ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปีใหม่ เธอเหมือนเพื่อนหรือเหมือนแฟน?  (อ่าน 1473 ครั้ง)

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

mbvc น้องปีใหม่ เป็นน้องที่เห็นกันมานาน แต่ก็ไม่ได้ให้ความสนใจนัก
แต่เมื่อมองไปมองมา หน้าตาน้องไปพ้องกับนักแสดง ที่ชื่อใหม่ ชอบขับ
รถแข่ง ก็เลยคิดว่าเดี๋ยวมีเวลาก่อนเถอะ เพราะน้องจะมาทำงานช่วงเย็น
แต่แล้วโอกาสอันดีงามก็เกิดขึ้น ได้ไปงานของเพื่อนซึ่งผบ.รู้จักและอนุญาต
ออกบ้านกลางคืนได้ เลยไปงานแปบเดียว ที่เหลือเอาเวลาไปทดสอบ
น้องปีใหม่ เมื่อโทรไปจองแล้ว 10 นาทีก็เดินทางไปถึง ฮาเร็มทันที
เมื่อไปถึงบอกพีอาร์ทันที บอกเวลามีน้อยเรียกน้องมาเลย จากนั้นน้อง
ก็พาขึ้นไปบนห้อง ซึ่งที่นี่มาเที่ยวแล้วสิบกว่าครั้ง เพิ่งเข้าไปห้องนี่เป็น
ครั้งแรกในบรรดาที่มี 5 ห้องข้างบนไม่นับข้างล่าง เมื่อถึงห้องขอจ้องหน้าน้อง
แล้วเธอยิ้มหวานใส่ อดใจไม่ไหว คว้าเธอมากอดแล้วหอมแก้มซ้ายขวาทันที
จากนั้นต่างคนต่างแข่งกันแก้เสื้อผ้า ปรากกว่าผมแพ้เธอ เธอไวมาก
คว้าพาเช็ดตัว แล้วจูงแขนผมเข้าห้องน้ำทันที ยังไม่ทันสำรวจสรีระเลย
เลยต้องไปสำรวจในห้องอาบน้ำ ปรากฎว่าไฟหน้าไม่ใหญ่พอประมาณ
หลอดไฟคล้ำซะด้วย รูปร่างสมส่วน ไฟท้ายไม่ใหญ่ ผิวคล้ำ แต่สาหร่าย
นี่ซิเพียบเลย จากนั้นเธอก็อาบน้ำให้ผมไปเรื่อยๆ คุยเล่นตลกโปกฮากัน
มันมีความรู้เหมือนเป็นเพื่อนไปซะแล้ว เลยบอกว่าขอรู้สึกเป็นแฟนบ้าง
เธอก็โอเค เราได้ทีแล้วก็นัวในห้องน้ำทันที แต่เธอเหมือนรถดีเซล
เครื่องร้อนช้า อาการตอบสนองต่อสิ่งเร้า ยังช้าอยู่ อย่างนั้นน้องให้พี่
ขัดถูให้ดีกว่า เธอดูเหมือนจะชอบ เลยอาบน้ำขัดถูให้เธออย่างเนิ่นนาน
กว่าใครในบ้านนี่เลย และเป็นคนแรกที่ขัดเท้าให้ผมด้วย จากนั้นเธอล้างตัว
ให้ผมเรียบร้อยก่อน จึงให้เช็ดตัวแล้วไปนอนรอที่เตียง จากนั้นเธอก็
อาบน้ำแล้วเช็ดตัวตามออกมา เธอบอกให้นอนคว่ำก่อน แล้วเอาน้ำมัน
มาชะโลม แล้วค่อยๆนวดจากด้านล่างจากข้อเท้าขึ้นมาถึงหลัง ทำให้เคลิ้ม
งีบหลับไป สักพักก็สะดุ้งเมื่อมีอะไร ที่เราคุ้นเคยมาถูกหลัง สไลด์ไปมา
โอ้เจ้าปิกาจูที่หลับไหลตื่นซะแล้ว เธอก็ใช้ดอกบัวคู่ถูไถไปเรื่อยๆ มีชิวหา
พาหลงแถมนิดๆ ยังไม่มากเท่าคนอื่นที่ผมเจอมา แต่ก็ไม่ว่ากระไรเธอหรอก
จากนั้นหันหน้านอนหงาย ตอนนี้แล้วเธอจัดการบอดี้ด้านหน้า สไลด์ตัวไปมา
แต่ท่าเด็ดของเธอคือ สาหร่ายห่อกล้วยไข่ เธอใ้ช้ท่านี้อย่างยาวนาน
และแล้ว เธอเอื้อมมือไปคว้าเจ้าปิกาจูแล้วก็จัดการ กระตุกให้ปล่อยไฟฟ้า
แสนโวทล์ให้ได้ ปรากฏว่าวันนี้เจ้าปิกาจูมันแพ้ง่ายๆ แค่ไม่ถึง 10 นาที
ก็ปล่อยกระแสไฟฟ้าออกมาแล้ว จากนั้นก็จัดการกระแสไฟฟ้าก่อนแล้วมา
นอนคุยกันไปเรื่อยๆ เหมือนเพื่อนชายคุยกับเพื่อนหญิง สุดท้ายเจอคารม
ของผมน้องจึงยอมให้ผมจัดการ แสดงความหื่นออกมา เริ่มนัวแล้วคราวนี้
เธอก็มีรมย์มาด้วย เจอชิวหาลูกน้องพญามารเข้าไป จนครางไม่ได้ศัพท์
สุดท้ายเจ้าปิกาจูทนไม่ได้ ต้องปล่อยกระแสไฟมาอีกที จากนั้นเราก็พากัน
ไปชำระล้างร่างกาย ระหว่างนั้นก็ชมเธอต่างนานา เจอเธอเขินอายเลย
เสร็จเรียบร้อย ก็เปลี่ยนเธอผ้า พร้อมให้ผมกอดแนบอกอยู่นาน มันรู้สึกอบอุ่น
อย่า่งบอกไม่ถูก

สรุป น้องปีใหม่ไม่ใช่สไตล์หวานแหวว หรือสไตล์รุกหนัก แต่สไตล์ของเธอ
จะเป็นแนว สนุกสนานขี้เล่น บางครั้งแกล้งทำหน้าตลกใส่เราก็มี แต่บอกได้เลย
ว่าอยู่ใกล้เธอแล้วก็มีความสุขเหมือนกัน ไม่แพ้คนอื่นเลย mbvc

ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: น้องปีใหม่ เธอเหมือนเพื่อนหรือเหมือนแฟน?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2012, 00:33:49 »

หลังจากห่างหายไปพักใหญ่ แสดงว่าอาการข้อมือหายดีแล้วนะครับ
ช่วงนี้ท่านPol เลยออกมาคายการบ้านหลายสายให้พ้องเทพและมารได้เชยชม
สุดท้ายก็ได้สวัสดีปีใหม่ไป 2 ยกเลย รู้สึกว่ายันต์มหาอึดของท่านนั้น มนต์เริ่มเสื่อมคลายซะแล้ว  jljhl jljhl
ผมขอยืนยันด้วยอีกเสียงว่า อยู่กะน้องปีใหม่ ให้ความรู้สึกคุ้นเคย ผ่อนคลาย สุขกาย สุขใจ เหมือนอยู่กับแฟนจิงๆครับ
 pongz pongz

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 สิงหาคม 2012, 00:35:25 โดย กงล้อมาร »
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

damm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: น้องปีใหม่ เธอเหมือนเพื่อนหรือเหมือนแฟน?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2012, 11:51:58 »

อะฮ้า...ท่าน pol เล่นไปแอบมีการบ้านนี่เอง

นึกว่าหายหน้าหายตาไปไหนเสียอีก
การบ้านแจ่มมากๆ  ;khhg

ท่านพี่กงล้อมารก้อหายหน้าหายตาไปเลยนะครับ
ไปมีการบ้าน แต่กั๊กไว้ป่ะเนี่ย  jljhl jljhl jljhl

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2012, 11:52:35 »

ขอแนะนำอีกคนเลยค่ะ " น้องปีใหม่ " สาวคนนี้ประจำการเฉพาะช่วงเย็นเท่านั้นนะค่ะ พี่ๆท่านไหนอยากเจอน้องปีใหม่แนะนำให้มาตอนเย็นๆค่ะ หรือโทรมาจองน้องได้ก่อนใครค่ะที่เบอรื 087-1748583 ..

>>>> ขอบคุณพี่ pol มากๆนะค่ะสำหรับการบ้านน้องปีใหม่ .....! ^_^ ...

rock03 rock03 rock03 rock03 rock03 rock03 rock03 rock03

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 สิงหาคม 2012, 18:52:57 »

หลังจากห่างหายไปพักใหญ่ แสดงว่าอาการข้อมือหายดีแล้วนะครับ
ช่วงนี้ท่านPol เลยออกมาคายการบ้านหลายสายให้พ้องเทพและมารได้เชยชม
สุดท้ายก็ได้สวัสดีปีใหม่ไป 2 ยกเลย รู้สึกว่ายันต์มหาอึดของท่านนั้น มนต์เริ่มเสื่อมคลายซะแล้ว  jljhl jljhl
ผมขอยืนยันด้วยอีกเสียงว่า อยู่กะน้องปีใหม่ ให้ความรู้สึกคุ้นเคย ผ่อนคลาย สุขกาย สุขใจ เหมือนอยู่กับแฟนจิงๆครับ
 pongz pongz

fdgdfdf แค่ข้อมือเดี้ยง อย่างอื่นไม่เดี้ยงหรอกน่า
ยังใช้การใช้งานได้ดี ไม่เชื่อไปถามน้องปีใหม่ดูซิ เยี่ยมขนาดไหน
hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2012, 12:37:46 »

pongz pongz

fdgdfdf แค่ข้อมือเดี้ยง อย่างอื่นไม่เดี้ยงหรอกน่า
ยังใช้การใช้งานได้ดี ไม่เชื่อไปถามน้องปีใหม่ดูซิ เยี่ยมขนาดไหน
hgjhg
หราาาาา....... jljhl

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่