ผู้เขียน หัวข้อ: ชมพู...ฟรุ๊ตตี้  (อ่าน 1407 ครั้ง)

เด่นชัยขายเครื่องไฟฟ้า

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ชมพู...ฟรุ๊ตตี้
« เมื่อ: 29 พฤษภาคม 2012, 23:27:44 »

ก่อนอื่นต้องขอออกตัวไว้ก่อนว่าผมไม่ได้เป็นเทพมาจากไหน
ไม่ได้มาเชียร์อย่างออกนอกหน้า
เป็นเพียงคนธรรมดาที่ประทับใจบริการของนางฟ้าที่นี่
นี่เป็นการบ้านฉบับแรกของผม
หากมีข้อผิดพลาดประการใดต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วย eta08

ช่วงประมาณบ่ายสองโมง ด้วยความคิดถึง จึงกดโทรศัพท์ไปยังบ้านฮาเร็ม
pr เค้ก รับสายด้วยเสียงหวานๆ เช่นเคย
จากการสอบถาม ทราบว่าน้องฟรุ๊ตตี้จะลงงานตอนประมาณบ่าย3
และ...ยังไม่มีคิวจอง !!!  hgjhg
ปาฏิหาริย์ได้เกิดกับผมแล้ว  eta03
เพราะช่วงหลังมานี้ ไม่เคยได้มีวาสนาพบพานกับน้องฟรุ๊ตตี้เลย ขึ้นงานและมีท่านเทพจองตลอด  uilo
จองทันทีครับ pongz  โอกาสทองอย่างนี้ไม่ได้มีบ่อยๆ
บ่าย3ถึงที่ตามที่ได้นัดหมายไว้ และน้องก็กำลังลงจากงานพอดี อะไรจะตรงเวลาขนาดนั้น
น้องขอเวลาพักผ่อนสัก 5 นาที พอน้องออกมา พอได้เห็นหน้าน้องเท่านั้นแหละ เขินนนนนน
ความคิดถึง ความรู้สึก ความทรงจำดีๆมันย้อนมา นึกแล้วยังนั่งคิดถึงอยู่เลยเนี่ย
น้องบอกว่าวันนี้ไม่ค่อยได้แต่งหน้าเลยไม่มั่นใจ ผมกลับว่าออกจะน่ารัก ดูใสๆ
ตัดมาที่ห้องเลยละกันนะครับ น้องฟรุ๊ตตี้ดูแลดีมากกกก เอาใจใส่ในทุกรายละเอียด
ผลัดกัน ช่วยกันถอด ... อย่างกับเป็นแฟนกันเลยครับ ให้ความรู้สึกที่ดีมากๆ  fdgdfdf
ส่วนเรื่องการอาบน้ำนั้น ขอบอกตามตรงครับว่า อาบเองไม่เคยสะอาดเท่านี้... จริงๆ jljhl
ทุกซอกทุกมุม สะอาดสะอ้านเอี่ยมอ่อง ส่วนการอาบน้ำเองของน้องนั้นก็ยังคงมีเอกลักษณ์เช่นเคย
ฝีมือการนวด ... น้ำหนักมือกำลังดีและมือนิ่มมาก ทำเอาเคลิ้มๆเลยทีเดียว
มาหยุดเคลิ้มก็ไอ้ตอนที่น้องเริ่มเอาอะไรนิ่มๆมานวดที่หลังนี่แหละ ... ทำเอาผมนอนไม่ติดเตียง
น้องบอกว่าไม่มั่นใจเรื่องรูปร่าง แต่ผมขอคัดค้านแบบหัวชนฝาเลยครับ ผมชอบบบ eta04
เทคนิคการลงบอดี้ ... ด้านหน้า ...  kjhg  ยิ่งเมื่อน้องฟรุ๊ตตี้เริ่มเครื่องติดแล้วละก็...
ผมปล่อยตัวไปตามจังหวะ ผลัดกัน รุก-รับ จนในที่สุดก็ ...  eta03
รายละเอียดย่อยๆของสิ่งที่เกิดขึ้น ผมขอเก็บไว้เป็นความทรงจำดีๆส่วนตัวของผมนะครับ
แต่ผมยืนยัน นั่งยัน นอนยันได้ตรงนี้เลยว่า น้องฟรุ๊ตตี้น่ารักมววากก ถนอมๆน้องหน่อยนะครับ
สุภาพกับน้องเข้าไว้แล้วท่านจะได้รับสิ่งดีๆตอบแทนกลับมาครับ

ปล. คิดถึงน้องฟรุ๊ตตี้นะจ๊ะ ไว้ว่างจะเข้าไปหา ... แต่ไม่รู้น้องฟรุ๊ตตี้จะว่างเจอพี่รึเปล่านี่สิ  ttu
ปล.2 พี่ไม่ได้ผอมลงนะ เพียงแต่น้องฟรุ๊ตตี้ช่วงนี้คุ้นเคยกับคนอ้วนมากกว่า ghjk

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
Re: ชมพู...ฟรุ๊ตตี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 01:52:54 »

โอววว ตอนนี้มีแฟนคลับ น้อง ฟรุ๊ตตี้มายืนยัน อีก1เสียงแล้ว ยินดีกับท่านด้วยที่สุขสมหวัง ผมก็คนหนึ่งก็ยังคิดถึง น้องเขาอยู่น๊ะ เข้าทำนอง " เธอมีของดี ที่ผมลืมไม่ลง " ขนาดท่าน กงล้อมาร ท่องไปก็หลายบ้าน หลายคน ก็ยังอดที่จะห่วงน้อง อย่างห่างๆ ไม่ได้ รวมทั้งตัวผมด้วยที่ยังห่วง น้องฟรุ๊ตตี้ สุดที่รัก ตัวผมเอง หากน้องไม่ดีพอ ผมก็ไม่กล้า เชียร์การันตี ไม่งั๊นเสีย เครดิตหมดเลย นี่แหละที่สมกับที่น้องได้เป็นตัว Top คุณภาพของบ้านนี้อีก1นางฟ้า ที่น่าทดสอบครับ เยี่ยมมม  ;khhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 02:06:51 »

น้องฟรุ๊ตตี๊เป็นน้องคนหนึ่งที่จัดว่าครบเครื่องทั้งหน้าตา รูปร่างและOption ต่างๆสภาพดีจริงครับ ส่วนงานนัวนี่เป็นแนวรุกตามที่หลายท่านได้เจอกัน ส่วนเรื่องหัวใจนี่ให้เลย ตั้งใจทำงาน เอาใจใส่ลูกค้าทุกรายละเอียด

หมายเหตุ สุภาพกับน้อง แล้วท่านจะได้รับทอนกระจายเอง

ปล.รับประกันด้วยท่านที่ส่งการบ้านน้องทุกท่าน ท่านกระเจี๊ยวหวาน และกระผมกงล้อมารที่ทดสอบงานนับสิบรอบกับน้องฟรุ๊ตตี๊  pongz pongz
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 02:30:46 »

โอ้ท่าน กงล้อมาร มาอย่างไวเลย นอนดึกจังเลย รักษาสุขภาพด้วยน๊ะท่าน ก็เป็นอีกท่านเทพฯที่ได้ทดสอบน้องๆหลายๆคน มาอย่างโชกโชน แต่ต้องมาหยุด ทดสอบซ้ำครั้งแล้ว ครั้งเล่า เป็นสิบๆครั้ง ในคนเดียวเลย เพราะประทับใจ และการันตี หากไม่แน่จริง ตำแหน่ง ตัวTop สุดของบ้านนี้คงไม่ได้มา เพราะโชคช่วยหรอกครับ เพราะฝีมือจริงๆ ไม่มีเรียกขอติ๊ป จากลูกค้าให้ ลำบากใจด้วย หากท่านใดที่ยังไม่ได้ทดสอบ แนะนำให้ไปลองดูกัน ก่อนที่จะหมดโอกาส หากน้อง อำลาวงการนี้ไปก่อน ผมก็เพิ่งทดสอบซ้ำกับน้องผลไม้ที่ว่านี้ 3ครั้งเอง ในเวลาไม่ถึง2อาทิตย์ ยังจะมีซ้ำครั้งต่อๆไปอยู่ครับ pongz
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 07:16:56 »

ไปม่ายเคยเจอเลยครับ สงสัยไร้วาสนา  eta07  eta07 แต่ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้ติดโฟกัสงอมแงมอยู่ด้วย เอิ๊กๆๆๆ  kjhg  kjhg  kjhg

topseries

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 09:29:18 »

การบ้านดีอย่างนี้ ต้องไปลอกบ้างแล้ว roister

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 14:19:11 »

โอ้ท่าน กงล้อมาร มาอย่างไวเลย นอนดึกจังเลย รักษาสุขภาพด้วยน๊ะท่าน ก็เป็นอีกท่านเทพฯที่ได้ทดสอบน้องๆหลายๆคน มาอย่างโชกโชน แต่ต้องมาหยุด ทดสอบซ้ำครั้งแล้ว ครั้งเล่า เป็นสิบๆครั้ง ในคนเดียวเลย เพราะประทับใจ และการันตี หากไม่แน่จริง ตำแหน่ง ตัวTop สุดของบ้านนี้คงไม่ได้มา เพราะโชคช่วยหรอกครับ เพราะฝีมือจริงๆ ไม่มีเรียกขอติ๊ป จากลูกค้าให้ ลำบากใจด้วย หากท่านใดที่ยังไม่ได้ทดสอบ แนะนำให้ไปลองดูกัน ก่อนที่จะหมดโอกาส หากน้อง อำลาวงการนี้ไปก่อน ผมก็เพิ่งทดสอบซ้ำกับน้องผลไม้ที่ว่านี้ 3ครั้งเอง ในเวลาไม่ถึง2อาทิตย์ ยังจะมีซ้ำครั้งต่อๆไปอยู่ครับ pongz
kjhg นั่นซิท่าน เวลาของผมกะของน้อง มันไม่สมพงษ์กัน
 เด่วเช็คเวลาให้แน่ก่อน จะต้องนัดล่วงหน้าสักสองวัน มันเป็นเคล็ดลับ
เด่วได้สิ่งดีๆกลับมาแน่ eta03
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 19:37:03 »

ไปม่ายเคยเจอเลยครับ สงสัยไร้วาสนา  eta07  eta07 แต่ไม่เป็นไรครับ ช่วงนี้ติดโฟกัสงอมแงมอยู่ด้วย เอิ๊กๆๆๆ  kjhg  kjhg  kjhg
เอิ๊ก ๆ ๆ  ๆ ด้วยค่ะ  kjhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่