-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านเทพฯครับ กับราคาม่านรูดในเชียงใหม่  (อ่าน 5218 ครั้ง)

tomxxx

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือว่าผมจะไปแบบค้างคืน แต่ไม่มีความรู้เรื่องนี้เลย รบกวนท่านเทพทั้งหลายประทานด้วยนะครับ ลายแทงม่านรูดในเชียงใหม่ >>> กะจาไปลองคืนนี้ครับ  มีงบอยู่ ประมาณ 500 บาทถ้วน  eta32 ไม่รู้ว่าพอจะมีเปล่า? กับราคานี้ครับ  ขอบคุณท่านเทพล่วงหน้าครับ  ;khhg ;khhg ;khhg

meaw_meow

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

.,mn อืม รอเทพท่านอื่น มาชี้แจงอีกทีนะครับ แต่โดยปกติทั่วไป ถ้าราคาไม่เกิน 500 ผมแนะนำให้เปิดโรงแรมธรรมดาดีกว่าคับ
ไม่ว่าจะเป็นแถวสันติธรรม หรือแถวคันคลอง รวมไปถึง สาย super ก็ประมาณ 350 - 499 แต่ถ้าเป็นม่านรูด ถ้าค้างคืน ก็น่าะ 6 - 700 up ครับ

tomxxx

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

.,mn อืม รอเทพท่านอื่น มาชี้แจงอีกทีนะครับ แต่โดยปกติทั่วไป ถ้าราคาไม่เกิน 500 ผมแนะนำให้เปิดโรงแรมธรรมดาดีกว่าคับ
ไม่ว่าจะเป็นแถวสันติธรรม หรือแถวคันคลอง รวมไปถึง สาย super ก็ประมาณ 350 - 499 แต่ถ้าเป็นม่านรูด ถ้าค้างคืน ก็น่าะ 6 - 700 up ครับ

อิอิ ผมไปมาแล้วครับท่าน meaw_meow เมื่อตะคืน ค้างคืน ตั้งแต่ 4 ทุ่ม - เที่ยงวัน ราคา 400 บาทครับ โดยรวมถือว่าดีทีเดียวเลย  เดี๋ยวสักครู่ผมจะส่งการบ้านนะ ไปอ่านด้วยนะครับท่าน  ttu