-->

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้าน อาเขตวันหวยออก  (อ่าน 933 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
การบ้าน อาเขตวันหวยออก
« เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 14:28:30 »

ก็เห็นห้องเงียบๆ กะว่าถ้าไม่มีอะไรตื่นเต้น หรือแปลกๆ จะไม่ส่งการบ้านแต่ เดี๋ยวสมาชิกห้องนี้จะต่อว่าเอา  ครับเข้าเรื่องเลยดีกว่า วันที่ 1 เม.ษ ที่ผ่านมาเป็นวันแห่งความหวัง ของคนทั้งชาติ ผลทีค่ออก คือ โดนแด็กส์ เลยออกไปหาที่ นวดแก้เซ็ง แต่เอาที่ประหยัดงบนิดนึง  ตัดสินใจระหว่าง บอส กะอาเขต  บอสก็มีขาประจำบริการดี ราคาไม่แพง แต่ห้องหับแย่ อาเขตห้องหับดี แต่หมอขาประจำที่เคยส่งการบ้านแก ลากลับบ้าน 1 เดือน  คิดสาระตะดูแล้ว เลือก อาเขตเพื่อได้ คนใหม่ ถ้าไม่ได้ก็นวดอย่างเดียว ประหยัดงบ เพราะหวยแด็กส์ ไปเยอะแล้ว  ตรงเข่าไป 1 ทุ่มกว่า  มีหมอรอข้างล่าง 2-3 คน มี สว  สส  ปนๆกัน  ก็มีมาต้อนรับ พาไปชั้น 2  มีหมอตั้งวงเล่นไพ่อีก 4 คน  แกบอกให้เข้าไปเลือกเลย  แต่ผมกลับเขิน ttu เอาตามคิวดีกว่า  เลยเข้าไปรอที่ห้อง
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
Re: การบ้าน อาเขตวันหวยออก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 14:37:35 »

ต่อเลยครับ  ผมก็เปลี่ยนชุด แผนโบราญ รอครับ แต่พอหมอเข้ามาชวนนวด นำมัน ราคาเท่ากัน คือ 300 เลยตามใจหมอ ก็แก้ผ้าเลย หมอบอกไม่ต้องอายและช่วยถอดผ้าให้ จากนั้นก็นอนคว่ำ คุยกันไป หมออวบนิดนึงอายุยังไม่มาก อาจประมาณ 29- 30 ดูแล้วนมใหญ่ ชวนคุย ถามชื่อ คล้ายนักร้อง วัยรุ่น  3 คน แต่เป็นชื่อ ที่จุดๆไว้( คนกลาง)  เฟย์ ... แก้ว    งงไหมครับ คนแป้แห่ระเบิด  บอกว่ารอแขกแต่เช้า อ้ายเป็นคนแรกเลย  ว่าแล้วก็ลง น้ำมันพอดีผม ง่วงๆเลยเผลอหลับ ไปเลยครับ  ครุ่ใหญ่ได้ยินหมอมากระซิบข้างหู ให้หันหน้ามา  พอหันมาแกก็คว้ากระปู๋ ทันที แล้วบอกว่า สนใจนวดไหม  แต่มีแกสาวเล่นแล้วครับ  ...ผมแอบยิ้มในใจแต่แกล้งถามราคา
 แกก็ตอบราคา มาตรฐาน500 เลยตกลง
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

FCUK

• *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 14:44:34 »

ลีลาการสาวของแกก็เสียวดีครับ  แต่ผมขอของแถม คือ ขอดูนม แกก็ถลกเสื้อขึ้นให้ดูครับ จากนั้นก็ ได้คืบเอา ศอก ขอดูด นมหน่อย  แกก้ให้ดุดครับ นมคึ ดูดมันส์
ผมดูดแกก็เร่งมือ ชักว้อง เร็วจี๋ ไม่นานน้ำก็แตก  ฉีดพุ่ง ไปโดนหน้าขาแก เลอะหมดเลยครับ
จากนั้นแกก็ มาเช็ดกระปู๋ ให้   ตรงเข้าไปอสบน้ำข้านอก น้ำมันล้างออกยากมากครับ
   ค่าใช้จ่าย 300 +500 ช= 800 บาท
  คะแนน หน้า    5.5 /10
           นม      8 /10
          ไฟหน้า  โอเค 9/10
           ช่วงล่าง  ไม่รุ้
             หุ่น  อวบระยะสุดท้าย 5/10
           นวด     7.5 /10
           บริการ   9/10
            GF   ดีมาก 9/10 

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 15:08:50 »

;khhg ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 16:15:38 »

ขอบคุณครับสำหรับการบ้าน ยังไม่เคยไปลองเลยแถวอาเขต สงสัยต้องไปหาประสบการณ์ใหม่ๆ ซะแล้ว ;khhg

NIRVANA

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 17:58:03 »

การบ้านเยี่ยมคับ ขอบคุณคับ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 เมษายน 2012, 21:43:57 »

eta03 ท่านไปอาเขตเมื่อไหร่ ถูกใจตลอดเลย รอดูการบ้านที่อาเขต ภาคต่อไป  hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

www123

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 เมษายน 2012, 11:58:27 »

ยังไม่เคยไปลอง แต่ก็ขอบคุณครับสำหรับการบ้านค้าบ ;khhg

prozeeds

• **
  • Country: kr
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 เมษายน 2012, 10:17:11 »

อาเขต น่าจะเอาหมอ สส มาเพิ่มคงจะดีกว่านี้นะครับ เพราะไป เมื่อไดเจอก๊า ป้าๆ เล่นไพ่ ตลอด jljhl jljhl jljhl jljhl

sameekal

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 เมษายน 2012, 13:40:14 »

ไม่ได้ไปอาเขตนานแล้ว ต้องหาเวลาไปบัางละ  ;khhg

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ