-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อาการที่ผู้หญิงหึง เป็นอย่างไร  (อ่าน 1533 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
อาการที่ผู้หญิงหึง เป็นอย่างไร
« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 00:12:09 »

kjhg เรื่องมันมีอยู่ว่า วันหนึ่งตอนเย็นราวๆ 2 สัปดาห์ที่ผ่านมา ผมได้โทรศัพท์ไปคุย
กับน้องลูกน้าชาย ซึ่งมันผ่าแปลงเพศเป็นหญิงเรียบร้อยแล้ว และเสียงมันก็เป็นเสียงหญิงด้วย
พอดีไม่ทันระวังตัว ผบ.ซึ่งแอบย่องมาฟังข้างหลังได้ยินคุยเรื่อง พริตตี้ นางแบบ  แล้วเธอ
ก็โมโหและระเบิดอารมณ์ โวยวายใหญ่หาว่าผมคุยกะสาวที่เป็นนางแบบแน่ๆ ขนาดอธิบาย
ให้ฟังและท้าให้โทรไปหาน้องดูว่ามันจริงหรือไม่ เธอก็ไม่ยอมโทรได้แต่โมโหอยู่ แบบนี้คงเป็น
อาการที่เธอหึงแน่ๆ ตั้งแต่อยู่ด้วยกันมาเธอไม่เคยแสดงอาการหึงเลย ไม่รู้ว่าวันนั้นมันเกิดอะไรขึ้น
หรือว่าเธอเริ่มสู่วัยทองแล้ว ท่านใดมีประสบการณ์ถูกผู้หญิงหึงบ้าง มาเล่าสู่กันฟังหน่อยซิ roister
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

phnat

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: อาการที่ผู้หญิงหึง เป็นอย่างไร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 23:01:55 »

ท่านผบ คงจะเก็บกดมานานแล้ววันนี้ระเบิดเลยลง ttu

pheebar

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
Re: อาการที่ผู้หญิงหึง เป็นอย่างไร
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012, 23:03:42 »

เคยโดนหึง เราก็แบบอะไรของมันวะ ถ้าผมหล่อเหมือนโดมจะไม่ว่าสักคำ ljhgf

ycom2004

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 00:17:33 »

แล้วท่านโดนสะเก็ดระเบิดไปเยอะมั้ยครับ ljhgf

bbgatoonjj

• X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 12:56:17 »

อิจฉาาาาาาาาาาาโครต

ผมโดนหึงทุกเวลา

แค่กลับบ้านมาพูดชื่อเพื่อนสาวในที่ทำงานเกิน2ครั้ง โดนล่ะ แล้วจากนั้นอาการโกรธไหลย้อนจะตามมาอีกเยอะ ความชั่วในอดีตของเราโดนสาวมาหมด เฮ้อเซง

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 15:11:03 »

..  ทั่น ผบ.ทบ.ของคุณ เป็นโรค หึง + หวง + งอล + และสับสน ครบทุกอย่างเลยครับ  ... ttu

...   แก้ไขไปเป็นโรคๆ ละกัน เริ่มจากโรค งอล ก่อนน่ะ   ... khjhgg ;khhg

G-Dragon

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012, 17:44:18 »

สงสัย ผบ พี่ คงจะเช็คบิลรวบยอดแน่เลยครับ แบบว่า
เก็บไว้หลายบิลแล้ว แต่ไม่คาหนังคาเขา มีโอกาสเลยเช็คบิลเลย eta06