ผู้เขียน หัวข้อ: ประเดิมบ้าน Harem กับ น้องโบวี่ ครับ  (อ่าน 2402 ครั้ง)

ฤทธิ์มีดสั้น

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
ประเดิมบ้าน Harem กับ น้องโบวี่ ครับ
« เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 23:18:06 »

สวัสดีครับ ขอส่งการบ้านบ้างละกันนะครับ เพิ่งก้าวเข้าสู่ยุทธจักร นกป. ไปเยี่ยมมาไม่กี่บ้านทั้งในกทม.และเชียงใหม่ ยังไงขอคำแนะนำจากรุ่นพี่ด้วยนะครับ

ขอเกริ่นนำก่อนเลยว่า ไปบ้านหลังนี้คาดหวังพอสมควร เพราะเยี่ยมมาก่อนหน้านี้ สองบ้าน ตังค์หล่นทั้งสองบ้าน พอมาอ่านการบ้านเหล่าศิษย์พี่แล้ว ชมรูปปลากรอบทั้งหลายเลยอยากมาเยี่ยมบ้านหลังนี้บ้าง

ตอนแรกตั้งใจว่าจะไปทำการบ้านกับน้องบลายซ์และน้องเอมมี่ เห็นปลากรอบแล้ว มันน่าา....
แต่ด้วยประสบการณ์และความเห็นส่วนตัว เลยไม่โทรจอง ไปดูตัวจริงเสียงจริงก่อนดีกว่า

พอไปถึงบ้าน หาไม่ยากครับ แผนที่และรายละเอียดชัดเจน เจอน้อง PR แนะนำคอร์สเพราะเราบอกว่าเพิ่งมาครั้งแรก ก็เลือกคอร์สที่เล็งไว้แล้ว 1300 ครับ B2B option บน ล่าง แต่ติดใจนิดนึงตอนเลือกและแนะนำน้องนี่แหละครับ ไอ้เรามันก็งบน้อยแถมมาครั้งแรกก็อยากประทับใจ เลือกให้ถูกใจ แต่ดูหน้าไม่ทันครบ น้องหายเข้าห้องกันไปแระ PR ก็ไม่แนะนำอะไรแค่บอกชื่อ เท่าที่อ่านกระทู้คิดว่ามาตรฐานน่าจะสูงกว่านี้นะครับ

ดูไปดูมา ถูกใจน้องโบวี่ครับ ผมมันสไตล์ ร่างบาง น่ารัก ขาวหน่อยๆ ...แล้วเราก็เดินขึ้นห้องกันไป....

ถึงห้องน้องชวนคุยนิดหน่อย แอบสังเกตเอ๊ะ น้องพูดน้อยรึป่าว เราก็คุยไม่เก่ง ยังไม่ได้คุยอะไรมาก จัดแจงเข้าห้องน้ำ
พอน้องโชว์ของป๊าาบบ ให้ 8/10 ครับ สำหรับไฟหน้า ดูด้วยตาอาจให้คะแนนน้อยกว่านี้แต่ถ้าลองไปสัมผัสซิครับ นุ่มนิ่ม รับรองไม่น่าต่ำกว่า 7 ครับ สัดส่วนกำลังดีครับ ด้วยผมชอบเล็กๆ บางๆ อยู่แล้ว หน้าท้องไม่มี ...น้องอาบน้ำให้ตามสเต็ป ขัดถูอาวุธ จับนิดจับหน่อย

พอไปที่เตียง นวดหลัง เจลลื่นดีครับเพิ่มอารมณ์ได้มาก น้ำหนักมือกำลังดี สำหรับคนตัวเล็ก พอถึง B2b ใช้ได้เลยครับ ให้ 8/10 อีกเช่นกัน ไฟหน้านุ่มๆ บนแผ่นหลังบิวท์อารมณ์ได้ดีเลย มือนิ่มๆ กับเจลลื่นๆ ค่อยนวด บอดี้ไป มีลมหายใจรดต้นคอ ให้พอได้เสียว

พอหงายตัว น้องจัดด้านหน้าให้ครับ ประทับใจที่สุดก็ สเต็ปลิ้นนี่แหละครับ 9/10 นุ่มนวล ได้อารมณ์ น้องเลีย ผมคลึง บิวท์กันไป
แถมคราวนี้น้องชวนคุย สนุกดีครับ เป็นกันเองไปเรื่อยๆ จนผมต้านทานไม่ไหวต้องปล่อยพิษไป 1 รอบ

เรื่องมันเริ่มตรงนี้แหละครับ ที่ทำให้เกิดติดใจขึ้นมาอีก หรือผมไม่เข้าใจกติกาเองรึป่าว จัดไป 1 รอบ ดูเวลาแล้วเร็วไปหน่อย คาดหวังรอบสองเลยครับ เพราะเห็น PR บอกคอร์สนี้ได้สองรอบ น้องก็นวดให้ผ่อนคลาย เข้าใจว่ารอฟื้น แต่เอ๊...สักพักน้องไม่บิวท์สักทีเลยถาม น้องเลยบอกว่า "อ้าวพี่ไม่บอกน้องตั้งแต่แรก" งงเลยครับ แถมชวนอาบน้ำเร็วอีก เข้าใจว่าเป็นมาตรฐานหรือน้องน่าจะถามเอาใจลูกค้านะครับ ด้วยเวลาเหลือน้อย ผมเซ้าซี้ น้องเลยบิวท์ให้แต่ก็ไม่สำเร็จครับ ก็ยังดีนะที่ตามใจบิวท์ให้อีก ตอนอาบน้ำก็ยังชวนคุย แซวเล่น เจอมาหลายบ้านอาบน้ำแล้วไม่คุย เฉยๆ ถือว่าเสร็จงาน

สรุปโดยรวมโอเคครับ แม้ตังค์จะหล่นบ้าง แต่ก็ถือว่าได้ทอนมาก่อนหล่นพอกัน สุดท้ายสบายตัว ไว้จะไปซ้ำอีกนะจ๊ะ :-)

จบครับ สำหรับการบ้านแรก พี่ๆ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ :-)

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
Re: ประเดิมบ้าน Harem กับ น้องโบวี่ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2012, 23:34:50 »

รอบสองแจ้งน้องตอนขึ้นได้เลยครับ น้องจะได้แบ่งเวลาได้ถูกครับ

น้องโบวี่งานดี น้ำหนักมือเยี่ยม ยิ่งถ้าคุ้นเคยกันแล้วคุยเก่งนะครับ
kjhg

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
Re: ประเดิมบ้าน Harem กับ น้องโบวี่ ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 01:19:49 »

ขอบคุณสำหรับการบ้าน ยินดีต้อนรับเข้าบ้านHaRem
สำหรับน้องโบวี่น่ารัก พูดจาเรียบร้อย ตามใจ งานดี แม้ไฟหน้าไม่ใหญ่โต แต่ได้ความแข็งของหลอดมาเพิ่มความเสียวแทนเวลา B2B

ตอนเลือกน้องถ้าท่านดูไม่ทัน ท่านสามารถดูจากอัลบั้มดิจิตอลบนโต๊ะ หรือบอกPR ให้เรียกน้องมาใหม่ได้ บ้านนี้ใจดี ไม่ต้องเกรงใจครับ เราเป็นลูกค้าย่อมมีสิทธิ์เลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กะตัวเอง

เรื่องคุณภาพผลงานของน้องๆนั้น PR แนะนำได้เฉพาะข้อมูลที่ได้รับจากคำบอกเล่าของลูกค้าเท่านั้น ซึ่งมันไม่ทั้งหมดหรอกครับ  ถ้าจาให้ดีถามคนแถวๆนี้ก็ได้ครับ มีเทพและมารสิงสถิตย์อยู่หลายท่าน PM ไปหาได้เลยครับ

ถ้าท่านต้องการเบิ้ล บอกน้องไว้ตั้งแต่ต้นเลยครับ เพื่อน้องจาได้บริหารเวลาให้ท่านเกิดความพึงพอใจสูงสุด ผมก็ทำแบบนี้ประจำ
( ถึงแม้น้องไม่ถามไม่เป็นไร แต่พี่อยากจาบอก ผมอาศัยเดินเกมส์ก่อนเสมอ ) อิอิ  jljhl
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 06:27:47 »

mbvc น้องโบวี่นี่ต้องบอกเธอก่อน ถ้าอยากได้อะไรในขอบเขต เธอนี่ตามใจสุดๆเลย
ขาดเทพและมารทั้งหลายยังยกนิ้วให้ เรื่องตามอกตามใจนี่แหละ แล้วขนาดขาหื่นอย่าง
ผมน้องยังบอกว่าสุภาพดี ถ้าเป็นที่อื่นน้องบอกว่าอดอยากมาจากไหนแล้ว eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 12:26:53 »

ยินดีต้อนรับสู่ บ้าน Harem นะค่ะพี่ " ฤทธิ์มีดสั้น " ...

ขอบคุนมากๆ นะค่ะสำหรับการบ้านของน้องโบวี่ หากผิดพลาดประการใด ก็ต้องขอโทดมา ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ .

ทางร้านยินดีแก้ไข และปรับปรุงตามที่พี่ๆแนะนำมาเลยนะค่ะ ..เพื่อจะได้บริการพี่ๆ ให้ดีที่สุดค่ะ !!!

ยังมีน้องๆ อีกหลายคนเลยนะค่ะ ... ชอบคนไหนเปนพิเศษ ก้อลองถามน้องลูกปัดได้นะค่ะ ยินดีให้ข้อมูลกับพี่ "ฤทธิ์มีดสั้น" เลยค่ะ .. อิอิ

;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg ;khhg

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 23:20:32 »

อยากบอกว่า ทั้งขอบคุณ และขออภัยพี่ ฤทธิ์มีดสั้น สำหรับการบริการที่ขาดตกบกพร่องค่ะ  eta08

สำหรับ "เสร็จสองครั้งนั้น" รบกวนบอกน้องก่อนนะคะ เพราะน้องจะได้บริหารเวลาถูก   ;khhg

ยังไงก็ต้องขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ ที่แวะมาหากัน อย่าลืมแวะมาหากันบ่อย ๆ นะคะ สิ่งที่บกพร่องทางร้านยินดีปรับปรุงแก้ไขค่ะ 

fdgdfdf

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

damm

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2012, 23:20:50 »

คิดถึงโบวี่  mbvc mbvc mbvc

กระเจี๊ยวหวาน!

• **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 01:49:25 »

น้องโบวี่ นี่น้ำหนักมือในการนวดตรงจุด น.ก.ป นั้นดีมากเลยทีเดียวในความเห็นของผมน๊ะ เธอเป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วรู้สึกอบอุ่น สบายใจ เป็นคนใจดี เป็นน้องที่ GF สูงอีกคนหนึ่งครับ
ไม่ต้องชะเลียร์...ให้เสียเวลา!...หากถูกใจก็จัดเลย!

seedzer

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 08:12:45 »

ไปได้ไปนานมากๆเลย จะเป็นปีแล้ว

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 สิงหาคม 2012, 17:45:57 »

ไปได้ไปนานมากๆเลย จะเป็นปีแล้ว
ลองแวะมามั้ยคะ น้องใหม่ ดาวรุ่งพุ่งแรงเยอะเลยค่ะ dgd

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่

auperm9227

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 04 กันยายน 2012, 22:12:54 »

ประกอบการตัดสินใจคับ

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 กันยายน 2012, 16:24:04 »

น้องโบวี่ นี่น้ำหนักมือในการนวดตรงจุด น.ก.ป นั้นดีมากเลยทีเดียวในความเห็นของผมน๊ะ เธอเป็นคนที่อยู่ด้วยแล้วรู้สึกอบอุ่น สบายใจ เป็นคนใจดี เป็นน้องที่ GF สูงอีกคนหนึ่งครับ
แล้วพ่อคนเนี๊ยะ! หายหน้าหายตา งานหนักหรอค๊า มาพักผ่อนที่นี่ได้นะคะพี่กระเจี๊ยวหวาน.... mbvc