ผู้เขียน หัวข้อ: หลายๆครั้งอาจใช้คำว่าชอบ บางครั้งใช้คำว่ารัก ... ครั้งนี้ผมหลงเธอครับ น้องมะนาว  (อ่าน 1400 ครั้ง)

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เรียน    ทุกท่านด้วยความสัตย์จริงการบ้านฉบับนี้ผมไม่อยากส่ง ........  อ่านให้จบแล้วจะรู้ว่าทำไม

มะนาวววว......  สำหรับผมเธอคือคนที่ใช่  Completed

สำหรับเหล่าทวยเทพ นวดกระปู๋ทั้งหลาย ..................... วันนี้ Anfield มีของดีมีคุณภาพมานำเสนอ

น้องมะนาว ....  ท่านอาจจะเคยขึ้นกับน้อง .... น้อง .... และ น้อง .... ท่านอย่าพึ่งสรุปว่าว่าน้องเหล่านั้น...

ดีที่สุดถ้าท่านยังไม่ได้ลองขึ้นงานกับน้องคนนี้  .... เธอผู้ทำให้ผมเร่าร้อน ... อิ่มเอม ... ผมหลงรักเธอครับ...

ขอบคุณ นางฟ้าแสนสวย... คิวปิดแสนวิเศษ ... MU02 MU01 ที่แนะนำให้ขึ้นงานกับน้องเค้า... น้องมะนาว

เธอ เดินขึ้นห้องพร้อมอาการมึนๆ งง เพราะเธอพึ่งแอบงีบครับ หน้าตางัวเงีย จนผมแอบนึกในใจว่าวันนี้สงสัย

จะหล่นครั้งแรกซะแล้วกับบ้านหลังนี้ แต่ก็ไม่เป็นไร เพราะน้องหน้าตาน่ารักมาก... ถือว่า ติด 1ใน3ของบ้านนี้เลย

เข้าห้องเธอถอดเสื้อผ้าและ อาบน้ำให้ผมก็ปกตินะ.... จนเราเริ่มอวดรู้สอนให้เธออาบน้ำ .... แต่ผมหารู้ไม่ว่า

ผมสอนจระเข้ให้ว่ายน้ำครับ ผมคิดนะว่าเธอรู้ว่าเธอควรจะทำมันเช่นใด .... เหมือนเธอหลอกให้ผมสอนเธอ...

เพราะเมื่อผมบอกให้เธอทำเช่นไร เธอทำได้ดีมากกว่าที่ผมคิดหลายเท่านัก.... บอกเธอก็ถามผมว่าใช่รึปป่าว..

แต่ความรู้สึกของผมคือสะท้านไปทั้งตัว ด้วย หน้าตา ... รูปร่าง ... การเอาอกเอาใจ ... มืออันอ่อนนุ่ม...

สัมผัสอันแผ่วเบา... หน้าอกขนาดสมส่วน .... สวยงาม..... เต่งตึง... เธออาบน้ำอย่างเนิ่นนาน โดยที่...

ไม่มีความหนาวใดๆมาย่างกราย .... เราอาบน้ำให้กันและกัน ... ผมสัมผัสเธอ... ไม่มีคำว่าหวงตัว .......

เป็นการอาบน้ำที่มีความสุขมาก .....ผมประทับใจ .....  เมื่ออารมณ์ของเราทั้งคู่มาถึงจุดที่เหมาะสม .....

เราต่างเช็ดตัวให้กันและกัน ......... ผมพาเธอมาที่เตียง แล้วร้องขอเธอ ผมขอนวดให้เธอก่อน ....

เธอทำหน้างงๆ ผมบอกเธอว่าผมขอเป็นผู้แสดงก่อนและหวังให้เธอปฏิบัติกับผมอย่างเดียวกันกลับผม .....

น้องมะนาวเป็นคนที่สวยมากๆ... ผมจ้องหน้าเธอแล้วค่อยๆกดให้เธอนอนหงายเพื่อจะได้นวดให้เธอ ......

เธอนอนลงโดยง่าย ผม เทเจลลงในมือพร้อมลูบไล้ ไปตามส่วนต่างๆ ของร่างกายเลย ... เธอหัวเราะบ้าง

จัี็กกะจี๋ บ้าง สุดท้าย เริ่มมีเสียงหลุดรอดมาจากลำคอ .... ผมเริ่มได้ใจ เริ่มเปลี่ยนมาซุกไซ้ ไปตามร่างกาย

ใช้ลิ้นละเลงไปตามส่วนต่างๆ โดยเธอไม่มีทีท่าที่จะรังเกียจ และบิดเร่าไปตามจังหวะ .... ผมทำอย่างนั้น..

จนรู้สึกได้ว่าเธอพึ่งพอใจกับมันแล้ว ร่างกายของผมก็แข็งแรงตึง ด้วยสัมผัสที่ได้รับจากเธอเช่นกัน .......

เธอใช้มือที่แสนวิเศษ ซึ่งเป็นสัมผัสที่รู้สึกพิเศษ ... ผม eta06 เหมือนโดนอำนาจลึกลับ เสร็จอย่างง่ายดาย

เธอจัดการทำความสะอาดพร้อมกับ บอกให้ผมเขยิบเหลือหมอนให้เธอบ้าง เธอ มานอนต่อที่ข้างๆผม .....

เราพูดคุยกันซักพัก...เธอนวดคลายเส้นให้ผม หลังจากนั้น เธอเริ่มอยู่ไม่สุกมือและปากของเธอเริ่มสัมผัสร่างกาย

ของผมอีกครั้ง ผมว่าการสัมผัสของเธอทำให้ผมเคลิ้ม ... ลิ้นของเธอ ... ทำให้ผมหลง ....  mbvc  เช่นกัน

ที่ผมทำให้กับเธอเธอทำให้กับผมเช่นเดียวกัน หน้าอกคู่นั้น ที่ขนาดเหมาะมือและสวยงาม เธอมีไม่มากแต่ ...

เธอได้ใช้มันอย่างเหมาะสมที่สุด .... นอกจากนั้นเธอก็ยังมีท่าทางที่ทำให้เรารู้สึกพิเศษ ..................

ครั้งนี้ก็เช่นกันเธอจัดการกับผมอย่างราบคาบ .... ผมโต้ตอบเธอได้น้อยมาก... ผมมีความสุข ............

งานของเธอยังไม่จบแค่นี้ เธออาบน้ำให้ผมอย่างถนุถนอม เธอเช็ดตัวและใส่เสื้อผ้าให้ผม .... ผมหลงเธอ

ก่อนจากกันเรากอดกัน เธอหอมแก้มผม และผมหอมแก้มเธอ ..... ผมกลับบ้านอย่างมีความสุข

คะแนน

หน้าตา     9   น้องน่ารักมาก

รูปปร่าง     8  ตัวเล็ก น่ารัก สมส่วน .... หลง

ไฟหน้า      8.5  เล็กดีรสโต         ... หลง

ช่วงล่าง       .....  ไม่บอก          .... หลง

GF          ครั้งแรกที่ให้ไม่ถูก รู้ว่าหลง

สรุป.....  อย่าจองน้อง .... อย่าขึ้นงานกับน้อง ....... ผมทั้งหวง ทั้งหลง ........ เดี๋ยวน้องไม่ว่าง  เขินนนนนน

ใครที่ว่าแน่ .... ติดใจน้องคนไหน .... ผมท้าให้ลอง ..... ใครหล่นเลิกเที่ยว

ถ้าคุณสุภาพและอยู่มนกติกา ..... ตอนนี้เวลานี้ .... น้องคนนี้ดีที่สุด ........

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

ยินดีด้วยครับท่าน กับประสบกามที่แสนวิเศษ.. ;khhg

yammy_jub

• ตัวเล็กๆ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ยินดีด้วยครับท่าน กับประสบกามที่แสนวิเศษ.. ;khhg

eta04 eta04 หู๊ยยย!! การบ้านพี่ Anfield สุดยอดมากค่ะ  hgjhg อ่านละเคลิ้มมมตามเลย
ขอบคุณสำหรับการบ้านมากๆ เลยนะค่ะ หวงน้องก็มาบ่อยๆ น้า mbvc mbvc

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

kjhg มาอีกแล้วท่าน Anfield จอม confirm  ขณะนี้เงินเดือนหลายๆคนยังไม่ออก
มีการบ้านมายั่วยวนอารมณ์กันอีก อย่างนี้ต้องผิดนัดชำระหนี้เสียแล้ว ต้องนัดน้องก่อนดีกว่า
น้องมะนาวหวาน
mbvc
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Anfield

• X5 Club
  • *

kjhg มาอีกแล้วท่าน Anfield จอม confirm  ขณะนี้เงินเดือนหลายๆคนยังไม่ออก
มีการบ้านมายั่วยวนอารมณ์กันอีก อย่างนี้ต้องผิดนัดชำระหนี้เสียแล้ว ต้องนัดน้องก่อนดีกว่า
mbvc

ท่าน POL ชื่อ Anfield ใช้ Confirm ได้มาหลายปีแล้วคับ ... ถ้าผมเซ็นกำกับรับรอง... หล่นเลิกเที่ยว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

mbvc

ท่าน POL ชื่อ Anfield ใช้ Confirm ได้มาหลายปีแล้วคับ ... ถ้าผมเซ็นกำกับรับรอง... หล่นเลิกเที่ยว
;khhg ขอบคุณมาก บ้านนี้ตามรอยท่านไม่มีหล่น มีแต่จะไปบ่อยๆ และไปซ้ำ
วันนี้ผมว่าง ถ้าน้องว่าง ผมยอมผิดนัดเจ้าหนี้ดีกว่า จะนัดน้องแทน
  mbvc

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

การบ้านสุดยอดจิงๆค่ะ เอาซะเห็นภาพเลย อิอิ .. ขอบคุนมากนะค่ ..พี่ Anfield .. ;khhg

Mangjohn

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

การบ้านพี่ ผมอ่านแต่ละทีไม่ต้องดุหน้ง AV ก็มีความสุขได้ครับ

ขอคาราวะ eta08

Anfield

• X5 Club
  • *

การบ้านพี่ ผมอ่านแต่ละทีไม่ต้องดุหน้ง AV ก็มีความสุขได้ครับ

ว่างก็ไปลองซ้าาาาาาาา ..... เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *

ว่างก็ไปลองซ้าาาาาาาา ..... เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน
roister ท่าน Anfield  มา confirm แล้ว hgjhg ว่าสุดเยี่ยม
และผมขอฟันธง pongz ว่าสุดยอด ใครอยากลองต่อไปต้องจองอย่างเดียว  roister