-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านเทพเชียงดาว หาสาวได้แถวไหนบ้างครับ  (อ่าน 1540 ครั้ง)

batbank

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ช่วยบอกด้วยผมไม่ไหวแล้ว

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
Re: ท่านเทพเชียงดาว หาสาวได้แถวไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 06:16:35 »

kjhg อันนี้ไม่ได้ไปนานแล้ว เลยมิทราบแต่เมื่อก่อนนั้น
แถวริมดอยรีสอร์ท มีนักร้องสาวๆด้วย ถ้าป้อดีๆ ได้ปรี้ฟรีมาแล้ว
ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้ ยังมีนักร้องสาวๆอีกหรือไม่ eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

ShadowMOON

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ท่านเทพเชียงดาว หาสาวได้แถวไหนบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 10:08:57 »

kjhg อันนี้ไม่ได้ไปนานแล้ว เลยมิทราบแต่เมื่อก่อนนั้น
แถวริมดอยรีสอร์ท มีนักร้องสาวๆด้วย ถ้าป้อดีๆ ได้ปรี้ฟรีมาแล้ว
ไม่ทราบว่าเดี๋ยวนี้ ยังมีนักร้องสาวๆอีกหรือไม่ eta32

อ้าว ท่านนี่ ไปริมดอยรีสอร์ท เหมือนกันอีกละ ผมก็เคย นักร้องใส่ทูพีซร้องเพลง
น้องไร ม่ะรุ๊จำชื่อไม่ได้ละ อายุ16แหล่มโคดๆๆๆ
หล้งสุดสองปีก่อนขับผ่าน เหลียวมองเข้าไประลึกความหลัง มันปิดไฟหมดละครับ
คาดว่า คงไม่มีแล้วแหละ  kjhg kjhg

varanus_deaw

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 11:27:09 »

ริมดอย เคยไปพักเมื่อหลายเดือนแล้ว รู้สึกช่วงปิดเทอม มีน้องๆมาร้องเพลง คุยไปคุยมา กลางคืนมาแคะห้องด้วย

fdgdfdf

nuttikon

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012, 13:21:40 »

eta32 โห มีแต่เทพเก่าๆมาตอบอิอิ eta04 ไม่ค่อยได้ไปมาดมหละักนครับ eta04