ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ผลไม้อัน หวาน หอม  (อ่าน 2460 ครั้ง)

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
ส่งการบ้าน ผลไม้อัน หวาน หอม
« เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 22:48:14 »

เนื่องจากติดตามผลงานของท่านกระเจี๊ยวหวาน และได้รับคำยืนยันว่าน้องฟรุ๊ตตี้คนนี้เท่านั้นที่ห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง  pongz
เลยอยากรู้ว่าจะมีดีขนาดไหน แต่น้องเป็นน้องน้อยคิวทองแห่งบ้านฮาเร็ม การจะได้ยลหน้าน้องนั้นยากแสนยาก เพราะส่วนมากน้องจะมาช่วงเย็น หรือหากวันไหนมาบ่ายก็จะมีคิวจองยาวเหยียด  eta07
เพราะเคยโทรเช็คก็จะมีคิวแล้ว 2-3 คิวตลอด ทำให้คิดว่าชาตินี้คงไม่ได้เจอเป็นแน่  piuyty
วันนี้ไม่คิดอะไรมากเลยขับรถเข้าไปตอนแรกตั้งใจจะไปยลโฉมน้องๆคนอื่น แต่พอเข้าไปถามหนูเค้กว่าวันนี้มีใครว่างบ้าง ชื่อแรกที่ออกมาจากปากน้อง "ฟรุ๊ตตี้" เท่านั้นแหละครับ เลือกได้โดยไม่มีลังเลเลย  eta03
สิ้นเสียงผมไม่ถึง 5 วินาที มีโทรศัพท์มาทันที ว่าน้องฟรุ๊ตตี้ว่างไหม ( kjhg kjhg ทราบในภายหลังว่าคือท่าน pol ) ในใจคิดเลย ดีนะเนี่ยไม่ตัดสินใจนาน ไม่งั้นอดชัวร์  uilo หลังจากนั้นภายใน 5 นาที มีโทรศัพท์มาไม่ต่ำกว่า 3 สายถามหาน้องฟรุ๊ตตี้ นี่เป็นเครื่องยืนยันได้เลยว่า สาวสวยคนนี้ คิวทอง จริงๆ  hgjhg
จากนั้นน้องก็มาต้อนรับด้วยใบหน้ายิ้มแย้ม แบบเขินอายเล็กน้อย ยิ่งทำให้เลือดลมผมสูบฉีดแรงขึ้นมาในทันใด  eta04
พอเข้าห้องน้องก็จัดแจงเปลี่ยนเป็นชุดอาบน้ำ (พันผ้าขนหนู) ด้วยรูปร่างที่สมส่วน และไซส์กะทัดรัด (ผมชอบแบบนี้ครับ) ยิ่งทำให้ความดันพุ่งขึ้นไปอีก  scary
งานอาบน้ำน้องก็ทำได้ดี ไม่มีตกหล่น ล้างอย่างบรรจง ทุกสัดส่วน แต่ยังดูเกร็งเล็กๆ เนื่องจากเพิ่งเจอกันครั้งแรก ผมจึงพยายามขุดเรื่องมาคุย ก็ทำให้น้องคลายความเกร็งได้ระดับหนึ่ง fdgdfdf
พอล้างตัวเสร็จก็ขึ้นงานนวด น้องนวดด้วยน้ำหนักมือกำลังดี ทั้ง ขา หลัง คอ ตามเสต็บ จากนั้นเริ่มนวด B2B ได้อารมณ์มาก ด้วยรูปร่างที่กำลังพอดีได้สัดส่วน ทำให้จินตนาการไปไกลโข พอพลิกกลับมาด้านหน้าก็เริ่มงานนัว โดยน้องเกร็งๆนิดหน่อย แต่ก็สู้มือดีครับ  dgd
นัวไปนัวมาอารมณ์ค่อยๆสะสมขึ้นเรื่อยๆ จนรู้สึกว่าแอร์ในห้องเริ่มไม่เย็น ผมก็เริ่มบิ้วน้อง ไล่ไปตามแขน คอ และไปเรื่อยๆตามเสต็บ น้องมีปฏิกิริยาตอบสนองดีครับ ตอนนี้อารมณ์มันพลุ่งพล่านมาก และสิ่งที่ผมสงสัยอยู่นานก็ได้รับการเฉลย  eta04
ชื่อ "ฟรุตตี้" มีที่มาจากไหน ?
คำตอบที่พบ คือ นอกจากเนื้อตัวที่หวานไปหมดแล้ว น้องยังมี กลิ่น ที่รัญจวนใจอย่างมากครับ เวลาไล่ไปตามคอ ตามแขน กลิ่นที่ได้รับนั้น ยิ่งทำให้ ใจสั่น อารมณ์พลุ่งพล่านอย่างแรง จนถึงตอนนี้ กลิ่น ยังติดจมูกอยู่เลยครับ  eta04 สมกับเป็นผลไม้ที่ทั้ง หอม ทั้ง หวาน จริงๆ
หลังจากนัวกันพักใหญ่ สุดท้ายก็ทนไม่ไหว แพ้แตกน้องไปครับ lkkjjh

ตอนนี้กลับมาแล้ว ก็ยังเพ้อถึง ฟรุตตี้ อยู่ครับ   hgjhg
น้องฟรุตตี้ขาาาาาาาาาา   วันหลังพี่จะไปหาใหม่นะคะ mbvc

ปล ถึงท่านเทพและมารทั้งหลาย ได้โปรดสุภาพกับน้องฟรุตตี้สุดที่รักด้วยนะครับ eta08
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 มิถุนายน 2012, 23:03:57 โดย Danado »

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: ส่งการบ้าน ผลไม้อัน หวาน หอม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 22:53:43 »

ขาาาาา.......รีบ ๆ มาหานะคะ (แอบตอบแทนน้อง)  jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
Re: ส่งการบ้าน ผลไม้อัน หวาน หอม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2012, 22:56:38 »

ขาาาาา.......รีบ ๆ มาหานะคะ (แอบตอบแทนน้อง)  jljhl

ฝากน้องเค้ก ถามให้หน่อยสิคร้าบ ว่า น้องฟรุตตี้จะรอพี่จริงๆรึเปล่า  eta04

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2012, 03:11:50 »

kjhg ว้าว นึกว่าใครไปก่อนหน้าเรา ที่แท้ท่านเอง วันนี้โชคชะตาเข้าข้าง
เราทั้งสองคน ได้ลิ้มรสผลไม้รวมอันโอชะของบ้านนีแล้ว เย้ jljhl ดีใจจัง

ฝากน้องเค้ก ถามให้หน่อยสิคร้าบ ว่า น้องฟรุตตี้จะรอพี่จริงๆรึเปล่า  eta04
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2012, 07:39:13 »

น้องเขาเจอท่านเทพถึงสองคน มิน่ารอบสุดท้ายเลยเพลียขนาดน้าน..  kjhg  kjhg kjhg

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2012, 09:51:19 »

hgjhg
ใครไม่ลองชิม
ไม่รู้หร๊อก
ว่ารสชาดผลไม้บ้านนี้ เป็นยังไง
ใช่มั๊ยครับ ท่าน Donado  jljhl

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2012, 11:01:48 »

เจอท่าน pol  2 รอบแล้ว ว่างๆนั่งแลกเปลี่ยนข้อมูลกันนะครับ ;khhg

ท่าน ios นิดหน่อยครับ หยอกน้องสนุกๆ dgd

ท่าน damm น้องฟรุตตี้น่ารักเกินห้ามใจจริงๆ  mbvc

กระเจี๊ยวหวาน!

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:19:39 »

นั่นแน่! ติดอก ติดใจผลไม้งามแห่งบ้านหลังนี้เข้าแล้วล่ะสิ  ก็ผลไม้รวมบ้านนี้มันมีครบทุกรสเลยล่ะ เปรียบเป็นมวยก็เป็นมวยครบเครื่องเลยล่ะ หน้าก็สวยหวานปานน้ำผึ้ง เป็นแบบแนว สาวน้อยนักศึกษา ไฟเตอร์ก็ดี หากใครที่โดน คาถามหานิยม น้องเขาแรกๆจะมีอาการอยู่ที่ใหนก็เห็นแต่หน้าน้องลอยไป ลอยมา ตลอดเวลาเลยล่ะ อิ อิ การที่จะแก้มนต์นี้ได้นั้น ต้องไปซ้ำให้ครบ 9ครั้งน๊ะ มันถึงจะหายจากมนต์ที่ว่านี้ อิ อิ โชคดีมีความสุขครับ  khjhgg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

Danado

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2012, 01:25:48 »

นั่นแน่! ติดอก ติดใจผลไม้งามแห่งบ้านหลังนี้เข้าแล้วล่ะสิ  ก็ผลไม้รวมบ้านนี้มันมีครบทุกรสเลยล่ะ เปรียบเป็นมวยก็เป็นมวยครบเครื่องเลยล่ะ หน้าก็สวยหวานปานน้ำผึ้ง เป็นแบบแนว สาวน้อยนักศึกษา ไฟเตอร์ก็ดี หากใครที่โดน คาถามหานิยม น้องเขาแรกๆจะมีอาการอยู่ที่ใหนก็เห็นแต่หน้าน้องลอยไป ลอยมา ตลอดเวลาเลยล่ะ อิ อิ การที่จะแก้มนต์นี้ได้นั้น ต้องไปซ้ำให้ครบ 9ครั้งน๊ะ มันถึงจะหายจากมนต์ที่ว่านี้ อิ อิ โชคดีมีความสุขครับ  khjhgg

น้องฝากขอบคุณท่านกระเจี๊ยวด้วยครับ ที่แนะนำน้องให้ แต่แหมหายไปหลายวันโดนตีท้ายครัวตล๊อด
ปล. แกล้งน้องจนหมดแรงเลยครับ รู้สึกผิดเหมือนกันแฮะ  uilo

มะนาวหวาน

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 22 ตุลาคม 2012, 00:16:23 »

อิจฉาครับ คิวยาวมาก ยังไงต้องหาเวลาโดงานกลางวันไปสักทีนึง lkkjjh