-->

ผู้เขียน หัวข้อ: โหๆ ไม่ได้เข้ามาตั้งนานเปลี่ยนไปเยอะเลย...  (อ่าน 767 ครั้ง)

SherryArm

• I'm not professional...
  • แอบหื่น
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
    • www.facebook.com/BBRETROBOY

เพิ่งได้เข้ามาชื่นชมวันนี้วันแรก  มีการอัพเดทเยอะจริงๆ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนเลย....
ช่วงก่อนๆ ก็ไป ร้านมิตรสหาย คอเหล้า  ร้านพี่เหมียว ใจดีเป็นกันเอง  ราคาไม่เเพง  กับข้าวอร่ิอย..
เป็นร้านคาราโอเกะแบบสบายๆ  เสียดายคนเยอะไปหน่อย
อีกที่ก็ไป ตำนานโฟล์ค ครับ  ดนตรี สด เล่นมันส์  การบริการ พอใช้ได้
ราคาไม่เเพงครับ
แต่ร้านนี้  ต้องมีเงินหน่อยนะ
The Riverside  ไม่รู้ ราคามิกเซอร์เท่าไหร่  แสงโสมกลม ละ 359 บาท คับ
ไปกับเพื่อนๆ  4 คน หมดไป 1400 กว่าบาท (เหล้า 4ขวด)
วันนั้นมึนๆ กันเลยไม่ได้เช็คสักเท่าไหร่ครับ  เอาไว้จะเเวะมาเยี่ยมเยียน อีกทีนะครับ  บายๆๆ
My Communities 
                           : www.twitter.com/SherryArm
                           : www.youtube.com/SherryArm
                           : myspace.com/SherryArm
                           : Skype " sherryarm "

KobKap

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: โหๆ ไม่ได้เข้ามาตั้งนานเปลี่ยนไปเยอะเลย...
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2012, 18:34:26 »

ผมก็เข้าบ้างมะเข้าบ้าง ช่วงสงกรานต์ใช้เงินเยอะไปหน่อย สิ้นเดือนซีด 555+ kjhg