-->

ผู้เขียน หัวข้อ: แนวหน้าไปตีเมืองมา2เมือง สุดท้ายก็หลับครับ  (อ่าน 1051 ครั้ง)

prozeeds

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: kr
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

เขินนนนนน เขินนนนนน  เนื่องจากวันนี้มีอาการเมื่อยล่าสักเล็กน้อย และอยากส่งการบ้านกระตุ้น บอร์ด กระผมเลยได้ไป บุกร้านนวด มาสองร้าน  1ร้าน สันทราย นวดแผนไทย  พิกัด ตรงจาก สี่แยกศาลเด็กจะไป ดอยสะเก็ด จะมาเจอ ไฟแดง ตลาดสันทราย ก็เลี้ยวซ้าย จากตลาด3 แยก สันทราย เลี้ยวไปเลยครับ เส้นนี้จะทะลุ โลตัส สันทราย ร้านจะอยู่ เลย 7-11 ไป ประมาณ 2 คูหาครับซ้ายมือครับ ดังนั้น พี่ๆทั้งหลายก็เอา 7-11 เป็นตัว ตั้งอ่านะครับ  เข้าเรื่องเลยครับ เปิดประตูร้าน เจอ หมอ 2 คน ครับ สว 1  สส เกือบปลายๆจะเข้า สว แล้ว(ยังถือว่าโอเครนะครับ) อีก 1 ครับ  เข้าไป เลือกคอร์ด นวด น้ำมันทันที 1 ชั่วโมง เลขที่ออก ได้ ป้า สส  eta20 eta20 มานวดครับ ห้องเป็นห้องแถว มีแต่ผ้าม่านกั้น ghjk ghjk ครับ นวด อยากเดียวไม่มีการมีเฉียดแม้แต่นิดเดียวครับ uilo uilo เลยไม่ได้คุยไรกับหมอ มาก
ให้คะแนน การนวดกันเลยครับ 8/10 ครับ เพราะ น้ำหนัก และการนวด เคลิ้มเอาผมหลับไปเลยที่เดียว
ค่าเสียหาย นวดน้ำมัน 1 ชั่วโมง = 300 บาท

จบไปสำหรับร้านแรก ปล .ขออภัยที่อธิบายพี่ๆเทพๆ อาจจะงง หรือ อ่านอยาก ผมจะปรับปรุงให้ดีครับ  jljhl jljhl

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: แนวหน้าไปตีเมืองมา2เมือง สุดท้ายก็หลับครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 19:42:48 »

อ่านง่ายครับ

มาต่อภาค2ไวๆนะครับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
Re: แนวหน้าไปตีเมืองมา2เมือง สุดท้ายก็หลับครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 19:48:44 »

eta08 ขอบคุณครับ ที่มีการบ้านมา  แต่ที่นี่ผมเคยไปแล้ว แต่นานแล้วครับ
เส้นสันทรายสายเก่า ใช่ไหมครับ  ผมไปตอนเย็น เซ็งมากเจอหมอกระเทย
ล้วงไข่อย่างเดียว   รีบออกมาแทบไม่ทัน  แต่ติดกันมีร้านปิ้งย่าง เข้าท่า ราคาไม่ แพงครับ
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

karn_np

• **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 พฤษภาคม 2012, 22:56:50 »

eta08 ขอบคุณครับ ที่มีการบ้านมา  แต่ที่นี่ผมเคยไปแล้ว แต่นานแล้วครับ
เส้นสันทรายสายเก่า ใช่ไหมครับ  ผมไปตอนเย็น เซ็งมากเจอหมอกระเทย
ล้วงไข่อย่างเดียว   รีบออกมาแทบไม่ทัน  แต่ติดกันมีร้านปิ้งย่าง เข้าท่า ราคาไม่ แพงครับ

ไอ๊หยา..... หมอกระเทย ไม่เคยเจอคร้าบบบบบบ  ljhgf

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2012, 07:20:15 »

.
.
.
.
อุบ่ะ..มีล้วงไข่กันด้วย ดีนะที่ท่านไม่เจอล้างตู้ฟักไข่ด้วย.. kjhg

lovelovechk

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2012, 10:55:07 »

การบ้านดีครับ
นวดร้านแบบนี้ ปกติ จะไม่มีอะไรแอบแฝงนะครับ
แต่ครับแต่ ถ้าท่าน อยู่ในสถานะที่หมอ พิศวาส มาป้วนเปี้นแถวเสากระโดง + มีกอารการชักธงรบ เหตุการณ์จะเปลี่ยนแปลง ให้ลุ้นเอาเอง

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 พฤษภาคม 2012, 11:37:08 »

.,mn ขอบคุณสำหรับการสำรวจ ทำให้บอร์ด ไม่เงียบเหงาครับ

haniba

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012, 11:15:57 »

อ่านง่ายครับ

มาต่อภาค2ไวๆนะครับ
มารอด้วยคนครับ

JuBei

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 14:36:01 »

.,mn ... เข้ามารออ่าน ตอนต่อไปครับ

www123

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 15:03:14 »

เข้ามารออ่านภาคต่อคับ fdgdfdf

nump

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 17:07:09 »

ใกล้ๆ บ้านไม่ยักกะรู้

maejo70

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2012, 21:11:32 »

eta06 อ่านๆไปเก็บข้อมูลไว้ก่อน

wolfon75

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 00:07:12 »

ouiy แล้วอีกร้านละ ครับ หนวยกล้า ตาย....คุๆๆ  สุ้ๆครับ

pkrcsw

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 13:11:24 »

scary ขอบคุณครับ

prozeeds

• **
  • Country: kr
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 15:25:04 »

ต้องกราบขออภัย ที่ตั้งกระทู้ทิ้งไว้แล้วหายไป นานครับ เนื่องด้วยภาระอิด ต่างๆ มากมายครับ ;khhg ;khhg ;khhg
งั้น มาต่อกันเลยครับ เนื่องจาก ออกจากร้านสันทรายมา แล้ว ยังรู้สึกไม่สบายใจ แต่สบายตัว  เลยมุ่งหน้าไปร้านที่ 2 ครับ ในตลาด รวมโชค จากที่ท่านเทพทั้งหลายได้ลองผ่านไปสำรวจมามันจะมีทั้งหมด 3 ร้านครับ ถ้าเลี้ยวจาก ถนนซุปเปอร์ หน้าตลาด นับเป็น ร้าน 1 2 3 เอานะครับผมจำชื่อร้านไม่ได้ ผมเลยตัดสินใจเข้าไป ลอง ร้านนวดร้านที่ 1 เลยครับ  เข้าไปแล้วต้องต๊กใจ เจอป้า 3 คน eta20 eta20 เป็นหมอ นวดครับ ถอยไม่ทันครับ ก็สะดุด ป้าอีกคน ไม่ถึงกับ สว มาก ยังไม่หย่อนคล้อยเกินไป จึงตัดสินใจ นวด...... น้ำมันอีกแล้วครับ    แต่ที่ประทับใจ คือ ทางร้าน แยกห้องนวดน้ำมันไว้ ชั้นบนครับ มี 2 ห้องถ้าจำไม่ผิดนะครับ ljhgf ljhgf  สะอาด มากๆๆ ครับ ขอย้ำ สะอาด มากๆ แอร์เย็นฉ่ำ ความเป็นส่วนตัวสูงมาก ก็เลย เข้าสเตป เดินเหมือนร้านแรก นอนหลับ อย่างเดียว ครับ

ให้คะแนน ร้านนี้กันเลยครับ
การนวด ให้ 9/10  (นวดน้ำมัน บางที่ใช้ศอกบางเจ้าให้มือไล่)
ขอให้คะแนน ห้อง เพิ่มเติมครับ 9/10  มันไม่กว้างเท่า อาเขต ห้องที่ผมเข้าไปนะครับแต่อีกห้องนี้กว้างมากก
 ค่าเสียหาย เหมือนเดิม ครับ 300 บาท  ขอไม่แจ้ง ยอด ทิปนะครับแต่ให้หมอทุกคนครับ

ปล อีกแล้ว พอดีไม่ได้ส่งการบ้าน ต่อเนื่องเลยไป สำรวจ ร้าน ที่ 2 ในซอยตลาดรวมโชคมาให้ครับ เดียว ส่งต่อ กระทู้นี้เลยครับ  fdgdfdf fdgdfdf fdgdfdf

micky2005

• เด็กทะลึ่ง
    • www.cmxseed.com
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2012, 20:14:46 »

อันนี้คือร้านแรกที่ จขกท. พูดถึงนะครับหน้าร้านเป็นแบบนี้ เผื่อบางท่านที่ไม่รู้นะครับ

scary
กระโปรงแน่นๆ น้ำเดินเลย -.-

JuBei

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 22 มิถุนายน 2012, 16:32:18 »

pongz ... มีภาพประกอบด้วย ขอบคุณมากครับ

kainguang

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 01:24:43 »

อีกหนึ่งร้านนวดดีๆ แก้เมื่อย หลับคามือหมอ ขอบคุณที่แนะนำครับ
คอร์สพิเศษ คงเดินเลยไปที่อื่นต่อ อิอิ  eta08

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 10:24:52 »

โอเค ครับ อย่างน้อย ท่าน prozeeds  มีการบ้านมาแลกเปลี่ยน เรียนรู้
  แม้จะไม่มีการจัดระดับ ก็ไม่มีปัญหาครับ ขอบคุณที่ร่วมด้วยช่วยกัน
  และอยากให้สำรวจและส่งการบ้านเรื่อยๆ ครับผมมมมมมมม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย