ผู้เขียน หัวข้อ: น้องโรส..... ได้พบกันโดยบังเอิญ  (อ่าน 1193 ครั้ง)

karn_np

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
น้องโรส..... ได้พบกันโดยบังเอิญ
« เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 22:27:06 »

วันทำงานเมื่อสองสามวันที่ผ่านมา เนื่องจากอากาศร้อนมาก ทำงานมาเหนื่อยๆ

บังเอิญ (หรือเปล่า) ขับรถผ่านซอยครัวจีน บอกเพื่อนหักซ้ายเข้าซอยมาซะงั้น  kjhg

มาถึงก็พบน้องลูกปัดเช่นเคย แต่วันนี้ผมไปช่วงบ่ายแก่ๆ มีน้องอยู่ 4 คน บังเอิญหันหน้ามาสบตามกับน้องโรสพอดี

เลยถามชื่อกับน้องลูกปัด ก็เลย อ่ะ จัดคนนี้ให้หน่อยค้าบบบบ  ttu

น้องถือน้ำ เดินนำขึ้นห้องใหญ่ น้องเป็นคนคุยด้วยน่ารัก พูดตลกดี รับมุขผมตลอด

สอบถามข้อมูลมาได้่ว่า น้องบอกว่าเป็น parttime ที่ร้าน จะมาไม่ค่อยบ่อย ถึงว่า....... ไม่เคยเห็นหน้าสักที

คุยกันไปได้เพลินๆก็ชวนกันไปอาบน้ำ

ถอดเสื้อผ้ากันเอง เข้าห้องอาบน้ำ น้องเป็นคนหุ่นดีครับ รูปร่างสมส่วน อะไรๆก็พอเหมาะ

งานอาบน้ำก็ปกติครับ ไม่มีอะไรเป็นพิเศษ

กลับมาที่เตียงต่อ งานนวด ติดใจนิดตรงที่น้องบอกว่าไม่หลังละพี่ หน้าเลยละกัน เวลามีน้อย

ผมก็ โอเค ได้เสมอ..... จัดมา

แต่ผมรู้สึกว่าอาจจะรวบรัดไปนิดสำหรับเนื้องาน

น้องเริ่มจากการลง gel บริเวณขา นวดไปสักพัก ก็ทำ body แปร๊ปนึง.....  ljhgf

ละน้องก็เลื่อนเลื้อยมาข้างบนตาม step หัวนมส่วนมือของน้องก็ทำงานไป

งานนัวของน้องอยู่ในระดับธรรมดาเมื่อเทียบกับคนอื่นๆ   scary  ไม่ค่อยมีอะไรโลดโผน

ผมก็ไม่ได้ค่อยขยับอะไรมากมายเพราะดูอาจจะติดๆขัดๆ ก็เลยปล่อยเลยตามเลยละกัน.....

เอาเป็นว่าผมสรุปเลยละกันนะ สำหรับผม กรุ๊งกริ๊งครับ  yellow001

จะว่าหล่นรึก็เปล่า ก็ไม่นะ แต่ขอแนะนำนิดสำหรับมาตรฐานของน้องโรสอาจจะน้อยเมื่อเทียบกับน้องคนอื่นๆ

แต่ก็ชดเชยได้ ตรงความน่ารัก และเป็นกันเอง เสียงหัวเราะ และรอยยิ้มที่ได้รับกลับมา

สรุปคะแนนครับ
หน้าตา 8/10  น้องสบตามเวลาคุยด้วยเสมอ
ไฟหน้า 7/10 พอมี
สัดส่วน 8/10 สวยได้รูปครับ
งานนวด 7/10 ข้ามขั้นตอนไปหน่อย
งานนัว 7/10 พอได้แต่ไม่ได้มากมายอะไร
GF 9/10 พูดคุยยิ้มแย้มแจ่มใส ทันมุขตลอด

ท่านแทพทั้งหลายทดลองดูเนื้องานได้นะครับ ต่างกรรมต่างวาระ แต่น้องก็น่ารักครับ โดยรวมให้ 8 ครับผม dsgjsd

สำหรับเพื่อนผมขึ้นกับน้องนีน่า สรุปมาให้ผมสั้นๆ รับไปที่ 9 แต้มครับผม  eta04

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
Re: น้องโรส..... ได้พบกันโดยบังเอิญ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 กรกฎาคม 2012, 22:30:50 »

ขอบคุนพี่ karn_np มากๆค่ะ สำหรับการบ้านน้องโรส ... ;khhg ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
Re: น้องโรส..... ได้พบกันโดยบังเอิญ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2012, 02:24:22 »

ขอบคุณมากมายเลยค่ะสำหรับการบ้าน ม๊วฟ ๆ mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่