-->

ผู้เขียน หัวข้อ: PG เยอะๆ มีไหมครับ  (อ่าน 1131 ครั้ง)

kanzo

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
PG เยอะๆ มีไหมครับ
« เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 16:46:33 »

สวัสดีครับท่านเทพทั้งหลาย โดยส่วนตัวแล้วผมเป็นคนชอบ นั่งมองสาว PG ไปดื่มไปมองไปจะเป็นอะไรที่สุขสุดๆ คลาดเครียดจากการทำงานที่จำเจได้เป็นอย่างดี  eta04 แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยได้ออกไปไหนเลย  eta07 เป็นเวลานานหลายเดือน(ผบทบ ดุ ก๊าบบ uilo) เลยอยากมาถามท่านเทพทั้งหลายว่าหากจะมีโอกาศสักครั้ง(น้อยนิดเหลือเกิน) จะมีร้านไหนบ้างที่ มี PG เยอะๆ นั่งสบาย ๆ บรรยากาศ ดี ที่สำคัญ หัวไม่แตกมากนะครับ ขอกราบขอบพระคุณสำหรับคำตอบของท่านเทพทุกท่านมาล่วงหน้าขอบคุณครับ  ;khhg

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: PG เยอะๆ มีไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 17:39:49 »

ถ้าเน้นไปคุยกับน้อง ๆ อย่างเดียวเอาแบบเยอะ ๆ แนะนำ
1. ร้านเวสเทิร์น เฮ้าส์ ย่านแยกรวมโชค (ยิ่งถ้าไปวันธรรมดา จ-พฤ) ท่านอาจโดนน้อง ๆ รุมเต็มโต๊ะครับ
2. ถ้าอยากสายคาราโอเกะ แบบไม่หวงเนื้อหวงตัวราคาหัวไม่แบ๊ะ ก็เธอคาราโอเกะก็ใช้ได้ครับ

รอผู้รู้ท่านต่อไปมาต่อคิวลายแทงนะครับ
 jljhl
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

kanzo

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2012, 19:41:59 »

ร้านเวสเทิร์น เฮ้าส์ โอ้ว แบบนี้ต้องแวะเวียนไปลองดูละครับ pongz แล้วจะมาแจ้งผลให้ท่านทราบครับผม
 สำหรับร้านเธอ นั้น อยากไปมว๊ากๆ ก๊าบบบ mbvc ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม(เอาอีกๆ ห้าๆ eta03)

prachanan

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2012, 12:48:08 »

say hi 3 อยู่ด้านหลัง ถัดจากร้านหัวลำโพงและทิวไผ่ เข้าซอยไปประมาณ 50 เมตร
มีพนักงานเสิร์ฟ พีจีเหล้า พีจีเบียร์ รวมกันแล้วประมาณ 20 กว่าคนได้ครับ ถ้าให้ใส่ชุดเหมือนกัน
ท่านเดาไม่ออกหรอกครับ ว่าใครเป็นใคร