ผู้เขียน หัวข้อ: บลายโอนี่ .... ( ฟรุตตี้ 2 )  (อ่าน 2714 ครั้ง)

Anfield

• X5 Club
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
บลายโอนี่ .... ( ฟรุตตี้ 2 )
« เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 14:11:37 »

หลังจากที่อกหักไม่ได้เป็นหุ่นให้สาวน้องนางนี้ ... สุดท้ายก็อดใจไม่ได้ขอไปลอง

คะแนน  หน้าตา  8  น่ารักใสๆ

ไฟหน้า  8  สวยได้รูป

หลอดไฟ  8 โอนะผมชอบ

รูปร่าง  8   ออกอวบนิดๆ ไฟท้ายให้ 10

ช่วงล่าง  ไม่บอก สะอาดสะอ้าน

GF    แรกๆ ก็ 7 แล้วก็ 8 ...9 ....10

เริ่มเรื่องกันเลย

งานอาบน้ำ - น้องยังไม่ค่อยเป็นเท่าไหร่ แต่ให้ทำอะไรไม่มีอิดอออดดดดด  นัวมันมากขอบอกกกกก

งานนวด    - ก็เด็กใหม่อ่านะ นวดไม่ค่อยเป็นไม่เป็นไร เราไม่เน้น  เราเน้นนัว 555

งานนัว      - ไอ่เราก็นึกว่าแมวน้อยที่ไหนได้ แม่เสือสาวดีๆ นี่เอง

ฝีปาก       - พูดพอได้ ลิ้นไวอย่างกะงู ....  อุ้ยเสียวโว้ย ...

ฝีมือ        - เฮ้อมือใหม่แน่เหรอ .... ผมเคลิ้มสุดๆ

ฝี ....       - อั๊ยยะ ... บอกไรทำหมด

ขาวใสไร้ที่ติด คือนิยามของหน้าตา

เสือสาวเจ้าเสน่ห์ คือนิยามที่ผมค้นพบ

บลายโอนี่  .....   mbvc    พบรกอีกแล้วเรา  เขินนนนนน

topseries

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: บลายโอนี่ .... ( ฟรุตตี้ 2 )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 14:56:48 »

ต้องไปลอกการบ้านบ้างแล้ว   แต่ช่วงนี้คิวยาวจัง piuyty

madcatz

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-3
Re: บลายโอนี่ .... ( ฟรุตตี้ 2 )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 15:00:19 »

ว่างแล้ว จะตามไปลอกให้ไวเลย  jljhl

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 15:00:32 »

kjhg เมื่อวานไปชมโฉมน้องมาแล้ว แววตานี่ออกเจ้าชู้นิดๆ นี่แหละสเปคเลย
ชอบตรงไฟท้ายดินระเบิดนี่แหละ เดี๋ยวเราค่อยเจอกันนะน้องบลายธ์ mbvc
วันนี้พี่ขอบายบ๊ายก่อน งานติดพันแวปไปหาน้องยังมิได้ red001
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

NIRVANA

• อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 15:42:01 »

การบ้านน่าตามไปลอกคับ ขอบคุณคับ

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 15:53:52 »

อ่านแล้วสยิวจิงๆ ค่ะพี่ Anfield ขอบคุนมากๆนะค่ะสำหรับการบ้านน้อง "บลายธ์" ค่ะ ...  jljhl

iOS

• I'm rookie, pls advice me!!
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 19:28:07 »

วันนี้เห็นมีคิวจองยาวทั้งวันเลย lkkjjh lkkjjh lkkjjh

pjew

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 กรกฎาคม 2012, 19:45:42 »

ยังงี้ต้องหาเวลาไปหาซะแล้ว ถึงก่อนร้านZ ที่ไปบ่อยๆด้วยซิ  eta03

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 05:11:06 »

แหม อิจฉาท่าน Anfield จังเลยที่มีวาสนาได้เข้าตรวจเช็คร่างกาย น้องบลายธ์ก่อนผม ผมคลาดกับน้องมาตลอดเลยหลังจากที่หลุดโผ หากมีเวลาอย่างเขา จะไปเฝ้าแต่หัววันเลยทีเดียวเชียว
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 06:30:23 »

แหม อิจฉาท่าน Anfield จังเลยที่มีวาสนาได้เข้าตรวจเช็คร่างกาย น้องบลายธ์ก่อนผม ผมคลาดกับน้องมาตลอดเลยหลังจากที่หลุดโผ หากมีเวลาอย่างเขา จะไปเฝ้าแต่หัววันเลยทีเดียวเชียว
yellow001 ไม่ต้องอิจฉาเขาหรอก เขาถนัดในการเป็นแนวหน้า
ในการเข้าสำรวจน้องๆที่นี่อยู่แล้ว  แค่ผมได้เห็นแววตาและผิวพรรณของน้องแล้ว
ยอมรับนะว่า น้องคนนี้มีเสน่ห์จะมัดใจพี่อีกหลายๆคนแน่
hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Anfield

• X5 Club
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 10:42:39 »

yellow001 ไม่ต้องอิจฉาเขาหรอก เขาถนัดในการเป็นแนวหน้า
ในการเข้าสำรวจน้องๆที่นี่อยู่แล้ว  แค่ผมได้เห็นแววตาและผิวพรรณของน้องแล้ว
ยอมรับนะว่า น้องคนนี้มีเสน่ห์จะมัดใจพี่อีกหลายๆคนแน่
hgjhg

เขินนนนนน  พี่ๆ ก็ว่ากันไป... ผมไป QC ให้พี่ๆ ไง ...

damm

• **
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 12:35:51 »

ท่าน Anfield มาคอนเฟริืมอีกคนแล้ว  hgjhg hgjhg hgjhg

จนถึงวันนี้ ยังไม่เห็นแม้แต่ปลายผม  wq

อะไรจะขนาดน้านนนนนนนนนนนน

ขอให้เจอก่อนเหอะนะ จะกักไว้บนห้องซัก 3 ชั่วโมง  ttu

lookpad

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 14:03:50 »

ท่าน Anfield มาคอนเฟริืมอีกคนแล้ว  hgjhg hgjhg hgjhg

จนถึงวันนี้ ยังไม่เห็นแม้แต่ปลายผม  wq

ขอให้เจอก่อนเหอะนะ จะกักไว้บนห้องซัก 3 ชั่วโมง  ttu

ทนดูหน้าสวยๆ ของ PR ไปก่อนนะค่ะ คิคิ....  kjhg kjhg

KARU

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 15:00:02 »

kjhg kjhg ต้องหาโอกาสไปหาน้องให้ได้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2012, 15:34:23 »

kjhg kjhg ต้องหาโอกาสไปหาน้องให้ได้แล้ว
รีบ ๆ มานะคะ น้องบลายธ์รอพี่ KARU อยู่น๊าาาา...... mbvc

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2012, 00:16:13 »

ขอให้เจอก่อนเหอะนะ จะกักไว้บนห้องซัก 3 ชั่วโมง  ttu[/color][/size]
ถ้างั๊น เด็จพี่ก็จะขออาสาอยู่เป็นผู้สังเกตุการณ์ ในห้องดูเด็จน้อง สัก3ชั่วโมง และจะเป็นผู้ชมที่ดี คอยชมดูอยู่อย่างเงียบๆ ไม่ส่งเสียงดัง จะได้ไม่ไปรบกวนสมาธิเด็จน้องในยามปฏิบัติงานอยู่ละกันน๊ะ อิ อิ  kjhg
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!