ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน เปิดปุ๊บติดปั๊บ โฟกัสใช่เลย  (อ่าน 2698 ครั้ง)

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

เนื่องจากได้รับการคอนเฟิร์มจาก ทั้งเทพและมาร หลายๆท่านในห้องนี้ ว่าน้องโฟกัสงานนัวดี งานบิ้วเยี่ยม เลยเกิดอาการอยากลองของดูซิว่าจะเยี่ยมสักแค่ไหน  ttu

วันนี้เลยได้โอกาส บึ่งรถเข้าไปบ้านนี้ในทันใด พอไปถึงปุ๊บ ได้เจอ PR ทั้งสอง เลยเข้าใจแล้วว่า ทำไมท่าน Damn ถึงได้ตื้อน้องเค้กไม่ยอมเลิกซะที  eta04 (ดูแล้วน่าตื๊อมากครับ ถ้าตื๊อได้แล้ว PM บอกผมหน่อยเน้อ 5555)

จากนั้นไม่พูดพล่ามทำเพลง น้องโฟกัสเอาน้ำมาเสิร์ฟ พร้อมจูงมือขึ้นห้องทันที "พี่ขึ้นข้างบนกันเลยค่ะ" ด้วยใบหน้าที่ยิ้มแย้ม และอารมณ์ดีขี้เล่น สงสัยน้องคงคิดว่าเหอๆ วันนี้ได้แกล้งพี่เล่นแน่ๆ  eta03

พอเข้าห้องปุ๊บ ไม่รอช้าน้องถลกเสื้อผมขึ้น ดูดแคลเซี่ยมโดยพลัน (เย้ย ยังไม่ทันไรเลย โดนเล่นซะแล้ว)  eta06

ตอนนี้เลยยอมน้องไปก่อน (คิดในใจ เดี๋ยวรอบิ้วได้ที่ พี่เอาคืนแน่นอน  dgd)

หลังจากถอดเสื้อผ้ากันเรียบร้อย กะว่าจะเดินเข้าห้องน้ำ น้องดันหยุดอยู่หน้าห้องน้ำเหมือนรอ มีหรือจะพลาด เริ่มนัวกันตั้งแต่ตรงนี้พอได้ฟีลนิดๆ จากนั้นน้องดึงมือเข้าห้องน้ำโดยพลัน งานอาบน้ำก็สะอาดดีมากครับ ทุกสัดส่วนกันเลยทีเดียว  mbvc

จากนั้นก็คุยทำความรู้จักกัน น้องเป็นกันเองมากครับ คุยไปยิ้มไป เรียกได้ว่าเหมือนอาบน้ำกะแฟนเลยจริงๆ  fdgdfdf

พอออกมาน้องก้ยังแซว "พี่ๆ วิ่งรอบเตียง หรือวิดพื้นรอหนูแป๊บ" แบบว่ากะจะตัดกำลังกันซะงั้น   uilo หนูพี่แก่แล้วอะ ขืนทำตามหนู พี่หลับก่อนได้นวดแน่นอน  kjhg

พอขึ้นเตียงก็เริ่มการนวดน้ำมัน น้องนวดได้เก่งมากเลยครับ ไล่เส้น ตาม หลัง คอ แขน ขา และ .... นวดแล้วสบายตัวมาก เกือบหลับไปเลย  pongz

พอนวดเส็จ ก็เริ่มงาน B2B จากด้านหลัง ซึ่งก็ทำได้ตามมาตรฐานดี แต่น้องมีทีเด็ดคือ ลิ้น ครับ ไล่ไปตามตัว ตามหลัง ตามขา สุดท้ายเสียวสุดๆ น้องไชหู จนขนลุกซุ่ กันเลยทีเดียว (ผมเชื่อแล้วครับท่าน Damn ว่าน้องใช้ลิ้นได้เก่งมาก)  scary

จากนั้นคำที่รอก็มาถึง "พี่หันหน้ามาเลยค่ะ" พอหันมาปุ๊บก็เริ่มปฏิบัติการนัวทันที ตอนแรกๆน้องก็จัดการตามจุดต่างๆ โดยเฉพาะแคลเซียม และใบหู เล่นเอาเคลิ้มไปพักใหญ่  พอได้ที่ปุ๊บ ก็ถึงเวลาเราเอาคืนบ้างล่ะ  eta03

เริ่มลงลิ้นกับน้อง ไล่ไปตามตำแหน่งต่างๆ ตามปกติ น้องเริ่มส่งเสียง เราเริ่มได้ใจ  jljhl ไล่ไปเรื่อยๆจนได้ที่ จากนั้นก็เริ่มสำรวจน้องทั้งตัว จนเสียงเริ่มดังขึ้นเรื่อย พออารมณ์มาปุ๊บทีนี้นัวกันมั่วไปหมด ทั้งรุกทั้งรับ จนสุดท้ายก็พ่ายแพ้แก่น้องไปตามระเบียบ  lkkjjh โดยทั้งหมดอยู่ภายในขอบเขตที่ควรจะเป็น (แอบเสียดาย แต่เข้าใจดีว่างานมีขอบเขตแค่ไหน)  dsgjsd

สุดท้ายก็นอนกอดกันคุยกัน แล้วก็พาไปอาบน้ำ โดยน้องใส่ใจมากๆ อาบจนน้ำมันออกหมดถึงปล่อยเราออกจากห้องน้ำ

สุดท้ายน้องยังบอกอีกว่า  คราวหน้าถ้าพี่จะมาให้หนูบิ้ว มาเวลาไหนก็ได้ แต่ถ้าจะมาบิ้วหนูแบบวันนี้ อย่ามา ...

เวลาบ่าย ให้มา สามทุ่มนู้น หนูขึ้นงานกะพี่แล้วหมดแรงง่ะ จะได้กลับบ้านนอนเลย  kjhg

เราก็ได้แต่อมยิ้ม กลับบ้านอย่างมีความสุขไปอีก 1 วัน (น้องโฟกัสขา คราวหน้าพี่จะไปให้น้องเอาคืนนะจ๊ะ 5555555555555  kjhg)

ปล. ท่านใดชอบ sound effect ห้ามพลาดนะครับ Stereo surround เลยทีเดียว  eta03
ปล. 2 น้องโฟกัส  พี่ยังรอน้องมาเมนท์ตามสัญญานะจ๊ะ  mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 พฤษภาคม 2012, 23:30:32 โดย Danado »

puinavachai

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ส่งการบ้าน เปิดปุ๊บติดปั๊บ โฟกัสใช่เลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 22:56:07 »

เตรียมเวลาไว้ละครับ ไว้ขอตามไปลอกการบ้านนะครับ

shadow2525

• V.I.P.
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
Re: ส่งการบ้าน เปิดปุ๊บติดปั๊บ โฟกัสใช่เลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 22:59:26 »

โฟกัสแรงดีไม่มีตกจริงๆครับ  hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2012, 23:54:52 »

โฟกัสแรงดีไม่มีตกจริงๆครับ  hgjhg
pongz สุดยอดแล้ว น้องโฟกัสคนเก่ง
ท่านที่ได้เจอแล้วทุกคน ต่างยกนิ้วใ้ห้   hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 07:37:30 »

น้องโฟกัสมาแรงจริงๆ

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 08:54:19 »

และแล้วท่าน Donado ก้อมาพิสูจน์ความจริง

เชื่อรึยังครับท่าน ว่าน้องโฟกัสเนี่ย สุดยอดดดดด  hgjhg

tenducm

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2012, 09:04:35 »

ยินดีด้วยครับกับการเจอขุมทรัพย์

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 01:46:46 »

และแล้วท่าน Donado ก้อมาพิสูจน์ความจริง

เชื่อรึยังครับท่าน ว่าน้องโฟกัสเนี่ย สุดยอดดดดด  hgjhg

ขอบคุณท่าน Damm ที่แนะนำมากครับ

ปล บ้านนี้มีคนไหนงานใกล้เคียงกะน้องโฟกัสอีกไหมครับ  eta04

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 14:17:06 »

ช่วงนี้การบ้านน้องโฟกัสมาแรงเจงๆ pongz

ddt191

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 17:51:23 »

ชักอยากจะเห็นหน้าแล้วสิ ตัวจริงจะเด็ดอย่างว่าหรือเปล่านะ

lee884

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 14:15:15 »

;khhg ขอบคุณสำหรับการการบ้านดีๆ ครับ

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 14:01:59 »

ชักอยากจะเห็นหน้าแล้วสิ ตัวจริงจะเด็ดอย่างว่าหรือเปล่านะ
สิบปากว่า ไม่เท่ามือคลำค่ะ jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

damm

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 20:22:12 »

สิบปากว่า ไม่เท่ามือคลำค่ะ jljhl

พี่ก้ออยากคลำ

อยากคลำน้องเค้ก  dgd dgd dgd

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 21:07:17 »

มือคลำ ไม่เท่าลองชิม ............นะจ๊ะ fhgj fhgj
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 21:30:44 »

โอ๊ยยยยย!!!!!........ ljhgf ljhgf ljhgf

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 21:32:45 »

โอ๊ยยยยย!!!!!........ ljhgf ljhgf ljhgf
kjhg โอ้ยยย... เสียยาวเลย โดนมือดีคลำเสียแล้วมั่ง eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 04 มิถุนายน 2012, 21:45:24 »

เปลี่ยนเป็นพี่จะได้ไหมคะ 555