-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มือเก่า นผบ. แต่มือใหม่ นกป.  (อ่าน 1131 ครั้ง)

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
มือเก่า นผบ. แต่มือใหม่ นกป.
« เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:28:17 »

เอาละครับ พี่น้อง ตามชื่อในกระทุู้เลย  คือ ผมขออนุญาต พี่น้องที่มารับใช้ในแนวใหม่  อย่าง   นกป . สำหรับคนเฒ่าอย่างผม  ไปไหนมาไหนมันก็งกๆเงิ่นๆ อ่านกระทู้ท่านเทพแล้ว ก็ออกเดินทาง พกเงินไป เตรียมลุย ซื้อบริการ  เริ่มต้นไปลลิลก่อน ตามหาลายแทงน้อง หอคอยแห่ง ปารีส ( ไอเฟล)  กว่าจะเดินทางเข้าหมู่บ้านได้ ลัดเลาะไปตามป้ายซึ่งมืดๆ หายากมาก  ฝนก็ตกปรอยๆ  ไปถึงที่ร้าน  ปรากฏว่า มีน้องเหลือ  2  คนดูแล้ว ไม่คุ้มกับเงิน แถมปี้ไม่ได้ จึงออกเดินทาง  ขากลับหลง วนไป วนมา  กว่าจะออกมาได้ เล่นเอาเหนื่อย  ตัดสินใจเดินทางไป บ้าน Best ทันที  ไปถึง ดึกแล้วครับ  เจอน้องหน้าตาดี คือ น้องส้ม ดูแล้ว สาวยน่ารัก มว๊าก แบบนี้ ป๋า พร้อมจ่าย แต่ได้รับคำตอบว่า แขกจองแล้ว  แต่มีน้องเหลือให้เลือก 5-6 คน  เอา รูปมาดู ก็ ดูแล้ว บอกตรงๆ คนละเรื่องกะน้องส้ม ( มาตรฐานต่างกันฟ้ากะเหว ) เอายังไงดัไหนๆก็มาแล้ว ตัดสินใจ สุ่มมาคนนึง ไม่ได้ถามชื่อ  ก่อนขึ้นย้ำ จ่าย 1000 มีระดับ 2 ใช่ไหม Pr แกตอบใช่
น้องออกมา ตัวเล็กน่ารักดีครับ แต่ไม่เท่าน้องส้ม  เอาก็เอา วะ ขึ้นไปอาบน้ำ ไม่มีน้ำอุ่น เวรละ เจอน้ำเย็นเข้าไป ค.ว.ญ หดหมด  ตัดมาในห้องน้องแก้ผ้า สั่งให้ป๋าหันหลัง ก่อน ( หันทำไมวะ ) แล้วลงฃน้ำมัน  นวด เบาๆ ลูบไล้ไป เออดีเหมือนกัน  สักครู่แกก้สั่งให้ป๋า กลับหลังหันครับ  แต่ ไอ้ดำมันหดหมดแล้ว  แกก็ เอาปากดูดหัวนมผม  มือก็ลุยชักว๊อง  แต่ อย่างไรมันก็ไม่ขึ้นครับ เล่นเอาน้อง เหนื่อย  ผมรอตั้งนานไม่เห็นแกทำสเปย์   เลยสอบถาม ความว่าแกไม่ทำครับ ( เอ้า หล่นไหมเนี่ย) ไหนๆ ก็ถึงขนาดนี้ เลย ตัดใจ ลุยน้องเขา ผลักแกลงนอน แล้ว ใช่้ลีลา ลิ้นแพรววววพราววว
จัดการจนน้องร้องลั่น  แต่มือแกก็ชักเราไปเรื่อยๆ ครับ  ไอ้หนูก็เริ่มตื่น เนื่องจากได้กลิ่นคาว
ชักไป ชักมา ผมจึงเอ่ยขอร่วมเพศ แต่น้องไม่ยินยอมครับ  เลยตัดสินใจทำกับเต้านมน้อง
บีบนมมาชิดกันแล้วเอาไอ้ดำรูดผ่านร่องนม  น้องก็ fake ทำเสียงเสียว ( เอานมมันจะเสียวได้ไง)
 แต่ก็ดีกว่าไม่เสร็จ  เลย เอาน้ำออกท่านี้  น้ำก็ทะลักเต็มภูเขา ฉีดถึงลำคอ  รีบออกไปล้าง ( ห้องน้ำอยู่นอกครับ)น้องก็ ถามว่า ทำไมป๋าแก่แล้วน้ำเยอะจัง  เลยตอบแบบโกหกไปว่า ที่น้ำออกมาก เพราะน้องสวย sexy นั่นเอง เจอคำยอคนแก่ ทำเอาแกเขิน มากอดจูบผม  จะจัดให้อีกรอบ แต่ผมขอตัวกลับ คงไม่ไหว รอบเดียวก็เกือบไม่เสร็จ  ทิป 200 ตามสุตร  สรุป  ไม่ทอน ถึงหล่นนิดๆ บอกตัวเอง ต้องแก้ตัวใหม่  พรุ่งนี้เลย   
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: มือเก่า นผบ. แต่มือใหม่ นกป.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:39:48 »

อ่านแล้วผมว่าท่านน่าจะเหมาะกับแนวเดิมมากกว่านะครับ

นกป มันก็ประมาณนี้อยู่แล้ว

ยกเว้นท่านจะหล่อเทพ หรือเป๋าหนักจริงก็คุยกับน้องง่ายขึ้นแต่ก็ไม่ทุกคนนะครับ

FCUK

• *
Re: มือเก่า นผบ. แต่มือใหม่ นกป.
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:42:42 »

อีกวัน อ่านกระทู้เก่า สรุปเอา เองว่า absolute ดีแน่นอน ตรงไปสวนดอก ตามบายแทง เข้าไป มืดมากเลย  ไปถึงก็มีน้อง น่ารักมาต้อนรับ ( น้องนี่น่ารักมาก) เอามาให้เลือก เอาอีกแล้ว มี 5-6 คนแขกจอง เหลือ ขี้เหล่อยู่  4  คน กรู ไม่น่าเปลี่ยนแนวเล้ยยย นผบ.กะขาประจำก็ถึงฝั่งฝันแล้ว  แต่โชคยังเข้าข้างผมอยู่ปรากฎว่ามีแขก cancel น้องชื่อดัง ( เอ่ยนามหลังไมค์ละกัน ) จำในกระทู้ เห็นหลายท่านรอต่อคิวน้องนี่ ผมเลยตัดสินใจ ช้อนหุ้นทันที  ตัดไปอาบน้ำ ห้องน้ำนอก ตามเคย น้องอาบน้ำดีมากๆ  เห็นหุ่นน้องแล้ว กระปู๋แข็งขันทันที ไฟหน้าเล็ก หลอดดี สวยขาวครับ  หุ่นห้างไร้ไขมันส่วนเกิน ช่วงล่างรก ธรรมชาติไม่มีการตกแต่ง  ถ้ำปิดสนิท
ผิวขาว แต่ไม่มาก ความสด ความสาวมันได้เปรียบ เหล่า สว. ที่ นผบ. อย่างนี้เอง
ตัดไปในห้อง ลงน้ำมันนวดหลัง  ตัดมาด้านหน้า น้องลงลิ้นที่นมทั้ง 2 ด้าน  ลากลิ้นลงไปสเปย์
ลีลาไม่ได้ดีมาก  แต่อย่างว่า  ความสาว ความสด ทำให้ผมมีอารมณ์ร่วม ได้ทีผม กลับมาลงลิ้นตอบแทนแกบ้าง ไม่เอ่ยลายละเอียดว่าลงส่วนใดบ้าง แต่สรุปน้องแกถึงน้ามแตก ถึงสวรรค์นำผมไป 1 : 0 ผมยังไม่เสร็จ น้องตอบแทนโดยดึง ถุงออก โม๊กสดให้ คราวนี้เสียวสิครับ พอใกล้แตก อยากจัด car park แต่กลัวน้องจะโกรธ และวันหลังจะไม่ได้ปิ่นโต  เลยบอกน้อง แกเลยพลิกมาดูดนม เอามือดึงไม่กี่ทั ทำนบก็แตก เสมอ 1 : 1 ทันควัน เหมือน สเปน กะอิตาลีเมื่อคืน  ยังไม่จบครับ   
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:53:23 »

ย่องๆๆ มาดูครับ ท่าน FCUK ...  lowwww

FCUK

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:54:08 »

ก็ไปอาบน้ำล้างตัว น้องเอาใจครับ ประทับใจดูแลเราเอาน้ำยามาบ้วนปากฆ่าเชื้อ  กลับไปในห้อง  น้องบอกพอมีเวลา จะจัดให้อีกดอก  แหม ไม่เอาก็บ้าแล้ว  นอนลงให้แกทำสเปย์ แต่คราวนี้กว่าจะแข็งทำเอาน้องเมื่อยปาก  แล้วน้องก็ล้มลงนอน แล้วบอกเหนื่อยพี่ ขอ พัก แต่แววตาที่มองผมนั้น ผมรุ้ว่าน้อง ต้องการอะไร เลย ทำเสียวให้แก แบบเดิมแต่เพิ่มลีลา  เข้าไปใช้นิ้วประกอบ  รอบนี้น้องเสร็จช้ากว่าเดิม  แต่ตอนเสร็จแกกระตุก ช่องคลอดบีบตัว ตุ๊บๆ อย่างสังเกตุเห็นได้ชัดเจน น้องนำ 2  : 1  ( รูฟิตมาก นิ้วแหย่เข้าไปนี่รู้สึกได้ เลย  ) ผมนึกอยากทะลวงรู้นี้เสียแล้ว จึงอาศัยช่วงน้องกำลังเผลอแหย่ มังกรเข้าถ้ำ แทงเข้าไปสัก ครึ่งนิ้ว มันดันไม่เข้าแล้งน้องร้องเจ็บ
ผมเลยหยุด  น้องก็ต่อว่า ว่าที่นี่ห้ามเอานะพี่  ผมเลยเสนอเงินจำนวนหนึ่งให้  แต่น้องยังแบ่งรับแบ่งสุ้ ผมเลยรุกต่อดูด นมรอคำตอบ แต่น้องบอก เอาแบบนี้ นะ พี่ไม่ต้องจ่ายเพิ่ม แกจะ โม๊กสดๆ ให้อีก  แต่ตอนเสร็จแกอนุญาตให้ปล่อย ปากถ้ำ  ผมก็ไม่มีทางเลือก เลยตกลง  ว่าแล้ว แกปล่อยลีลา สุดพลิ้ว มีลิ้นเลีย กวาด  เล่นเอาคนเฒ่าใจจะละลาย  ใกล้เสร็จก็บอกน้องนอน แล้วเอาน้ำแตกที่ปากถ้ำ  ผมแอบแหย่หัวเข้าถ้ำไปหน่อยๆ น้องไม่ว่าอะไร  เลย เสมอกัน ที่ 2 : 2     

FCUK

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:58:00 »

จัดทิปมือไป 500  ( ผมเสนอเงินให้มากว่านี้ น้องไม่เอา) สรุป ผมยังมือใหม่กับแนวนี้  คงต้องให้ท่าน toc -680  ท่าน pol  ท่าน Badmin และท่านอื่นๆ มาช่วยแนะนำ  รับน้องใหม่เข้าวงการหน่อยนะ

toc-680

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 12:58:41 »

ป๊าดโท๊ะ..... สุดยอดจริงๆๆ ครับ ท่าน FCUK  ทวยเทพแห่ง นผบ.  lowwww
เยี่ยมครับ  pongz

toc-680

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 13:02:01 »

จัดทิปมือไป 500  ( ผมเสนอเงินให้มากว่านี้ น้องไม่เอา) สรุป ผมยังมือใหม่กับแนวนี้  คงต้องให้ท่าน toc -680  ท่าน pol  ท่าน Badmin และท่านอื่นๆ มาช่วยแนะนำ  รับน้องใหม่เข้าวงการหน่อยนะ
ท่านก็ว่าไป...ผมก็ยังมือใหม่อยู่ครับ  ยังไม่ถึงขนาดช่ำชองอะไรมากนักหรอกครับ ก็อาศัยลอกการบ้านจากเทพๆๆทั้งหลายรวมทั้งตัวท่านด้วยแหละครับ
ปล....เป็นกำลังใจให้ครับท่าน FCUK ถ้าโอกาศเอื้ออำนวย ผมคงจะได้เจอกับท่านนะครับ  dsgjsd

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 13:02:40 »

ไม่แน่ท่านอาจติดใจสายนี่ก็ได้นะครับ kjhg kjhg kjhg ว่าแต่คนไหนน้อคนเดียวกับผมป่าว jljhl jljhl

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 13:12:57 »

eta20 ป๊าดเซอะ มือใหม่ก่านิ บ่าใจ๋ก่า

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 14:34:35 »

การบ้านเยี่ยมเลยท่าน ลีลาท่าน ผมว่าไม่ใหม่แล้วนะครับ อ้อนจนได้ซะขนาดนั้น...แอบอิจฉานะเนี่ย.. ขอบคุณครับสำหรับการบ้านดีๆ  ;khhg

ชายในเงาจันทร์

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 14:39:11 »

อ้าวววว ในที่สุดก้อมาสายเดียวกับป๋มจนได้เนอะ ^^ ป๋มอุตส่าห์ตามท่านไปสาย นผบ. สาย นกป.นี้บอกตรงๆ ถ้าจะระดับสามแล้วต้องเป๋าหนักหน่อยครับ แต่รับรอง ข้างในแหล่มทุกคน ถ้าจะเเว้บไปอีก ขอติดสอยห้อยตามไปด้วยคนนะครับ ^^ เขินนนนนน
บริการดีเอาติ้บไป500 บริการไม่หร๋อยเอาติ้บไป 50 ตังค์

NIRVANA

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 15:14:59 »

การบ้านน่าตามไปลอกคับ ขอบคุณคับ

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 15:34:54 »

ป๋า ตัวจริงครับผม..... pongz pongz

bitt123

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 15:58:44 »

pongz  ยกนิ้วให้เลยครับ จัดติดต่อกันได้

lovelovechk

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 16:02:57 »

ลีลาดี เด็กๆชอบครับ  ไอ้พวกหื่นๆ ออกอาการมากๆ เด็กหนีหมด มันกลัวทั้งนั้นครับ ต้องเรียกว่า  2ครึ่งครับ แต่มันยากตรง อีหนูหน้าตาสวยๆ มากกว่า 2 ยากมาก ถ้าสวยไม่มาก ....ไม่ยากคร๊าบบบ

เสือลำปาง

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 18:45:34 »

hgjhg สุดยอดเลยท่าน FCUK ผมติดตามการบ้านดีๆของท่านมานานแล้วแจ่มจริงๆนับถือๆ ;khhg

FCUK

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 20:42:53 »

ขอบคุณ ท่าน uouso ท่าน frog ท่านชายในเงาจันทร์
ท่าน badmin ท่าน bitt123 ท่าน  lovelovechk และ ท่านเสือลำปาง ที่ติดตามและให้กำลังใจ แม้ว่า คราวนี้จะดูหล่นๆ นิดนึงนะ อย่างไรก็ตาม ผมยังเดินหน้าเสาะแสงหาแหล่งดีๆ มารับใช้ท่านๆ ในเร็วๆนี้ cooming soon ครับ   

saint seiya

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 20:43:15 »

รบกวนท่าน FCUK  PM มาหน่อยน่ะคับว่าน้องคนนั้นชื่ออารัย เอ่ยย eta32 eta32 eta32

FCUK

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 20:47:33 »

ตอบท่าน saint seiya ขอตอบหลังไมค์ เพราะสถานที่และบุคคลที่ท่านอ่านกันอยู่ มีตัวตนอยู่จริง  และขอร้องถ้าไปลอกการบ้านกรุณา อย่าอ้างอิงถึงผม เลยนะครับเพราะผม ตั้งใจจะไป ปล่อยน้ำกะน้องเขาเรื่อยๆ ครับท่าน   

saint seiya

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 มิถุนายน 2012, 20:56:55 »

ตอบท่าน saint seiya ขอตอบหลังไมค์ เพราะสถานที่และบุคคลที่ท่านอ่านกันอยู่ มีตัวตนอยู่จริง  และขอร้องถ้าไปลอกการบ้านกรุณา อย่าอ้างอิงถึงผม เลยนะครับเพราะผม ตั้งใจจะไป ปล่อยน้ำกะน้องเขาเรื่อยๆ ครับท่าน   

รับทราบคับผม

dow252100

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 03:19:51 »

eta06 นี้ว่ามือใหม่เหรอครับ...... ระดับนี้ผมว่าเข้าขั้นเทพแล้วครับ ผมก็เคยเที่ยวแนวๆนี้มา ได้บ้างจากน้องบางคนแต่ต้องไปซ้ำซัก2หรือ3น้องถึงจะให้ แต่ลุยรอบแรกแล้วน้องจัดให้เลยนี้ยังไม่เคยเลยครับ    เทพจริงๆเลยท่าน eta03
น้องเอลี่ ชวนพี่มาเตะบอล

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 08:32:46 »

pongz โอว.... absolute อ่านการบ้านแล้วน่าสนใจมากๆ เลยครับ คงต้องหาโอกาสไปลองบ้าง ปกติจะไปกินแต่ที่ครัวจีนอ่ะครับ kjhg  kjhg

สายนี้ผมชอบสนิทไปเป็นคนๆ นะครับ แล้วบริการก็จะดีขึ้นเรื่อยๆ จน........  kjhg  kjhg

nuttikon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 09:16:18 »

pongz ขอบคุณสำหรับการบ้านเสมอมาครับท่าน mbvc

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 11:18:29 »

สุดยอดเลยท่าน ................. 555 แหล่มๆๆๆ  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

sameekal

• **
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 16:59:32 »

เปลี่ยนแนวแล้วเหรอท่าน FCUK  kjhg
ส่วนผมยังแนวเดิมครับ
เพิ่งไปนครพนมมา เดี๋ยวว่าง ๆ จะมาส่งการบ้านให้อ่านครับ  khjhgg

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 17:36:10 »

ชั้นเซียนละครับพี่
 pongz
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

manutd2520

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 23:07:48 »

pongz แบบนี้ผมขอยกให้อยู่ในกลุ่มเทพ นกป. แล้วครับ

mintada9

• กรรมการเวป
  • *
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 00:44:57 »

ขอหลังไมค์ด้วยนะครับท่าน

bankziva

• ชิวหาสายฟ้าฟาด
  • **
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 07:05:33 »

eta08 รบกวนขอหลังไมค์ด้วยคนคับผม

FCUK

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 11:58:31 »

พอดี 2-3 วันมานี่ไปธุระต่างจังหวัดไม่มี เวลาเปิดเลย
ขอบคุณท่านsameekal ที่มาทักทาย  ผมก็แค่เปลี่ยนบรรยากาศ ครับ ยังไงพวกเราก็ต้องไป นผบ.กันอยู่ดี ( ไฟต์บังคับ)  ขอบคุณท่าน  ton -cm ท่าน manutd2520  ท่าน myname ท่าน IOSและท่าน nuttikonที่ชมกันมา ครับ   เป็นแรงใจให้ผมเสาะหาการบ้านดีๆมารับใช้ท่านอีก
ท่าน mintada9 และ ท่าน bankziva รอรับหลังไมค์ครับ

alex_cmi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 14:37:23 »

การบ้านน่าติดตาม..ขอชื่อน้องหลังไมค์นะครับ pongz pongz

meaw_meow

• X5 Club
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2012, 14:49:37 »

.,mn ขอต้อนรับมือใหม่ แต่เก๋าเกม อิอิ ขออนุญาติเรียกแบนนี้นะครับท่าน FUCK

ท่านสมกับเป็นเทพจริง ๆ แค่เปลี่ยนสาย ก็ลีลาพริ้วเหมือนเดิม  pongz

FCUK

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 20:34:35 »

;khhg ไป ตจว. กลับมายังมีแฟนๆ ติตามผลงาน ผมเองก็ดีใจ ขอบคุณ 2 ท่่าน alex_cmiและ ท่าน meaw_meow  ชื่อน้อง จะส่งให้ครับ  อ้อ  การบ้านใหม่ ส่งที่  ออน. ครับ

Vodka

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2012, 21:40:31 »

ตัวผมยังไม่มีประสบการณ์ในสายนี้เลยครับ
รบกวนขอหลังไมล์หน่อยนะครับ...ขอบคุณมากครับ   eta08

JuBei

• **
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2012, 12:21:28 »

eta08 ... ผมขอคาราวะ ไปสาย นผบ. หล่นตลอด เลยกลับมาสาย นกป. ดีกว่า ถนัดกว่า และบังเอิญ ผมหล่อขั้นเทพครับ เลยไม่ค่อยหล่นสายนี้

badmin

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2012, 09:07:42 »

เสริมนิดสสส์ ถ้าจะไต่ระดับสามต้องคารมและสุภาพ+กระเป๋าหนาๆ(เผื่อไว้ครับ) แต่ถ้าได้ลองระดับ3ในร้าน นกป แล้วเนี่ย สุดๆเลยฮะขอบอก pongz pongz

satan555

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 02:34:14 »

เสริมนิดสสส์ ถ้าจะไต่ระดับสามต้องคารมและสุภาพ+กระเป๋าหนาๆ(เผื่อไว้ครับ) แต่ถ้าได้ลองระดับ3ในร้าน นกป แล้วเนี่ย สุดๆเลยฮะขอบอก pongz pongz

อืมม    .,mn     ระดับสามนี่คือแบบ สมบูรณ์  100 %  เหรอครับ??   eta32   

และถึงท่าน  FCUK   ด้วยครับ  ขอหลังไมค์  อยากทราบ  ชื่อหน่อยงับบ    ผมมือใหม่ทั้งสองสายเลย    uilo

badmin

• **
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 09:42:32 »

ระดับสามก็ อย่างว่าแหละครับ....... jljhl jljhl eta03 eta03

koop533

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 09:53:52 »

ปลาประกอบเป็นกับแกล้มมมม

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 23 มิถุนายน 2012, 13:12:09 »

;khhg ขอบคุณท่านผมมิบังอาจ แนะนำผู้อาวุโสหรอกครับ ที่ผมยอมเข้าสู่วงการ
นกป.นี่ ผมเหมือนไปเสาะแแสวงหาฟิลที่เคยได้รับกะแฟนคนแรก เมื่อ 20 ปี ที่แล้ว ซึ่งตอนนี้
มันเจอแล้ว ยากที่จะถอนตัวได้ ทั้งที่ผมก็ชอบใช้พลังกะน้องๆสายอื่นเหมือนกัน แต่สายอื่น
มันไม่เคยได้ีัฟิลที่เจอเหมือน นกป.  ซึ่งผมคิดว่าท่านต้องค้นหา แนวทางที่ท่านชอบ แล้วกลับ
ไปในทางเดิมที่ท่านชอบ บางครั้งอาจชะแวปออกนอกทางบ้าง เพื่อลดความจำเจที่เจอมาบ่อย
แต่อย่างไร ก็ขอขอบคุณท่านที่มีการบ้านดีๆ ที่นำมาแบ่งปันกัน
  .,mn
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว