-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โปรเจคสุดบรรเจิด แว่นตา เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต จากGoogle  (อ่าน 934 ครั้ง)

etatae333

• Administrator
  • เทพเจ้าราตรี
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
    • cmxseed

<a href="http://www.youtube.com/v/9c6W4CCU9M4" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/9c6W4CCU9M4</a>

โปรเจคสุดบรรเจิด แว่นตา เชื่อมต่ออินเตอร์เน็ต จากGoogle

ถึงแม้ว่าเจ้า Google Project Glass นี้จะยังเป็นแค่คอนเซปต์อยู่ และทาง Google ก็บอกเองว่า
เทคโนโลยี Project Glass นี้จะยังต้องใช้เวลาอีกนานในการพัฒนากว่าจะสำเร็จ

แต่ยังไงเจ้านี่มันก็ทำได้น่าตื่นเต้นอยู่ดี คิดดูสิครับ เพียงแค่เราใส่แว่นตา เราก็สามารถใช้งานอินเตอร์เน็ต
ได้ทุกที่ทุกเวลา โดยความสามารถของ Project Glass คร่าวๆ มีดังนี้ครับ ถ่ายภาพ และแชร์ทันที,
Video Call, แสดงเส้นทางไปยังสถานทีต่างๆ, พยากรณ์อากาศ, ข้อความ Social Networks
ที่ส่งมาจากเพื่อนของคุณ, ไม่ต้องพิมพ์ให้เมื่อย เพียงแค่พูดก็สามารถเป็นตัวหนังสือได้ และอื่นๆ

เห็นแล้วอยากได้เลยล่ะ
eta03

cradit :: techxcite.com
นวดกระปู๋ นวดกระปู๋เชียงใหม่ นวดกระษัย ไซด์ไลน์ Sideline นวดน้ำมัน นวดอโรมา นวดแผนโบราณ อาบอบนวด ออน การบ้าน เรื่องเสียว ลายแทง หนังโป๊ AV เชียงใหม่

Jikkolapoon

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

Google Glasses  pongz กำลังศึกษาอยู่พอดีเลยครับ

Norulejune

• อภริยา ปรมาลาภา การไม่มีภรรยาเป็นลาภอันประเสริฐ
  • X5 Club
  • เด็กหัดเสียว
  • *

พิมข้อความไงอ่ะคับ  piuyty
...-:=-=:-...จะรักแต่คนมีคู่ จะสู้เพื่อแย่งของเขา
          จะเอามาเป็นของเรา  ถึงเค้าจะเศร้าแต่เราสะใจ....-:=-=:-. :p

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

pongz โอ้โหเทคโนโลยี่ล้ำยุคไปเรื่อยๆเลยนะ
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

gunslinger2

• คณะสำรวจ
  • *

อยากให้มีเร็วๆ

stormrage

• เด็กทะลึ่ง

ทำมาได้น่าสนมาก

Phayathai W.

• เด็กหัดเสียว
  • **

พิมข้อความไงอ่ะคับ  piuyty

คงใช้โทรจิตสั่งพิมพ์โดยไม่ต้องใช้นิ้วกระมังครับ