย แถมข้างบนใหญ่
ผิว      8 เนียนดีคับ
พูดจา      8
GF          8 ก็โอเคนะ น่ารักดีคับ
สินสอดน้อง    1000
ทิปน้อง      300 (ตอนนั้นผมยังไม่รุ้ว่าเขาทิปกันเท่าไหร่)
สรุป      ผมถือว่าทอนกระจายครับ แบบว่าติดใจมากมาย แล้วผมก็ไปขึ้นกับน้องเขาอีกรอบในตอน 4 (เด๋วมีมาเล่าต่อ อิ อิ)

jmp1

• *

แป่ว มือไปกดโดน enter ก่อนซะงั้น   แปะใหม่ละกันคับ

ลายแทง      เส้นมหิดล ข้างร้านอาหารทะเลชื่อดัง
ชื่อน้อง      น้องที่มาใหม่ คนที่สวยสุดอ่ะคับ
หน้าตา      10 จีบเป็นแฟนได้เลย
บริการ      7 ธรรมดา ๆ ไม่แรงเท่าไหร่
ไฟหน้า      9 ขนาด-ทรงกำลังพองาม
หลอดไฟ      9 สวยงามคับ
ช่วงล่าง     เวล 2 ไม่มีคับ
รูปร่าง      8 ตัวเล็ก ถือว่าหุ่นดีเลย
ผิว      9 เนียนดีคับ
พูดจา      9 ผมชอบคับ แนวนี้
GF          9 จีบได้จีบไปแล้น
สินสอดน้อง    1300
ทิปน้อง      500
สรุป      ผมชอบน้องเขามาก ๆ   จีบเป็นแฟนเลยดีมั้ยเนี่ย 5 5

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

pongz รู้ละ  ใกล้แอร์พอร์ต ชิมิ ชิมิ
ที่นี่ ขอบายดีก่า  เพราะ ผบ.ทบ.ชอบมากินบุ๊ฟเฟ่
บ่อยๆ แถมชอบมาจอดรถ ตรงที่จอดของร้านนวอนี่ด้วย ฮับ
อดเลย  อิ๋งๆๆๆๆๆ ouiy
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

koleng13

• หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

NIRVANA

• *

การบ้านเยี่ยมเหมือนเดิมคับท่าน pongz

gofts2011

• **

hgjhg  ขอลายแทงที่ชัดกว่านี้ได้ใหมครับ พอดีผมไม่ค่อยคุ้นแถวนั้นครับ

ninkrating

• **

ขอบคุณครับ ตามติดมา แปดตอนแล้ว เยี่ยมมากๆๆครับ

pjew

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ไปพบน้องตอนกี่โมงครับ eta03

jmp1

• *

ร้านอยุ่เกือบติดถนนมหิดลก่อนถึงโรบินส้นนิดนึงเลยคร้าบ ...จะมีร้านอาหารทะเลชื่อดังอยุ่ข้าง ๆ  ทำเนียนไปจอดร้านอาหารแล้วเดินออกมาก็ได้คับ เพราะที่จอดรถสปานี่แบบว่าชัดเจนอย่างสาหัส  ประมาณใครขับผ่านมองไปเห็นรถจอดแน่นอน 5 5

ผมไปช่วงบ่าย ๆ อ่ะคับ แต่น้องเขาเข้าเที่ยงถึงสองทุ่มคับ   .....บ้านนี้ตอนแรก แบบว่าแพง เรทแบบมีเก้าอี้ด้วย 1700 แน่ะ  แต่เหมือนเขาเห็นว่า บ้านอื่นเขา 1000-1300 กันหมด คงเลยลดราคามาแข่งด้วย แล้วตัดช่วงเก้าอี้ในห้องน้ำออก

happyindyza

• เด็กทะลึ่ง

สุดยอดมั่กมายเลยอะ

jojogm

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

สาย นี้ที่อยากลอง