-->

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน พี่แนะนำร้านเปลี่ยนน้ำมันเครื่องหน่อยครับ  (อ่าน 2134 ครั้ง)

jojogm

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

พี่ๆ ที่เวปไปเปลียนน้ำมันเครื่อง รถเบนชินกันที่ไหนในเชียงใหม่ ผมไม่มีเวลากลับไปเปลียนที่ ศูนย์ที่ลำปางครับ จะเปลียนที่ศูนย์ toyotaที่เชียงใหม่ก็ไม่รู้ที่ไหนดี  ขอถูก+ดี ครับ ขอบคุณครับ วันนี้ดู scaryเลยมา300โลละ

jomyoot69

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ผมซื้อ PTT สังเคราะห์แท้ 100เปอร์เซ็นต์ วิ่งได้15000 โล แถวแม่โจ้ครับ 1400 บาท แถมบัตรเติมน้ำมัน PTT500บาท

สรุปว่าซื้อ น้ำมันเครื่อง 900 เท่านั้นเอง ส่วนกรองผมไปซื้อของแท้ศูนย์ ร้านเปลี่ยนก็ตามปั๊มทั่วไป ราคามืออีก150บาทครับ

สำหรับผมแล้ว คุ้ม เอี้ยๆ เหลือตังค์มาแอ่วสาวได้อีกเยอะ
" ฉายเดี่ยวหมื่นลี้ "

vrc

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ตูก็นึกว่าจะเปลี่ยนน้ำมันเครื่องน้องชาย   piuyty

จะแนะนำไปแถวท่าแพตอนดึกสักหน่อย   jljhl

mraregit

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
Re: รบกวน พี่แนะนำร้านเปลี่ยนน้ำมันเครื่องหน่อยครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 พฤศจิกายน 2012, 21:45:55 »

ข้อมูลดี มีปะโยชน์ thankssssssssssss ;khhg