-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รกแมว ปลุกเสกโดยหลวงพ่อเสน่ห์ จันทสโร วัดเชียงขาง สารภี  (อ่าน 3730 ครั้ง)

ddt_2007

• X5 Club
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

มาแล้วครับ รกแมว สุดยอดเมตตาค้าขาย ปลุกเสกและเมตตาอฐิษฐานจิตโดย หลวงพ่อเสน่ห์ จันทสโร วัดเชียงขาง ต.ไชยสถาน อ.สารภี เชียงใหม่ ท่านขึ้นชื่อเรื่อง เมตตาค้าขาย มหานิยมอยู่แล้วครับ วัตถุมงคลของท่านได้โด่งดังจนถึงเมืองนอกเมืองนา จนต้องนินมต์ท่านไปปลุกเสกที่ต่างประเทศเพื่อเพิ่มความเข้มคลังอีก วัตถุมงคลของท่านได้ลงนิตยสารพระ “ศักดิ์สิทธิ์” เกือบทุกเล่ม ท่านจะโด่งดังในเรื่อง ขุนแผน,กุมารทอง,รักยม,วัวธนู,ฯลฯ ลูกศิษย์ท่านมากมายหลายทิศ ผมเองก็คนนึงละครับ หลายท่านบูชาเครื่องรางของขลังท่านไป ประสพความสำเร็จในเรื่องธุรกิจและค้าขาย คนรักคนหลงมานักต่อนักแล้วครับ ขุนแผนของท่าน นับวันราคาก็จะยิ่งสูงขึ้น ราคาเช่าบูชาและวัตุมงคลก็จะหายากขึ้น(โดยเฉพาะรุ่นแรกๆ)

รกแมวนี้ ท่านได้เมตตาอฐิษฐานจิตปลุกเสกให้ แต่กว่าจะเข้าหาท่านได้ ยากเหลือเกิน เนื่องจากท่านมีกิจนิมนต์มาก และที่ผ่านมาทางวัดก็ได้มีพิธีไหว้ครู(ครอบครู) ที่วัดนี้ เมื่อวันที่ 23 มิ. 55 ผมก็ได้มีโอกาสได้ไปเหมือนกัน คนเยอะแยะมากมาย เก็บภาพบรรยากาศมาได้หลายภาพ แต่เอาลงไม่ได้เนื่องภาพภาพเยอะมากกกก

รกแมวชุดนี้มี 5 อันครับ บูชาอันละ 899 บ. รายได้ส่วนหนึ่งหลังจากหักค่าใช้จ่าย จะนำไปสมทบทุนซื้ออาหารแมว,ยารักษาโรคแมวจรจัด,แมวทุพลภาพ,แมวป่วย ณ บ้านรักแมว เชียงใหม่ครับ เนื่องจากที่บ้านหลังนี้รับเลี้ยงแมวที่ไม่มีบ้านอยู่ ไร้ซึ่งผู้ดูแลและเจ็บป่วยครับ (ผมทำฟาร์มแมวด้วยครับ เลยเข้าใจหัวอกคนรักแมว)

สนใจบูชา โทร 083-2043637,089-6351491 อยู่แถวบ่อสร้าง – สันกำแพง หรือแถวหลัง Big C Extra(คาร์ฟูร์เก่า) พายัพครับ

รกแมวชุดนี้ รับรองเป็นของแท้ ล้านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน เปอร์เซ็น เพราะผมมีเมื่อไหร่ จะนำไปให้ท่านปลุกเสกทุกครั้งครับ ที่ทำงานผมรับไปบูชาต่อ ประสพความสำเร็จมานักต่อนักแล้วครับ บ้างก็ถูกหวย บ้างก็มีค้าขายดีขึ้น อันนี้การันตีได้ เพราะผมรับมากับมือท่านโดยตรง และหายากครับ ขนาดในวัดเชียงขางเองยังให้เช่าบูชา 1900 บ.เลยนะครับ

ขออณุโมทนาบุญและขอให้ท่านที่ได้เช่าบูชาไปประสพความสำเร็จในเรื่องค้าขาย หน้าที่การงาน ร่ำรวยเงินทอง มีคนรักคนหลงกันถ้วนหน้าด้วยเทอญ
ว้าเหว่ยามตะวันตกดิน เคว้งคว้างยามค่ำคืน ป่วงๆเวลาพลบค่ำ เมาประจำเวลาเลิกงาน และซ่ำๆเวลาได้หญิง 555555+