ผู้เขียน หัวข้อ: พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู ....  (อ่าน 3624 ครั้ง)

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู ....
« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 15:24:03 »

การบ้านฉบับนี้เกิดจากประโยตที่ว่า "พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู"  eta06

เหตุเกิดเมื่อวันศุกร์ ที่ผ่านมาตอนเย็นๆ ฝนตกปอยๆ  ( บรรยากาศมาหมด )

ผมไปเยือน ฮาเร็มอีกครั้ง ....... โดยตั้งใจว่าไปลองดูพยศน้องโรส .....  แต่น้องขึ้นงานอยู่ เลยของให้น้องๆ
ที่ว่างอยู่เข้าประกวด ......  หวยออกที่น้องกีตาร์ ครับ กีตาร์เรืองแสงของผม  เมื่อเข้าห้อง สิ่งที่พบเมื่อผมค่อยๆ
บรรจงถอดชุดของน้อง ออกคือ.... ความขาวโอโม่.... ถัน คู่สวยที่กำลังเหมาะมือ เอวที่คอดกิ่ว และช่วยล่าง ที่ผ่านการดูแลเรียบร้อย ... แล้วเราก็ไปอาบน้ำกันโดยน้องถุูไปหมดทุกซอกทุกมุม .... แล้วเราก็มาที่เตียง ..
 ประโยคนี้จึงเกิดขึ้น  "พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู"   ผมตอบไปโดยไม่คิด เรานอนลงเลย เดี๋ยวพี่นวดให้
 ผมนวดให้น้องครับ ..... แต่ผมใช้วิธีเดียวกับที่ น้องโฟกัส ทำให้ผม .... ผมไม่ใช้มือครับ ................
 ผมใช้ลิ้นของผมนวดไปทั่วตัวของน้องโดยที่มือทั้งคู่ของน้องได้แต่จิกไปที่เตียง ..... โดยไล่ตั้งแต่ ซอกคอ
  หน้าอกคู่งาม หน้าท้องอันแบนราบ แล้วก็ .......... เขื่อนแตกครับ ทั้งที่ยังไปไม่ถึงไหน ..............
 มีการกระตุกให้เห็นเป็นระยะ แต่ผมไม่ยอมหยุดครับ เดินหน้าทำในสิ่งที่ผมอยากทำ ชิมในสิ่งที่อยากลิ้มลอง
 จนเธอกระตุกอีกครั้ง จนเธอบอกไม่ไหวแล้ว นี่เป็นงานรอบแรกของเธอในวันนี้ แต่ตอนนี้เธอก็แทบหมดแรง
 ผมมีหรือจะหยุดเลือนตัวขึ้น และเปลี่ยนมาใช้มืออันหยาบหนาของผมปฏิบัติการต่อไป ไม่รู้ว่ามีเสียงเธอเล็ด
ลอดออกไปข้างนอกบ้างหรือไม่ ....... เมื่อผมขยับตัวขึ้น เธอก็เริ่มที่จะปฏิบัติกับผมเช่นเดียวกัน .........
เธอไม่ยอมเสียเปรียบอยู่ฝ่ายเดียว เราเริ่มที่จะมีการโต้ตอบกันอย่างสมน้ำสมเนื้อ ........................
มีหลายท่าที่เป็นท่าที่ค่อนข้างอันตรายจนต้องใช้สิ่งป้องกัน แต่เธอก็มิได้อิดออด ....... เธอ ปฏิบัติทุกอย่าง
เท่าที่เธอปฏิบัติได้ ....... จนในที่สุดสิ่งที่ไม่อาจต้านทานได้ของผมก็ออก มา ........ แต่เธอยังคงมีอารมณ์
เธอขอผมปฏิบัติการต่อ อีกไม่นาน เธอกระตุกอย่างรุนแรงอีกครั้ง พร้อมกับน้ำเหนือที่ท่วมกรุงเทพครั้งที่ผ่านมา
ผมต้องประคองเธอลุกขึ้น และพาเธอไป อาบน้ำ ......... ทุกอย่างจบลงด้วยความประทับใจ

คะแนนน
 นวด        0/10  ผมนวดเอง  kjhg
 ไฟหน้า   7.5/10   เล็กไปนิด
 หลอดไฟ   8 /10 ตามสีผิว  สีสวยงามตามสภาพ
 ผิว         100/10  ขาวโอโม่ เรืองแสง
 ช่วงล่าง     ไม่บอก ดีก็แล้วกัน  ttu
-GF        1000/1  เต็มรสเต็มอารมณ์   น้องมาเยอะมากกกกกกก

สุดท้าย..... สุภาพเข้าไว้นะครับท่านจะได้สิ่งดีๆ กลับไปแน่นอน  สำหรับผมวันนี้ ไม่ใช่แค่ทอน แต่เรียกได้ว่าน้องเค้าให้ทิปผมเลย .....

eta03 ขอบคุณน้องเค้ก นะครับที่หาน้องๆน่ารักอย่างนี้มาไว้ให้........
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 พฤษภาคม 2012, 15:25:52 โดย Anfield »

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู ....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 18:32:37 »

;khhg ขอบคุณการบ้านมาก ระดับเทพแบบท่านผู้นี้มายืนยันแล้ว น้องไม่ธรรมดาเลย
เสียดายจองไว้วันนั้น น้องมาผิดเวลา เลยได้จุดโฟกัสมาแทนกีตาร์เสียเลย เดี๋ยวนี้ก็ยัง
หาทางออก จากจุดโพกัสไม่ได้เลย  วันข้างหน้า ต้องหาโอกาสอันดีอันงาม
ไปพิสูจน์เสียงกีตาร์นี้บ้างล่ะ  ว่าจะไพเราะเพราะพริ้งขนาดไหน eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู ....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 19:27:38 »

ผมเล่นกีตาร์ดี ๆ มาหลายตัวนะ

แต่ กีตาร์ ที่ฮาเร็มยังเลย พี่ anfield

อยากลองมั้ง อิอิ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 19:41:18 »

พี่ Anfield น่าร้ากกกกกอีกแล้ว    mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

prince

• กรรมการเวป
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 21:05:00 »

การบ้านฉบับนี้เกิดจากประโยตที่ว่า "พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู"  eta06

เหตุเกิดเมื่อวันศุกร์ ที่ผ่านมาตอนเย็นๆ ฝนตกปอยๆ  ( บรรยากาศมาหมด )

ผมไปเยือน ฮาเร็มอีกครั้ง ....... โดยตั้งใจว่าไปลองดูพยศน้องโรส .....  แต่น้องขึ้นงานอยู่ เลยของให้น้องๆ
ที่ว่างอยู่เข้าประกวด ......  หวยออกที่น้องกีตาร์ ครับ กีตาร์เรืองแสงของผม  เมื่อเข้าห้อง สิ่งที่พบเมื่อผมค่อยๆ
บรรจงถอดชุดของน้อง ออกคือ.... ความขาวโอโม่.... ถัน คู่สวยที่กำลังเหมาะมือ เอวที่คอดกิ่ว และช่วยล่าง ที่ผ่านการดูแลเรียบร้อย ... แล้วเราก็ไปอาบน้ำกันโดยน้องถุูไปหมดทุกซอกทุกมุม .... แล้วเราก็มาที่เตียง ..
 ประโยคนี้จึงเกิดขึ้น  "พี่จะให้หนูนวดหรือพี่จะนวดหนู"   ผมตอบไปโดยไม่คิด เรานอนลงเลย เดี๋ยวพี่นวดให้
 ผมนวดให้น้องครับ ..... แต่ผมใช้วิธีเดียวกับที่ น้องโฟกัส ทำให้ผม .... ผมไม่ใช้มือครับ ................
 ผมใช้ลิ้นของผมนวดไปทั่วตัวของน้องโดยที่มือทั้งคู่ของน้องได้แต่จิกไปที่เตียง ..... โดยไล่ตั้งแต่ ซอกคอ
  หน้าอกคู่งาม หน้าท้องอันแบนราบ แล้วก็ .......... เขื่อนแตกครับ ทั้งที่ยังไปไม่ถึงไหน ..............
 มีการกระตุกให้เห็นเป็นระยะ แต่ผมไม่ยอมหยุดครับ เดินหน้าทำในสิ่งที่ผมอยากทำ ชิมในสิ่งที่อยากลิ้มลอง
 จนเธอกระตุกอีกครั้ง จนเธอบอกไม่ไหวแล้ว นี่เป็นงานรอบแรกของเธอในวันนี้ แต่ตอนนี้เธอก็แทบหมดแรง
 ผมมีหรือจะหยุดเลือนตัวขึ้น และเปลี่ยนมาใช้มืออันหยาบหนาของผมปฏิบัติการต่อไป ไม่รู้ว่ามีเสียงเธอเล็ด
ลอดออกไปข้างนอกบ้างหรือไม่ ....... เมื่อผมขยับตัวขึ้น เธอก็เริ่มที่จะปฏิบัติกับผมเช่นเดียวกัน .........
เธอไม่ยอมเสียเปรียบอยู่ฝ่ายเดียว เราเริ่มที่จะมีการโต้ตอบกันอย่างสมน้ำสมเนื้อ ........................
มีหลายท่าที่เป็นท่าที่ค่อนข้างอันตรายจนต้องใช้สิ่งป้องกัน แต่เธอก็มิได้อิดออด ....... เธอ ปฏิบัติทุกอย่าง
เท่าที่เธอปฏิบัติได้ ....... จนในที่สุดสิ่งที่ไม่อาจต้านทานได้ของผมก็ออก มา ........ แต่เธอยังคงมีอารมณ์
เธอขอผมปฏิบัติการต่อ อีกไม่นาน เธอกระตุกอย่างรุนแรงอีกครั้ง พร้อมกับน้ำเหนือที่ท่วมกรุงเทพครั้งที่ผ่านมา
ผมต้องประคองเธอลุกขึ้น และพาเธอไป อาบน้ำ ......... ทุกอย่างจบลงด้วยความประทับใจ

คะแนนน
 นวด        0/10  ผมนวดเอง  kjhg
 ไฟหน้า   7.5/10   เล็กไปนิด
 หลอดไฟ   8 /10 ตามสีผิว  สีสวยงามตามสภาพ
 ผิว         100/10  ขาวโอโม่ เรืองแสง
 ช่วงล่าง     ไม่บอก ดีก็แล้วกัน  ttu
-GF        1000/1  เต็มรสเต็มอารมณ์   น้องมาเยอะมากกกกกกก

สุดท้าย..... สุภาพเข้าไว้นะครับท่านจะได้สิ่งดีๆ กลับไปแน่นอน  สำหรับผมวันนี้ ไม่ใช่แค่ทอน แต่เรียกได้ว่าน้องเค้าให้ทิปผมเลย .....

eta03 ขอบคุณน้องเค้ก นะครับที่หาน้องๆน่ารักอย่างนี้มาไว้ให้........

jljhl ขอยขนาด  jljhl

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2012, 22:21:07 »

การบ้านน่าลอกมากคับ ขอบคุณคับ

frog

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 07:12:43 »

การบ้านสุดยอดมากเลยครับ ยังกะอากังฟูมาเองเลย อิอิ ;khhg

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 08:02:39 »

eta20 โค๊ะ... โค๊ะ.... โค๊ะ.... เกินคำบรรยายครับท่าน  scary  eta04

pongz เห็นว่าน้องชอบเที่ยวกลางคืน และเต้นสวยมากๆ อารมณ์ประมาณจีบเด็กในผับเลยครับ  pongz

เดาจากหุ่นคนนี้รึเปล่าครับ น้องเค้ก.......

• ไอ้เสือปืนไว
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 08:34:59 »

แจ่มคับ pongz pongz pongz

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 11:41:57 »

เขินนนนนน
พี่ Anfield น่าร้ากกกกกอีกแล้ว    mbvc

ปลี่ยนจากคำขอบคุณเป็น  น้องเค้ก.... จัดให้พี่ซักคอร์ท ดีกว่าไหม
  เดี๋ยวพี่นวดให้  kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 11:52:16 »

เขินนนนนน

ปลี่ยนจากคำขอบคุณเป็น  น้องเค้ก.... จัดให้พี่ซักคอร์ท ดีกว่าไหม
pongz เห็นด้วยอีกคน เผื่อจะมีการบ้านมาให้อ่านอีก  ;khhg

damm

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 12:57:16 »

hgjhg

สุดยอดการบ้าน การบรรยาย
เห็นภาพเลยอ่ะ  eta04

ขอคอนเฟริมอีกเสียง
น้องกีตาร์หื่น..มว๊ากกกกกก
เสียงดีด้วยอ่ะ ไม่เฟคเลย เล่นจริง เสียงจริง
 kjhg

damm

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 13:00:28 »

เขินนนนนน

ถ้าเป็นน้องเค้ก ขอเกทับท่าน Anfield หน่อยครับ
จัดให้พี่ซัก 3 คอร์สติดกันเลยได้ป่าว
พี่อุ้มขึ้นห้องเองเลย น้องไม่ต้องทำอะไร
เด่วพี่ทำเอง
 jljhl jljhl jljhl

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2012, 14:54:29 »

เขินนนนนน

ถ้าเป็นน้องเค้ก ขอเกทับท่าน Anfield หน่อยครับ
จัดให้พี่ซัก 3 คอร์สติดกันเลยได้ป่าว
พี่อุ้มขึ้นห้องเองเลย น้องไม่ต้องทำอะไร

eta06  eta07 สงสารหนูเหอะ หนูแก่แล้ว..... 

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

iOS

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 07:27:59 »

pongz  pongz  pongz

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 09:16:31 »

hgjhg สอนนวดเองแบบนี้ต้องลองดูสิท่านสอยได้ดีไหม  eta04

• *
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 19:06:17 »

hgjhg สอนนวดเองแบบนี้ต้องลองดูสิท่านสอยได้ดีไหม  eta04
แล้วพี่ uouso ล่ะคะ เมื่อไหร่จารีบมาสอยเอ่ย? dgd

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 03:11:06 »

เขินนนนนน

eta06  eta07 สงสารหนูเหอะ หนูแก่แล้ว..... 
แก่แบบนี้ สิดี รู้งาน มะพร้าวยิ่งแก่ ยิ่งมันส์ อย่างนู๋เค๊ก นี่ืเขาเรียกว่า แก่ วิชา จ๊ะ! ไม่งั๊น จะมีคนที่อยากลองวิชา กับ นางพญา บ้านนี้เหรอ จริงมั๊ยจ๊ะ อิ อิ  kjhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

iOS

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 07:14:29 »

fhgj  fhgj  fhgj  fhgj  fhgj  fhgj

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 14:23:31 »

เขินนนนนน

แก่แบบนี้ สิดี รู้งาน มะพร้าวยิ่งแก่ ยิ่งมันส์ อย่างนู๋เค๊ก นี่ืเขาเรียกว่า แก่ วิชา จ๊ะ! ไม่งั๊น จะมีคนที่อยากลองวิชา กับ นางพญา บ้านนี้เหรอ จริงมั๊ยจ๊ะ อิ อิ  kjhg
  eta32 นางพญาอะไรจ๊ะ นางพญาผึ้ง หรือนางพญาไม้

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 19:35:12 »

เค้าจะไม่อยู่บ้านนี้แล้ว....จะเก็บข้าวเก็บของละ  lkkjjh ที่นี่มีแต่คนรังแก uilo  uilo  uilo

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 19:39:18 »

เค้าจะไม่อยู่บ้านนี้แล้ว....จะเก็บข้าวเก็บของละ  lkkjjh ที่นี่มีแต่คนรังแก uilo  uilo  uilo
eta32 ใครรังแกนางฟ้า บอกมาดิ เด่วจะไปช่วย รังแกด้วย  eta03

damm

• **
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 20:05:08 »

ตัวเองตัดสินใจย้ายมาอยู่กับเค้าแล้วเหยอ
เด่วเค้าไปช่วยตัวเองขนของน้าาาาา
 kjhg kjhg kjhg