-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำคนหัดใหม่  (อ่าน 736 ครั้ง)

spooney

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
แนะนำคนหัดใหม่
« เมื่อ: 24 มีนาคม 2012, 20:25:10 »

อยากลองบ้างครับไม่เคยเที่ยวแบบนี้ม่านรูดไม่เคยเข้าเลยในชีวิตเคยแต่ที่อยู่สาวไม่ก็บนรถอ่ะครับ
แนวไหนเหมาะและไม่เสี่ยวที่สุดครับ
อายุจะเบญจเพศแล้วยังไม่เคยเที่ยวเลยรู้สึกเขิน
ในชีวิตผ่านสาวมายังไม่เท่าไหร่เลยอ่ะขอท่านเทพแนะนำหน่อยคร้าบบบบบบ
อยากเป็นเหมือนคนอื่นบ้างงง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2012, 20:51:24 โดย spooney »