-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมชอบ หมอ แบบ สว ครับ  (อ่าน 764 ครั้ง)

pkrcsw

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ผมชอบ หมอ แบบ สว ครับ
« เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 17:49:19 »

5555 มาแนวแปลกไหม ชอบ สว ซะงั้น  eta04 อาจจะเพราะไม่ต้องสอนไรมากอะ

เชียงรายมีเปล่าครับ ระดับ 3  kjhg นวดแล้วก็นาบ ไม่อยากไป ออน ไม่อยากไปแถวๆ

ไนท  ไม่อยากไปวังคำ เด้วหัวจะแตกเอาไปที่เงียบๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 พฤษภาคม 2012, 17:51:09 โดย pkrcsw »

คำปัน

Re: ผมชอบ หมอ แบบ สว ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 18:04:23 »

เหมือนผมเลย

เพราะ ต้องเอาใจคนที่บ้านมามากละ

ขี้เกียจเอาใจ ขี้เกียจ อ้อเลาะ   

ไปร้านไหนโอกาสหล่นมีน้อยลงเยาะ    แต่ก็มีเลือกบ้างนะ ไม่ใอแบบแก่แดดแก่ลม

pkrcsw

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 18:15:14 »

เอา สว ดูดีมีเยอะ คุยรู้เรื่อง ว่าแต่จะไปที่ไหนดีหน่อ มีแบบว่าป้าก้อยคงดีเชียงรายเนี่ย 555

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 18:27:44 »

ไอ้หนุ่มยี่สิบ เจอ หมอสามสิบ มันบอกแก่  ไอ้เราว่า สาวอยู่นี่หว่า
ไอ้หนุ่มสามสิบ เจอหมอ สี่สิบ บอกว่าแก่ ไอ้เราว่า สาวอยู่น่าาาาา
ไอ้หนุ่มสี่สิบ เจอหมอ ยี่สิบ  ....ขอลายแทงด้วยครับ

micky2005

• Country: th
    • www.cmxseed.com
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 19:10:39 »

ไอ้หนุ่มยี่สิบ เจอ หมอสามสิบ มันบอกแก่  ไอ้เราว่า สาวอยู่นี่หว่า
ไอ้หนุ่มสามสิบ เจอหมอ สี่สิบ บอกว่าแก่ ไอ้เราว่า สาวอยู่น่าาาาา
ไอ้หนุ่มสี่สิบ เจอหมอ ยี่สิบ  ....ขอลายแทงด้วยครับ

คำตอบอยู่ที่คำ สุดท้าย.  eta03
กระโปรงแน่นๆ น้ำเดินเลย -.-

pheebar

• X5 Club
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 20:11:03 »

หายากหน่อยนะครับเชียงรายเนี่ย ผมก็ไม่รู้ ljhgf

FCUK

• รอง Global Moderator
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2012, 21:15:38 »

เชียงรายไม่คุ้นเลย แต่มีคนแนะนำ แอบซาลูต  เขาว่าเด็ดๆ ปล่อยน้ำกับคนสวยๆในราคาไม่แพง
แต่ผม มัก
ไปชมเดือน... เยือนพาร์คลับ... จับไก่สเปร์ม ....พากันไปเจิมที่ เรดโร้ด ครับท่าน
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

mintada9

• กรรมการเวป
  • เด็กหัดเสียว
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 01:36:01 »

เชียงรายไม่คุ้นเลย แต่มีคนแนะนำ แอบซาลูต  เขาว่าเด็ดๆ ปล่อยน้ำกับคนสวยๆในราคาไม่แพง
แต่ผม มัก
ไปชมเดือน... เยือนพาร์คลับ... จับไก่สเปร์ม ....พากันไปเจิมที่ เรดโร้ด ครับท่าน
อยู่ที่ชอบแนวไหนครับ
ไปแอป.. ก็ได้เลย เอาใจดีด้วย kjhg kjhg

pkrcsw

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2012, 18:16:39 »

แต่ผม มัก
อยู่ที่ชอบแนวไหนครับ
ไปแอป.. ก็ได้เลย เอาใจดีด้วย kjhg kjhg

เคยไปมาแหละ หลงหัวปักหัวปัม แล้วไม่ได้อีกเลย เด้วหัวแตก  ghjk