-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครคือยอดฝีมือ  (อ่าน 1312 ครั้ง)

cuteb

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ใครคือยอดฝีมือ
« เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 17:55:48 »

ถามความเห็นเพื่อนหน่อยครับ ว่าหมอคนไหนคือยอดฝีมือสายนี้ พี่ก้อย(เกี่ยวก้อย) พี่กุล(นครเชียงใหม่) น้องหยก(รินแก้ว)

หรือคนอื่นที่อื่นก็ได้นะครับ ช่วยกันออกความเห็นหน่อยนะครับ

Blueburn

• เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
Re: ใครคือยอดฝีมือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 18:25:07 »

มันแล้วแต่ คนนะครับ ผมยังหนุ่มและชอบนวด เลยหาหมอสาวๆ มาช่วยนวดให้มันคลายๆความปวดเมื่อย ถ้าได้ก็ดีด้วย กับ สว ผมไม่ค่อยสัยทัดน่ะครับ คือทำใจแค่ 30 ปลาย เพราะผมยังไม่ 30เลย
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 20:26:49 »

มันแล้วแต่ คนนะครับ ผมยังหนุ่มและชอบนวด เลยหาหมอสาวๆ มาช่วยนวดให้มันคลายๆความปวดเมื่อย ถ้าได้ก็ดีด้วย กับ สว ผมไม่ค่อยสัยทัดน่ะครับ คือทำใจแค่ 30 ปลาย เพราะผมยังไม่ 30เลย
kjhg ผมถอยห่างสายนี้ออกมาเพราะเจอ สว.บ่อยๆ
ตอนนี้เราอาวุโสขึ้น ใจมันเลยเอนเอียงไปทาง สส. เลยออกไปทางอื่นก่อน roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Game_Over

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 22:09:39 »

เคยแต่ กxก อีก 2 ท่าน หาโอกาสอยู่ครับ...... eta08 แต่ตอนนี้ว่าจะเปลี่ยนสาย ลอง SL บ้าง ใครมี เบอร์ รบกวน PM หน่อยนะครับ.... mbvc

prisoner

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 06:23:33 »

kjhgต่างคนต่างประสบการณ์ แล้วแต่ชอบแบบไหนครับ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 06:42:16 »

.
.
ตามนั้นครับ แต่ผม สามสิบกลางๆ  kjhg kjhg

entaneer18

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 08:01:52 »

ถ้าว่ากันเรื่องฝีมือล้วนๆ
ระดับสุดยอดผมยกให้ ป้าก้อยเค้าละคับ pongz

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 08:36:49 »

สายนี้ ผมว่าต้องถาม ท่าน FCUK ครับ คนนี้ ผมการันตรีให้เลยครับท่าน  lowwww

bitt123

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 08:58:55 »

pongz ผม เลข 3 กลางๆ   เคยกับพี่ก้อย ก้อคิดว่าสุดยอดนะคับ

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 09:06:46 »

แหม ท่าน toc-680 ชมผมอีกแล้ว  ครับ แฮ่ๆ ก็ ตอบท่านcutep สายนี้  ทั้ง 3  คนถือว่า เป็น ตัวแม่ของวงการ ต่างมีจุดเด่นของตัวเอง  ไม่สามารถวัดและจัดอันดับได้ครับ   โดยความเห็นส่วนตัวของผมคนเดียวผม ขออนุญาตท่านสมาชิก จัดอันดับ(ranking)ดังนี้  รองอันดับ 2  ได้แก่ ...ป้าก้อย แห่ง ก x ก มาจาก ความ ฮาร์ดคอ  จัดได้สารพัด แต่ข้อเสียเรื่อง อายุ กับหน้าตา  รองอันดับหนึ่ง ตกเป็นของ  กุล แห่งนครเชียงใหม่  จังหวะฝีมือ ความใจถึง ไม่ต่างกะป้าก้อย  แต่กุล ดุดีกว่าป้าก้อย หนักใจกรรมการ เรียกว่า เฉือนกัน แบบใช้ภาพถ่ายตัดสิน
 และแน่นอน อันดับ 1 ในดวงใจของผม ยกให้น้อง หยก แห่งรินแก้ว เป็น สส.ที่ใจถึง ครบสูตรจริงๆ  อย่างไรก็ตามโปรดใช้วิจารณญาณ ในการรับข่าวสาร  ..ครับผมมม
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

toc-680

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 09:14:15 »

แหม ท่าน toc-680 ชมผมอีกแล้ว  ครับ แฮ่ๆ ก็ ตอบท่านcutep สายนี้  ทั้ง 3  คนถือว่า เป็น ตัวแม่ของวงการ ต่างมีจุดเด่นของตัวเอง  ไม่สามารถวัดและจัดอันดับได้ครับ   โดยความเห็นส่วนตัวของผมคนเดียวผม ขออนุญาตท่านสมาชิก จัดอันดับ(ranking)ดังนี้  รองอันดับ 2  ได้แก่ ...ป้าก้อย แห่ง ก x ก มาจาก ความ ฮาร์ดคอ  จัดได้สารพัด แต่ข้อเสียเรื่อง อายุ กับหน้าตา  รองอันดับหนึ่ง ตกเป็นของ  กุล แห่งนครเชียงใหม่  จังหวะฝีมือ ความใจถึง ไม่ต่างกะป้าก้อย  แต่กุล ดุดีกว่าป้าก้อย หนักใจกรรมการ เรียกว่า เฉือนกัน แบบใช้ภาพถ่ายตัดสิน
 และแน่นอน อันดับ 1 ในดวงใจของผม ยกให้น้อง หยก แห่งรินแก้ว เป็น สส.ที่ใจถึง ครบสูตรจริงๆ  อย่างไรก็ตามโปรดใช้วิจารณญาณ ในการรับข่าวสาร  ..ครับผมมม

นั่นไง ผมว่าแล้วไม่มีผิด เทพตัวจริงมาล่ะครับ  lowwww

cmx

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 10:18:32 »

เห็นด้วยกับท่าน fcuk ด้วย แล้วเบอร์อื่นๆที่รินแก้วมีไหมครับท่าน

nump

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 10:33:31 »

boss  ช้างคลาน  OT ไม่มีเลยเหรอครับ

sameekal

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 10:46:33 »

ช่วงนี้การบ้านโอวตี่เงียบไปเลยนานเลยแฮะ eta32

manu

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 12:30:31 »

ถ้าพูดเรื่องฝีมือนะครับไม่รวมหน้าตานะผมเลือกเจ้ก้อยครับ สุดยอดฝีมือแล้วครับในเชียงใหม่ถ้าใครม่เคยลองเจ้แกนะแสดงว่าไม่ถึงสวรรค์บนโลกมนุษย์จริง ผมคิดว่าในเชียงใหม่นี้ไม่มีใครสู้เจ้แกได้เลยครับสุดยอดฝีมือจริงๆใครไม่เคยต้องไปลองครับรับรองไม่ผิดหวังแน่นอน

FCUK

• *
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 12:46:15 »

ตอบท่าน cmx ก็มี nok ก็จัดดี  ถ้าไม่ค่อยสวย แต่จัดระดับ 3 ได้ ก็เบอร์ 11 ที่ผมเคยส่งการบ้านแล้วนั่นเอง  ตอบท่าน sameekal ผมไปมาครับ โอตี่ น้องชาวเขาหน้าคล้ายอั้ม แต่น้องเรียก ราคาสูงถึง 2 k  เลยไม่ได้ตกลงครับ  เพราะ ค่านวด 300 กลายเป็น 2300  น้องไม่ยอมลดราคา เลยได้นวดอย่างเดียว อย่างไร ผมจะลองไปหาน้องนาง ที่คุยง่ายๆ มาส่งการบ้านนะครับท่าน 
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

han21

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 16:12:06 »

อยากลองยอดฝืมือบ้างจังครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 12:44:02 »

ผมว่าน่าจะมีทีเด็ดคนละอย่างนะ ป้าก้อยได้ทุกช็อต พี่กุลได้ครบสูตร น้องหยกได้สาว
แล้สแต่จังหวะและโอกาสมากกว่าครับ ......... อิอิ แต่ได้เสียวทุกคนแน่ๆ  eta04
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

pasumylove

• คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2012, 12:56:44 »

เด๋วหาโอกาสไปลองมั้งดีกว่า เจอแต่สาว ๆ มาเยอะแล้ว สว. ที่ว่าเด็ด จะเด็ดแค่ไหน eta03

dow252100

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 01:32:12 »

น่าจะป้าก้อยนะครับเห็นหลายท่านการันตีเรื่องฝืมือ(เรียกซะแก่เลย) ส่วนที่อื่นๆมันแล้วแต่โชค+เวลา+โอกาสด้วยครับ บางคนได้ทอน บางคนหล่นหัวแม่ตีนแตก  ghjk
น้องเอลี่ ชวนพี่มาเตะบอล

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 06:32:51 »

kjhg ของแบบนี้บางที่มันขึ้นกับคารม และฝีมือ และหน้าตานิดๆ บางครั้งเขาจะได้
สำแดงฝีมือให้แก่เราอย่างสุดยอดเลย และความเอนเอียงในการชอบของแต่ละคนอีก
แต่คิดว่า ระดับน้องหรือพี่ที่ีท่านเทพเอ่ยมา ถือว่าอยู่ในระดับที่ทำให้เราประทับใจทั้งนั้น
ปล. ผมสนใจน้องหินเขียว แถวหายยา ต้องหาเวลาไปให้ได้
mbvc

newlancer

• **
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 07:16:21 »

hgjhg hgjhg hgjhg ก ก  อักษรย่อ2ตัวนี้พอรับรองเสียวทุกจุด  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

wattana

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 08:32:10 »

แล้วรินแก้วที่ว่านี้อยู่ตรงไหนครับ หาไม่เคยเจอสักที ช่วยบอกหน่อย ... เด้อ  mbvc

crv

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 12:56:00 »

รินแก้วอยู่แถวสุสานหายยา ใกล้สีแยกสนามบิน ติดกับศูนย์วัฒนธรรมเชียงใหม่ ครับ วันนี้ก็ว่าจะไปลองน้องหยกสักหน่อย เมื่อหลายปีก่อนผมก็ติดใจน้องบีของที่นั้น แต่ไม่นานน้องแกก็ลาออกไปแต่งงานนะครับ

FCUK

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 14:56:04 »

แผนที่ครับท่าน

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 16:29:23 »

รินแก้วอยู่แถวสุสานหายยา ใกล้สีแยกสนามบิน ติดกับศูนย์วัฒนธรรมเชียงใหม่ ครับ วันนี้ก็ว่าจะไปลองน้องหยกสักหน่อย เมื่อหลายปีก่อนผมก็ติดใจน้องบีของที่นั้น แต่ไม่นานน้องแกก็ลาออกไปแต่งงานนะครับ

สุดยอดเลยท่าน ผมก็เป็นคนนึงที่เป็นขาประจำน้องบีนะ แต่ตอนนี้น้องเค้าไม่มาแล้ว
เสียดายเหมือนกัน สุดยอด หุ่นดี ลีลาเด็ดครับ สูงยาว ประทับใจไม่รู้ลืม.......  hgjhg
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

Joker123

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 16:36:54 »

ใครมีเบอร์ป้าก้อย PM บอกผมหน่อยได้ไหมครับ อยากลองสักครั้ง ได้ยินชื่อมานานแล้ว

crv

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 01 กรกฎาคม 2012, 21:44:22 »

ใช้ครับน้องบีน่ารักมาก ส่วนป้าก้อยก็เด็ดครับแต่ผมไปรอบเดียวแบบ ไม่ค่อยใช้แนวผมเท่าไหร่ แต่ยอมรับว่าแกเด็ดมากกกกกกกกก pongz pongz pongz
แต่น่าเสียดายวันนี้ลองย้อนไปรินแก้วอีกครั้งหลังจากไม่ได้ไปนานแล้ว ว่าจะลองน้องหยกหน่อย แต่พอไปถึง ทางร้านบอกน้องหยกหยุดเสาร์-อาทิตย์ครับ wq
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 กรกฎาคม 2012, 21:47:46 โดย crv »

poojung3

• **
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 01:51:11 »

ตามไม่ค่อยทันครับ ไม่ทันทัดสายนี้  eta06

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 05:02:24 »

ใช้ครับน้องบีน่ารักมาก ส่วนป้าก้อยก็เด็ดครับแต่ผมไปรอบเดียวแบบ ไม่ค่อยใช้แนวผมเท่าไหร่ แต่ยอมรับว่าแกเด็ดมากกกกกกกกก pongz pongz pongz
แต่น่าเสียดายวันนี้ลองย้อนไปรินแก้วอีกครั้งหลังจากไม่ได้ไปนานแล้ว ว่าจะลองน้องหยกหน่อย แต่พอไปถึง ทางร้านบอกน้องหยกหยุดเสาร์-อาทิตย์ครับ wq
;khhg สายนี้เราเป็นมือใหม่ ต้องค่อยๆขอเก็บข้อมูลไปก่อน
ขนาดป้าก้อยไม่ใช่แนว ท่านผู้ไปลองยังบอกว่าเด็ดมาก ถ้าเจอน้องที่เป็นแนว
สงสัยบอกสุดยอดมากๆๆๆแน่เลย ป้าก้อยเคยเห็นหน้าแล้วมันก็ไม่ใช่แนวผม
แต่อยากลองเพราะฝีมือนี่แหละข้อมูลแต่ละที่แต่ละแห่ง ทำให้ตัดสินใจลำบากเหลือเกิน eta32

crv

• *
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 07:12:17 »

ลองดูสิครับ รับรองเรื่องฝีมือเลยครับ ผมไปเห็นหน้าแก ก็ไม่ค่อยอยากเท่าไหร่ แต่ไหนๆแล้วก็เลยลองซะหน่อย ยอมรับว่าร้อนแรงมาก มีอารมณ์ร่วมสุดๆ ขนาดผมไม่ค่อยมีอารมณ์แกยังทำให้มีอารมณ์ได้เลย อยากรู้ว่าแกเป็นอย่างไรบ้าง pm มาสิครับจะเล่าให้ฟัง ถ้าจะพูดออกเว็บให้เห็นภาพรับรองไม่ผ่านแน่
และถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้น้องที่เป็นแนวผม สุดยอดแบบป้าก้อย รับรองสวรรค์บนดินแน่ๆ

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 08:32:36 »

ลองดูสิครับ รับรองเรื่องฝีมือเลยครับ ผมไปเห็นหน้าแก ก็ไม่ค่อยอยากเท่าไหร่ แต่ไหนๆแล้วก็เลยลองซะหน่อย ยอมรับว่าร้อนแรงมาก มีอารมณ์ร่วมสุดๆ ขนาดผมไม่ค่อยมีอารมณ์แกยังทำให้มีอารมณ์ได้เลย อยากรู้ว่าแกเป็นอย่างไรบ้าง pm มาสิครับจะเล่าให้ฟัง ถ้าจะพูดออกเว็บให้เห็นภาพรับรองไม่ผ่านแน่
และถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้น้องที่เป็นแนวผม สุดยอดแบบป้าก้อย รับรองสวรรค์บนดินแน่ๆ
"
"
"
ท่านคอนเฟิร์มซะขนาดนี้ชักอยากจะลองป้าก้อยแกดูสักครั้งแล้วสิ..ใกล้ระยะทำการที่สุดแต่ยังไม่เคยไปลองสักที รบกวนท่านพีเอ็มบอกรายละเอียดหน่อยครับ จักเป็นพระคุณยิ่ง  eta08

kit_27

• **
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 11:08:46 »

ผมก้อเป็นขาประจำทั้ง  สส สองท่าน ถ้าร่างกายฟิตเต็มที่ผมก้อจะไปใช้บริการเกี่ยวก้อยเป็นอันดับแรก เพราะเต็มที่คุ้ม จิง จิง
วันไหนร่างกายไม่ค่อยพร้อม ผมก้อให้พี่กุล จัดการ  ส่วนน้องหยก ยังไม่เคย ครับ

sukung

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012, 14:27:07 »

ไม่ได้ไปนานละ หาเวลาไปยากยิ่ง มีโอกาสคงจะตามเก็บให้หมดละครับผม  pongz 30+ไม่เกิน 45 ถือว่า อยู่ในช่วง ม้าดีดครับท่าน สำหรับผู้หญิง แล้วท่านจะติดใจ สำหรับผมได้ทั้ง สส และ สว. ประมาณนี้แหละครับ eta03
สุคุง คนเดิมครับ

kainguang

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 01:03:38 »

ลายแทงมาเต็ม จะกล้าไปตาม กันหรือเปล่า 555
แต่เฮา ก็ยังป๊อดๆ อยู่

yingxiong

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012, 13:43:05 »

ผมให้น้องหยก เพราะเธอ ทั้งบิ้ว ทั้งบ๊วบ จนอารมณ์กระเจิดกระเจิง แทบแตกให้ได้ สำหรับ ป้าก้อย เคยไปแล้วเห็นหน้าป้า เลยขอผ่านก่อน 55 ความจริงของ บอสโซเทล ก็มีดีหลายนางแต่ติดที่พูดไม่ค่อยชัด และร้านสลับเบอร์บ่อย จนจำไม่ได้

SigsauerP229

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-4
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 09:30:35 »

พูดถึงป้าก้อย ผมเคยใช้บริการของแก ตั้งแต่สมัยที่แกอยู่ร้านเชียงใหม่โพธิ์เวชเมื่อประมาณ 7-8 ปีแล้ว แต่บัจจุบันเชียงใหม่โพธิ์เวชเลิกไปแล้ว ส่วนอีกสาฃาที่อยู่ตรงข้าม ร.ร.รินคำไม่รู้ว่าเลิกไปยังแรกๆเห็นมีอยู่ 2 สาขา สมัยก่อนป้าก้อยติดเบอร์ 111 ผมใช้บริการแกบ่อยพอสมตวรบางครั้งก็ไปเปิด ร.ร.นวดกัน ตั้งแต่แกมาเปิดกิจการเองใหม่ๆผมก็ได้บริการแกอีกประมาณ 2-3ครั้ง แล้วก็ไม่ได้ไปใช้บริการแกประมาณ 5 ปีแล้ว ตอนนี้ก็ยังคิดถึงแกอยู่นะ แต่ไม่กล้าไปเพราะเห็นว่าเดี๋ยวนี้ลูกค้าแกเยอะมาก สมัยก่อนแกยังไม่ดังผมไปทีใต ก็เจอทุกครั้งครับ ต้องยอมรับว่าฝีมือและลีลาแกเด็ดมาก