ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง ฟ  (อ่าน 2801 ครั้ง)

tenducm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
การบ้านน้อง ฟ
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 14:03:55 »

เห็นการบ้านหลายคนเลยอยากแจมบ้าง
ช่วงก่อนทำงานหนัก เครียดจนอาการมาออกที่ร่างกาย เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว ไอ้เราก็ทนจนถึงขีดสุด
ไม่ไหวแล้วววโว้ยยยยย ผมบอกกับตัวเอง หยิบโทรศัพท์กดไปเบอร์คุ้นเคย ปลายสายรับพร้อมกับทักทายผมอย่างเป็นกันเอง(โดนเมมชื่อตั้งแต่เมื่อไรเนี่ย) ผมรีบบอกความต้องการของตัวเองทันทีน้อง ฟ ว่างมั๊ยครับ
น้อง ฟ ว่างอยู่ค่ะ
..... eta03
อีก 30 นาทีถึงนะครับ
ผมรีบปั่นงานที่ค้างอยู่น้อยนิดทันทีเพื่อไปให้ถึงให้ทันเวลาที่บอกน้องไว้ อารมณ์นั้นทำได้ทุกอย่างแล้ว
มาถึงร้านได้เจอน้อง ฟ พบว่าผมตัดสินใจถูกมากที่จองไว้เนื่องจากมีคนอยากขึ้นกับน้อง ฟ แต่มาหลังผม.. jljhl
น้อง ฟ พาผมขึ้นห้องอย่างคุ้นเคย ผมเฝ้ารอเวลานี้มานาน(หลายนาที) จนเธอล็อคห้อง ทุกสิ่งก็เริ่มต้นขึ้น...
เดี๋ยวมาต่อครับ

topseries

• **
Re: การบ้านน้อง ฟ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 14:23:11 »

นั่งแถวหน้า รอดูการบ้น eta30

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 15:51:02 »

ขอบคุนพี่ tenducm มากๆนะค่ะ สำหรับการบ้านค่ะ   ;khhg..

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 15:59:01 »

ฟ.โฟกัส ฟ.ฟ้า หรือ ฟ.ฟรุ๊ตตี้คะ jljhl jljhl jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:28:23 »

ฟ.โฟกัส ฟ.ฟ้า หรือ ฟ.ฟรุ๊ตตี้คะ jljhl jljhl jljhl

ไม่ใช่คนที่2 แน่ๆ kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:46:10 »

ไม่ใช่คนที่2 แน่ๆ kjhg
ต้องบอกให้ชัดเจน ไม่งั้นคนคิดว่าเป็นน้องฟัก หรือน้องแฟง แน่ๆเลย roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 16:51:47 »

ต้องบอกให้ชัดเจน ไม่งั้นคนคิดว่าเป็นน้องฟัก หรือน้องแฟง แน่ๆเลย roister

ถ้าชื่อน้องฟัก...... นี่ผมล่ะกลัวเลยอะghjk
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 17:05:37 »

การบ้านจบแล้วหรือคับหรือว่ามีต่อ eta32

tomhang99

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 17:08:15 »

รอ..การบ้านนะ.. eta32

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2012, 03:29:14 »

การบ้านน่าพิศวง นี้ชวนให้คิดหนักว่า เป็นใครกันฟร๊ะ! น้องฟ... ที่ว่านี้ หรือว่าน้องฟักอย่างที่ว่า เหอๆๆ  eta32
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

tenducm

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 11:21:36 »

มาต่อครับ...
เข้าห้องมาทักทายตามประสาคนเคยคุ้น หลังจากนั้นอารมณ์... เข้าสิง มือไม้อยู่ไม่สุขทั้งคู่ ล้วงกันไปล้วงกันมาจนเสื้อผ้าหลุดออกกันทั้งคู่พร้อมกับอารมณ์...ที่พลุ่งพล่าน เราสองคนนัวกันไปจนเข้าห้องกระจกหรรษา บรรเลงอาบน้ำกันและกัน อย่างลืมตัว ราวกับเป็นคู่รักไม่ได้เจอกันมาแรมปี ในห้องกระจกนั้นระคนด้วยเสียง....ของทั้งคู่ จนเริ่มทนไม่ไหวต้องออกจากห้องนั้นมาก่อน แล้วมาต่อบนเตียงอันกว้างใหญ่...
น้องนวดหลังได้ดีเช่นเคยพร้อมกับแกล้งผมไปด้วย...ซึ่งมันได้ผล จนผมกลัว...กลัวจะห้ามใจไม่ไหว ต้องใช้ความอดทนอดกลั้นอย่างมาก ใบหู แผ่นหลัง เต็มไปด้วยความทรงจำดีๆ...
พอกลับหลังแค่นั้นแหละอารมณ์...ที่เราสองสะกดไว้กลับมาอีกครั้ง เริ่มต้นนัวกัน ต่างฝ่ายต่างงัดวิชาออกมาใช้ ผมซะอีดที่ต้องใช้ความอดทนอย่างมากที่จะไม่เกินเลย...อดทน...อดทน เราช่วยกันจนทำ...สำเร็จลงด้วยความสุขทั้งสองฝ่าย
หมดแรงนอนคุยกัน เหมือนคู่รักหนุ่มสาว แล้วเรื่องราวของผมวันนั้นก็จบลงอย่างมีความสุข
นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า...ทุกท่านกรุณาสุภาพกับน้องๆไว้ แล้วสิ่งดีๆจะตามมา หุหุหุ
ปล.พี่ทำตามสัญญาแล้วนะน้อง ฟ eta03 lowwww

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 15:45:10 »

kjhg ถูกใจน้องโฟกัสจนตัองส่งการบ้านซ้ำแล้วซิท่าน

JuBei

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 16:28:15 »

pongz ... ท่าน pol เจ้าตัวเค้าอุตส่าห์เรียกน้อง ฟ ท่านมาเรียกชื่อน้องซะเต็มยศซะงั้น

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 16:39:18 »

pongz ... ท่าน pol เจ้าตัวเค้าอุตส่าห์เรียกน้อง ฟ ท่านมาเรียกชื่อน้องซะเต็มยศซะงั้น
  lowwww ถ้าไม่บอกไปนี่เดี๋ยวหลายคนคิดว่า เป็นน้องฟัก แล้วมันจะยุ่งกันใหญ่

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 21:27:38 »

lowwww ถ้าไม่บอกไปนี่เดี๋ยวหลายคนคิดว่า เป็นน้องฟัก แล้วมันจะยุ่งกันใหญ่
ชื่อแบบนี้ล่ะ ฮาแน่เลย................ kjhg kjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

tenducm

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 กรกฎาคม 2012, 22:34:36 »

ตัวย่อนี่ใช้ไม่ได้ผลจริงๆ yellow001 ทายถูกกันโม้ด eta30

• **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 04:35:36 »

[/color][/size]
และแล้วก็มีท่านเทพฯ มาเฉลย คำปริศนานี้ ท่านทราบได้งัยเนี่ย เยี่ยมเลยสมแล้วที่เป็นเทพฯ โล่งอกไปที 555+  ;khhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

damm

• **
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 12:38:36 »

ท่านพี่กระเจี๊ยวหวาน
บ้านเช่าท่านดีแล้วรึ
ถึงมีเวลามานั่งเล่นเน็ต
หรือว่าเครียดจากการรับทอสับเป็นร้อยๆ สาย
เลยมาหาอะไรแก้เครียด  kjhg kjhg kjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2012, 13:10:47 »

หรือว่าเครียดจากการรับทอสับเป็นร้อยๆ สาย
เลยมาหาอะไรแก้เครียด  kjhg kjhg kjhg

kjhg อ้าว! ท่านคุณใหญ่แอบเข้ามาด้วยเหมือนกัน
แล้วเอาปิ่นอนงค์ไว้ที่ไหนเสียแล้ว ถ้าท่า่นไปฮาเร็ม ไม่รู้เอาไปไว้ที่ไหนดี
เอามาฝากบ้านผมก่อนก็ได้พื้นที่กว้างขวาง น้องไม่อึดอัดหรอก
 kjhg ล้อเล่นเฉยๆ ผมยังเหมือนเดิม ช่วงนี้จำศีลสะสมพลังงาน
เลยต้องห่างหาย วงการที่ได้แนบชิดสัมผัสรัดกอดจูบลูบคลำน้องๆไปก่อน
red001

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 01:54:25 »

ตัวย่อนี่ใช้ไม่ได้ผลจริงๆ yellow001 ทายถูกกันโม้ด eta30
โฟกัส โฟกัส โฟกัส โฟกัส โฟกัส !!!!!!  mbvc mbvc mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

• **
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 03:32:21 »

[/color][/size][/color][/size]

555+ เรียนท่านน้อง damm รับสายชนิดที่ว่า ซ้อนแล้ว ซ้อนอีก บ้านเช่าก็ดูได้ ระดับ N.L แต่หันจานไปดึงเอาของ VTC และ K+  มาแทน อิ อิ เพิ่งนั่งทำช่องรายการแล้วรีโมทเข้าไปทำให้ลูกบ้านหลายคน จนมือแทบหงิก เลยแว๊บมาดูเหตุบ้านการนวดสักหน่อย แล้วท่านน้องล่ะดูไรได้มั่ง อิ อิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2012, 03:34:53 โดย กระเจี๊ยวหวาน! »