-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทพๆรบกวนหน่อย  (อ่าน 1058 ครั้ง)

เด็กช่าง

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
เทพๆรบกวนหน่อย
« เมื่อ: 30 เมษายน 2012, 19:11:17 »

คือเพิ่งเที่ยวโอเกะเป้นครั้งแรกครับแล้วเรียกน้องๆมานั่งด้วย hgjhgจับปุ๊ปทำไมผิวเนี้ยนเนียนถามเพื่อนๆบอกว่าเนียนนุ่มเหมือนกันไม่ทราบว่าน้องๆเค้าใช้อะไรผิวถึงเนียนนุ่มกันจัง

sbomax

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: ar
  • คะแนนจิตพิสัย +4/-2
Re: เทพๆรบกวนหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 เมษายน 2012, 22:36:32 »

น้องใช้ไรไม่รู้ถึงนุ่ม แต่เราใช้มือสัมผัสน้องเค้าครับ ถึงได้นุ่ม อิอิ eta04
ทำงาน หาเงิน พาน้อง ไปร้องไห้

เด็กช่าง

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2012, 11:32:04 »

ใครรู้แชร์หน่อยครับ

ตัวเค

• // I LOVE U //
  • กรรมการเวป
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2012, 12:58:10 »

.. อยากเนียนนุ่มเหมือนน้อง ๆ หรอคับ  ljhgf

..ส่วนใหญ่ผิวน้องๆเหล่านี้ จะดี ขาว+เนียน เพราะมาจาก พื้นที่เย็น+หนาว เหมือนสาวญี่ปุ่น

นักรักผู้ยิ่งใหญ่ ไม่ใช่คนที่รักได้มากมาย แต่คือผู้ที่ตามหารักแท้แค่หญิงเดียว

Love_CM

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2012, 16:25:51 »

BB ครีมครับ ทาแล้วขาวโบ๊ะ นุ่มอีกต่างหาก เปนของเกาหลีนะครับ แฟนผมก้อใช้  mbvc
แต่ที่ร้านโอเก็ตนะ ส่วนมากถ้าเปนสาวที่ราบสูง จะขาวนุ่มอยู่แล้วครับ ส่วนมากนะ
แต่ดำๆก้อมีัเยอะ เสียอย่างเดียวพูดไม่ค่อยรู้เรื่อง  eta20
กะกลัวหัวแตกอีกต่างหาก แถวสาย วงแหวน ผมขอบาย yellow001

เด็กช่าง

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 01 พฤษภาคม 2012, 19:31:48 »

ถามเป็นความรู้ครับเผื่อให้เด็กๆใช้บ้าง BBครีมนี่ใช้ทาทั้งตัวเลยเหรอหรือเป็นเฉพาะสาวที่ราบสูง เพราะผมเพิ่งไปอีกที่บางแสนโคโยตี้สาวสวยหุ่นดีแต่ผิวไม่ค่อยนุ่มเท่าสาวๆร้านเธอคาราโอเกะ

G-Dragon

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 13:36:00 »

น้องเค้าก็ทาครีมแหละคับ เวลาว่าเยอะไงเด็กคาราโอเกะ กว่าลูกค้าจะเข้าก็ 4-5ทุ่ม (บางที่)เขาก็เอามาทากัน ใครมีครีมไรก็แบ่งกันทา แล้วน้องพวกนี้ก็ไม่โดนแดดด้วยครับ แบบว่าตื่นเย็น นอนสว่าง ผิวพรรณเลยดีครับ